Ngày GiờTrận ĐấuTỷ Lệ Châu ÁTài XỉuTỷ Lệ Châu Âu
24/0503h59[D-4] Club Sport Emelec [D-4] vs Independiente Santa Fe [D-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0503h59[A-2] Cerro Porteno [A-2] vs Monagas SC [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0503h59[A-1] Gremio (RS) [A-1] vs Defensor SC [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0503h59[D-1] River Plate [D-1] vs CR Flamengo (RJ) [D-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0519h00[1] Skenderbeu Korce [1] vs Vllaznia Shkoder [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0519h00[2] FK Kukesi [2] vs Flamurtari [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0519h00[10] Lushnja KS [10] vs Luftetari Gjirokaster [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0519h00[4] Partizani Tirana [4] vs Kamza [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0519h00[3] KF Laci [3] vs Teuta Durres [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0500h00[2] FC Flora Tallinn [2] vs Levadia Tallinn [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0500h00[9] FC Kuressaare [9] vs Vaprus Parnu [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0500h00[7] JK Tallinna Kalev [7] vs Nomme JK Kalju [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0522h00[7] Kauno Zalgiris [7] vs FK Zalgiris Vilnius [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0500h00[3] FK Trakai [3] vs Atlantas Klaipeda [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0523h00[8] FC Botosani [8] vs ACS Poli Timisoara [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0523h00[14] Juventus Bucharest [14] vs Concordia Chiajna [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0523h00[13] Gaz Metan Medias [13] vs Sepsi [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0523h00[6] Dinamo Bucuresti [6] vs FC Voluntari [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0522h00[8] NK Aluminij [8] vs NK Rudar Velenje [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0522h00[4] NK Celje [4] vs NK Maribor [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0522h00[9] Triglav Gorenjska [9] vs Domzale [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0522h00[6] ND Gorica [6] vs Ankaran Hrvatini [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0522h00[1] NK Olimpija Ljubljana [1] vs NK Krsko [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0501h00[6] Hacken [6] vs AIK Solna [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0501h00[3] IFK Norrkoping [3] vs GIF Sundsvall [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0501h00[11] Ostersunds FK [11] vs IK Sirius FK [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0520h30[12] Persib Bandung [12] vs PSM Makassar [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0520h30[15] Borneo F.C. [15] vs Bali United FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0521h00[5] Terengganu [5] vs Perak [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0521h00[9] Kuala Lumpur [9] vs Kelantan FA [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0502h00[1] Al-Suwaiq Club [1] vs Al Oruba Sur [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0502h00[2] Al Shabab(OMA) [2] vs Sohar Club [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0502h00[12] Oman Club [12] vs Dhofar [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0502h00[4] AL-Nahda [4] vs Mrbat [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0502h00[10] Al Mudhaibhi [10] vs Saham [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0502h00[3] Al Nasr [3] vs Fnjaa SC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0502h00[11] Al Salam [11] vs Muscat [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0519h30[5] Young Lions [5] vs DPMM FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0506h00[2] CA Penarol [2] vs Boston River [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0520h00[15] Ajax Cape Town [15] vs Jomo Cosmos [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0500h00[16] IK Frej Taby [16] vs IK Brage [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0500h00[1] Orgryte [1] vs IFK Varnamo [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0500h00[12] Landskrona BoIS [12] vs Halmstads [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0500h00[9] Jonkopings Sodra IF [9] vs Degerfors IF [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0504h00[Nhóm 2-13] Rio Grande Valley FC Toros [Nhóm 2-13] vs Los Angeles Galaxy II [Nhóm 2-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0507h45  Palmeiras   vs America MG  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0501h00  Breidablik Women's   vs IBV Vestmannaeyjar Women's  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0501h00  Thor KA Akureyri Woman's   vs KR Reykjavik Women's  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0502h15  Stjarnan Women's   vs Grindavik Women's  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0502h15  UMF Selfoss Women's   vs Hafnarfjordur Women's  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0502h15  Valur Women's   vs HK Vikingur Women's  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0514h00[4] Daejeon Korail [4] vs Cheonan City FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0517h00[7] Changwon City [7] vs Gangneung [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0517h00[5] Mokpo City [5] vs Gyeongju KHNP [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0518h00[8] Busan Transpor Tation [8] vs Gimhae City FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0506h30[8] Washington Spirit Women's [8] vs Sky Blue FC Women's [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0506h30[4] Orlando Pride Women's [4] vs North Carolina Courage Women's [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
24/0507h00[7] Houston Dash Women's [7] vs Seattle Reign Women's [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
23/0518h00  Banik Ostrava(U19)   vs Sparta Praha(U19)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylebongda24h.net - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất