Ngày GiờTrận ĐấuTỷ Lệ Châu ÁTài XỉuTỷ Lệ Châu Âu
01/0303h59[G-4] Millonarios [G-4] vs Corinthians Paulista (SP) [G-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0303h59[B-4] Delfin SC [B-4] vs Bolivar [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0303h59[D-2] CR Flamengo (RJ) [D-2] vs River Plate [D-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0308h00[2] Chivas Guadalajara [2] vs Cibao [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0308h00[13] FC Dallas [13] vs Tauro FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0310h00[1] Club America [1] vs Deportivo Saprissa [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0301h30[14] Athletic Bilbao [14] vs Valencia [4]
0 : 1/4
-0.88
0 : 1/4
0.76
3.50
2.38
3.50
2.68
 
0.95
2 1/2
0.91
Trực tiếp: K+PM
01/0301h30[9] Getafe [9] vs Deportivo La Coruna [19]
0 : 1/2
0.85
0 : 1/2
-0.97
3.50
1.82
3.50
4.05
 
0.86
2 1/4
1.00
01/0301h30[20] Malaga [20] vs Sevilla [5]
1/2 : 0
0.85
1/2 : 0
-0.97
3.45
3.45
3.45
2.00
 
-0.94
2 1/2
0.80
Trực tiếp: K+NS
01/0303h30[2] Atletico Madrid [2] vs Leganes [13]
0 : 1 1/2
0.90
0 : 1 1/2
0.98
5.00
1.25
5.00
12.50
 
0.91
2 1/4
0.95
Trực tiếp: K+PM
01/0303h30[7] Eibar [7] vs Villarreal [6]
0 : 1/4
0.96
0 : 1/4
0.92
3.45
2.21
3.45
2.98
 
-0.96
2 1/2
0.82
Trực tiếp: K+PC
01/0302h45[12] Ross County [12] vs Partick Thistle [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0302h45[1] Celtic [1] vs Dundee [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0302h45[5] Hearts [5] vs Kilmarnock [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0302h45[4] Hibernian FC [4] vs Hamilton Academical FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0302h45[7] Motherwell FC [7] vs Aberdeen [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0219h00[3] FK Kukesi [3] vs Skenderbeu Korce [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0219h00[5] Partizani Tirana [5] vs Lushnja KS [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0219h00[7] Kamza [7] vs Teuta Durres [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0219h00[4] Flamurtari [4] vs Luftetari Gjirokaster [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0219h00[2] KF Laci [2] vs Vllaznia Shkoder [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0223h00[14] Sandecja [14] vs Zaglebie Lubin [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0223h00[7] Wisla Krakow [7] vs Korona Kielce [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0223h00[1] Legia Warszawa [1] vs Jagiellonia Bialystok [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0223h00[5] Wisla Plock [5] vs Cracovia Krakow [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0223h00[4] Gornik Zabrze [4] vs Pogon Szczecin [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0223h00[3] Lech Poznan [3] vs Slask Wroclaw [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0223h00[11] Lechia Gdansk [11] vs Bruk Bet Termalica Nieciecza [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0223h00[8] Arka Gdynia [8] vs Piast Gliwice [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[2] Zrinjski Mostar [2] vs FK Zeljeznicar Sarajevo [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[6] Radnik Bijeljina [6] vs NK Siroki Brijeg [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[9] Sloboda Tuzla [9] vs Borac Banja Luka [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[5] FK Krupa [5] vs FK Sarajevo [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[10] GOSK Gabela [10] vs Vitez [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[11] NK Celik [11] vs Mladost Doboj Kakanj [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0221h00[1] Ludogorets Razgrad [1] vs Septemvri Sofia [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0221h00[7] Lokomotiv Plovdiv [7] vs Botev Plovdiv [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0221h00[14] Vitosha Bistritsa [14] vs Slavia Sofia [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0221h00[13] FC Dunav Ruse [13] vs CSKA Sofia [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0221h00[6] FC Vereya [6] vs Pirin Blagoevgrad [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0221h00[12] Etar Veliko Tarnovo [12] vs Cherno More Varna [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0221h00[3] Levski Sofia [3] vs Beroe [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[15] FK Rad Beograd [15] vs Borac Cacak [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[3] Cukaricki [3] vs FK Backa Backa Palanka [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[8] FK Napredak Krusevac [8] vs Vojvodina [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[6] Radnicki Nis [6] vs Partizan Belgrade [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[9] Mladost Lucani [9] vs Spartak Subotica [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[10] Radnik Surdulica [10] vs Macva Sabac [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[11] Zemun [11] vs FK Javor Ivanjica [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[1] Crvena Zvezda [1] vs FK Vozdovac [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0221h00[6] Odense BK [6] vs Lyngby [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0221h00[1] Midtjylland [1] vs Brondby [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0221h00[3] FC Nordsjaelland [3] vs Silkeborg IF [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0221h00[14] Randers FC [14] vs Elite 3000 Helsingor [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0221h00[4] AC Horsens [4] vs Aarhus AGF [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0221h00[9] Sonderjyske [9] vs Aalborg BK [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0221h00[7] Hobro I.K. [7] vs FC Kobenhavn [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0220h35[6] Al Ahli Dubai [6] vs Al-Jazira(UAE) [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0223h15[3] Al Wasl FC [3] vs Al Nasr Dubai [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0302h30[A-7] Club Guabira [A-7] vs Jorge Wilstermann [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0303h00[A-1] Dep. San Martin [A-1] vs Sport Rosario [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0303h00[A-8] Ayacucho Futbol Club [A-8] vs Sporting Cristal [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0303h00[B-3] Sport Boys Association [B-3] vs EM Deportivo Binacional [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0303h00[B-1] Melgar [B-1] vs Academia Cantolao [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0303h00[B-4] Real Atletico Garcilaso [B-4] vs Deportivo Union Comercio [B-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0303h00[B-7] Deportivo Municipal [B-7] vs Sport Huancayo [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0303h00[A-4] Comerciantes Unidos [A-4] vs Universitario de Deportes [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0303h00[A-5] Alianza Lima [A-5] vs UTC Cajamarca [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0303h00[6] Deportivo La Guaira [6] vs Monagas SC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0303h00[17] Metropolitanos FC [17] vs Trujillanos FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0303h00[14] Deportivo Tachira [14] vs Carabobo FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0303h00[15] Anzoategui [15] vs Estudiantes Merida FC [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0303h00[4] Deportivo Lara [4] vs Portuguesa FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0219h45[16] Tanta [16] vs Ittihad Alexandria [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[10] Petrojet FC [10] vs Masr El Maqassah [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00[4] Al Masry [4] vs Alassiouty Sport [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0301h00[11] El Dakhleya [11] vs Al Ahly SC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0215h30[H-2] Song Lam Nghe An [H-2] vs Johor Darul Takzim [H-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0218h30[H-4] Persija Jakarta [H-4] vs Tampines Rovers FC [H-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0219h35[8] Al Khaleej Club [8] vs Al-Hazm [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0220h05[4] Al-Tai [4] vs Dhamk [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h30[2] Al-Kawkab [2] vs Al-Nojoom [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0223h05[15] Jeddah [15] vs Al-Watani [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0303h05  Tottenham Hotspur   vs Rochdale  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0303h15  Aves   vs Caldas  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0300h00  Hapoel Ironi Kiryat Shmona   vs Hapoel Beer Sheva  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0302h00  Hapoel Kfar Saba   vs Beitar Jerusalem  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00  Apollon Limassol FC   vs Othellos Athienou  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0222h00  Nea Salamis   vs Olympiakos Nicosia FC  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0308h00[F-3] Alebrijes de Oaxaca [F-3] vs Puebla [D-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0308h00  Cafetaleros de Tapachula   vs Venados FC  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0309h30[G-3] FC Juarez [G-3] vs Pumas UNAM [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylebongda24h.net - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất