Ngày GiờTrận ĐấuTỷ Lệ Châu ÁTài XỉuTỷ Lệ Châu Âu
03/0301h00[9] Nice [9] vs Lille OSC [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h45[2] AS Monaco [2] vs Bordeaux [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[9] SC Heerenveen [9] vs Willem II [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[1] Alashkert [1] vs Shirak [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h45[8] Derry City [8] vs Dundalk [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h45[2] Cork City [2] vs Bohemians [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h45[5] Bray Wanderers [5] vs Waterford United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h45[7] St. Patrick's [7] vs Sligo Rovers [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0315h50[3] Melbourne City [3] vs Melbourne Victory FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[2] Hong Kong Pegasus FC [2] vs LeeMan [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0318h30[11] Teraktor-Sazi [11] vs Peykan [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0318h30[9] Padideh Mashhad [9] vs Sepidroud Rasht [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[4] Saipa [4] vs Foolad Khouzestan FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0321h00[13] Sepahan S.C. [13] vs Gostaresh Folad [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0321h10[10] Sanat Naft [10] vs Siah Jamegan Khorasan [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0320h00[4] Al-Qadsia SC [4] vs Al-Ttadamon [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h30[7] Al-Nasar [7] vs Al-Arabi Club [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h00[7] Al-Ahli Doha [7] vs Al Kharaitiyat SC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0300h10[4] Al-Sailiya [4] vs Al Khor SC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0320h00[3] Buriram United [3] vs Prachuap Khiri Khan [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0320h30[9] Hatta Club [9] vs Dabba Al-Fujairah [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0323h15[12] Emirates Club [12] vs Al-Sharjah [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0308h00[4] Monarcas Morelia [4] vs Atlas [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0308h00[13] Club Tijuana [13] vs Lobos BUAP [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[14] Bidvest Wits [14] vs Baroka FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[4] Cape Town City [4] vs Chippa United FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[18] Bourg Peronnas [18] vs Ajaccio [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[2] Nimes [2] vs Paris FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[7] Clermont Foot [7] vs Stade Reims [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[19] Quevilly Rouen [19] vs Chamois Niortais [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[14] Ajaccio GFCO [14] vs Lens [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[10] Stade Brestois [10] vs Tours FC [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[8] Chateauroux [8] vs Nancy [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[9] Lorient [9] vs Le Havre [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[6] Sochaux [6] vs Auxerre [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[13] Valenciennes US [13] vs Orleans US 45 [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[11] FC Dordrecht 90 [11] vs Telstar [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[14] Volendam [14] vs FC Eindhoven [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[3] Fortuna Sittard [3] vs MVV Maastricht [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[9] FC Oss [9] vs Cambuur Leeuwarden [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[7] Almere City FC [7] vs Jong Ajax Amsterdam [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[19] Helmond Sport [19] vs AZ Alkmaar 2 [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[18] RKC Waalwijk [18] vs N.E.C. Nijmegen [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[9] Maccabi Ahi Nazareth [9] vs Ironi Ramat Hasharon [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[12] Hapoel Bnei Lod [12] vs Hapoel Rishon Lezion [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[15] Maccabi Herzliya [15] vs Hapoel Ramat Gan FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[6] Beitar Tel Aviv Ramla [6] vs Hapoel Petah Tikva [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[7] Hapoel Katamon Jerusalem [7] vs Hapoel Hadera [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[3] Hapoel Afula [3] vs Hapoel Natzrat Illit [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[1] Hapoel Tel Aviv [1] vs Hapoel Kfar Saba [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[16] Ironi Nesher [16] vs Hapoel Marmorek Irony Rehovot [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h30[4] FC Liefering [4] vs SV Ried [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h30[9] Floridsdorfer AC [9] vs WSG Wattens [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h30[7] Kapfenberg Superfund [7] vs FC Blau Weiss Linz [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h30[3] FC Wacker Innsbruck [3] vs Austria Lustenau [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h30[2] SC Wiener Neustadt [2] vs TSV Hartberg [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0308h00[2] Mineros de Zacatecas [2] vs Zacatepec [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0308h00[12] UAEM Potros [12] vs Celaya FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0309h00[13] Correcaminos UAT [13] vs Atletico San Luis [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0322h00[E-2] Ekenas IF Fotboll [E-2] vs IFK Mariehamn [E-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0300h00[B-3] SJK Seinajoki [B-3] vs VPS Vaasa [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[5] GS Consolat Marseille [5] vs Bastia  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[4] Cholet So [4] vs Grenoble [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[2] Rodez Aveyron [2] vs Entente Sannois [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[9] Pau FC [9] vs Stade Lavallois MFC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[11] Dunkerque [11] vs Les Herbiers [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[16] Avranches [16] vs Lyon Duchere [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[3] Red Star FC 93 [3] vs Avenir Sportif Beziers [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[7] US Boulogne [7] vs Concarneau [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0301h00[17] Creteil [17] vs Chambly FC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0316h00[7] Redlands United FC [7] vs Brisbane Roar FC Am [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0316h45[3] Adelaide Comets FC [3] vs West Adelaide SC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0323h30[13] SV Seligenporten [13] vs SV Schalding Heining [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0319h00[1-3] Tottenham Hotspur(U23) [1-3] vs Derby County(U23) [1-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h00[1-8] Manchester City U23 [1-8] vs West Ham United U23 [1-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h00[1-12] Manchester United(U23) [1-12] vs Sunderland(U23) [1-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0302h05[1-1] Arsenal(U23) [1-1] vs Chelsea FC U21 [1-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[3] FC Karpaty Lviv(U21) [3] vs FC Shakhtar Donetsk(U21) [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[1] Dynamo Kyiv(U21) [1] vs Zorya(U21) [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[7] FC Vorskla (U21) [7] vs Chernomorets Odessa(U21) [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[12] Zirka Kirovohrad(U21) [12] vs PFC Oleksandria(U21) [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[6] Illichivets (U21) [6] vs Olimpic Donetsk(U21) [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0317h00[10] Stal Kamianske(U21) [10] vs Veres Rivne(U21) [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylebongda24h.net - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất