Ngày GiờTrận ĐấuTỷ Lệ Châu ÁTài XỉuTỷ Lệ Châu Âu
25/1103h00[18] West Ham United [18] vs Leicester City [12]
0 : 1/4
-0.89
0 : 1/4
0.77
3.40
2.45
3.40
2.85
 
0.70
2 1/4
-0.84
25/1103h00[12] Celta Vigo [12] vs Leganes [9]
0 : 1/2
0.86
0 : 1/2
-0.98
3.35
1.86
3.35
4.60
 
0.99
2 1/4
0.87
25/1102h30[8] Hannover 96 [8] vs VfB Stuttgart [11]
0 : 1/4
-0.99
0 : 1/4
0.87
3.50
2.30
3.50
3.00
 
-0.93
2 3/4
0.78
25/1102h45[6] Saint-Etienne [6] vs Strasbourg [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[4] AZ Alkmaar [4] vs FC Twente Enschede [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1118h00[1] Alashkert [1] vs FC Pyunik [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h30[11] Gent [11] vs Royal Excel Mouscron [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h30[5] Royal Antwerp FC [5] vs KV Mechelen [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h30[4] St.-Truidense VV [4] vs KSC Lokeren [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h30[13] KV Oostende [13] vs AS Eupen [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h30[8] Genk [8] vs Standard Liege [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h30[6] Red Star Waasland-Beveren [6] vs Sporting Charleroi [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h30[3] Anderlecht [3] vs Kortrijk [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h30[1] Club Brugge [1] vs Zulte Waregem [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1100h00[9] Birkirkara FC [9] vs St. Andrews [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h45[10] Prestatyn Town FC [10] vs Llandudno [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h45[11] Aberystwyth Town [11] vs Newtown AFC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h45[4] Bangor City FC [4] vs Bala Town [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1114h50[3] Melbourne City [3] vs Perth Glory FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1122h40[1] Al Ahli Jeddah [1] vs Al-Qadasiya [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1122h40[2] Al Hilal [2] vs Al-Ettifaq [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1106h00[3] Tasman United [3] vs Eastern Suburbs AFC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1107h00[1] Auckland City [1] vs Hawke's Bay United [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1109h45[9] Wellington Phoenix Reserve [9] vs Southern United [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1120h00[9] Al Khor SC [9] vs Al-Sailiya [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1120h00[7] Al Markhiya [7] vs Al-Arabi SC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1100h00[14] Ayacucho Futbol Club [14] vs Universitario de Deportes [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h15[13] Dep. San Martin [13] vs Comerciantes Unidos [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1102h00[2] Melgar [2] vs Juan Aurich [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1102h30[7] UTC Cajamarca [7] vs Academia Cantolao [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1103h00[1] Alianza Lima [1] vs Deportivo Municipal [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1104h45[11] Sport Rosario [11] vs Deportivo Union Comercio [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h45[14] Ittihad Alexandria [14] vs Tanta [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1120h00[1] El Ismaily [1] vs Smouha SC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1123h00[11] El Ahly Cairo [11] vs El Dakhleya [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[11] Maritzburg United [11] vs Bidvest Wits [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1102h00[9] Tenerife [9] vs Rayo Vallecano [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[14] Chamois Niortais [14] vs Chateauroux [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[20] Tours FC [20] vs Ajaccio GFCO [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[3] Nimes [3] vs Bourg Peronnas [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[13] Orleans US 45 [13] vs Clermont Foot [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[6] Paris FC [6] vs Quevilly Rouen [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[4] Ajaccio [4] vs Stade Reims [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[15] Auxerre [15] vs Nancy [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[10] Stade Brestois [10] vs Sochaux [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[7] Le Havre [7] vs Lens [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[11] Valenciennes US [11] vs Lorient [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[13] Jong PSV Eindhoven [13] vs Telstar [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[12] FC Dordrecht 90 [12] vs AZ Alkmaar 2 [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[20] Volendam [20] vs Emmen [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[19] FC Utrecht Am. [19] vs Almere City FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[6] De Graafschap [6] vs FC Eindhoven [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[16] Cambuur Leeuwarden [16] vs FC Den Bosch [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[3] Fortuna Sittard [3] vs Go Ahead Eagles [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[11] MVV Maastricht [11] vs Helmond Sport [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[1] N.E.C. Nijmegen [1] vs Jong Ajax Amsterdam [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[17] RKC Waalwijk [17] vs FC Oss [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h30[8] Tubize [8] vs Cercle Brugge [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1119h00[3] Maccabi Ahi Nazareth [3] vs Hapoel Natzrat Illit [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1119h00[14] Hapoel Bnei Lod [14] vs Hapoel Hadera [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1119h00[16] Maccabi Herzliya [16] vs Hapoel Petah Tikva [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1119h00[5] Beitar Tel Aviv Ramla [5] vs Hapoel Rishon Lezion [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1119h00[6] Hapoel Katamon Jerusalem [6] vs Hapoel Kfar Saba [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1119h00[13] Hapoel Afula [13] vs Hapoel Ramat Gan FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1119h00[2] Hapoel Tel Aviv [2] vs Hapoel Marmorek Irony Rehovot [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1119h00[15] Ironi Nesher [15] vs Ironi Ramat Hasharon [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h59[A-26] Hungary Women's [A-26] vs Ukraine Women's [A-27]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h59[A-33] Slovakia Women's [A-33] vs Netherlands Women's [A-20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h59[A-34] Slovenia Women's [A-34] vs Faroe Islands Women's [D-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h59[A-23] Serbia Women's [A-23] vs Spain Women's [A-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h59[B-1] Albania Women's [B-1] vs Poland Women's [A-28]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h59[A-19] Switzerland Women's [A-19] vs Belarus Women's [A-22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h59[A-12] Wales Women's [A-12] vs Kazakhstan Women's [A-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[7] Avenir Sportif Beziers [7] vs Grenoble [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[1] Rodez Aveyron [1] vs Pau FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[10] Lyon la Duchere [10] vs Stade Lavallois MFC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[6] Dunkerque [6] vs Creteil [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[8] Entente Sannois [8] vs Cholet So [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[12] Les Herbiers [12] vs Avranches [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[16] Concarneau [16] vs GS Consolat Marseille [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1101h00[13] US Boulogne [13] vs Red Star FC 93 [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1112h20[5] Canberra United Women's [5] vs Perth Glory Women's [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1114h30[7] Melbourne Victory Women's [7] vs WS Wanderers Women's [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1100h00[4] Bayern Munich (Am) [4] vs FC Unterfohring 1927 [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
25/1100h30[14] FC Memmingen [14] vs FC Ingolstadt 04 Am [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h00[2] Zorya(U21) [2] vs Zirka Kirovohrad(U21) [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h00[8] Olimpic Donetsk(U21) [8] vs FC Shakhtar Donetsk(U21) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h00[4] PFC Oleksandria(U21) [4] vs FC Karpaty Lviv(U21) [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h00[6] Illichivets (U21) [6] vs FC Vorskla (U21) [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h00[12] Stal Kamianske(U21) [12] vs Dynamo Kyiv(U21) [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/1117h00[9] Veres Rivne(U21) [9] vs Chernomorets Odessa(U21) [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylebongda24h.net - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất