Ngày GiờTrận ĐấuTỷ Lệ Châu ÁTài XỉuTỷ Lệ Châu Âu
11/0320h30[6] Arsenal [6] vs Watford [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[10] AFC Bournemouth [10] vs Tottenham Hotspur [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[8] Girona [8] vs Deportivo La Coruna [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[15] Alaves [15] vs Real Betis [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[2] Atletico Madrid [2] vs Celta Vigo [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[14] Athletic Bilbao [14] vs Leganes [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[7] Eibar [7] vs Real Madrid [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[16] Espanyol [16] vs Real Sociedad [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[9] Getafe [9] vs Levante [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[18] Las Palmas [18] vs Villarreal [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[20] Malaga [20] vs Barcelona [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[5] Sevilla [5] vs Valencia [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[16] US Sassuolo Calcio [16] vs Spal [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[13] Bologna [13] vs Atalanta [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[14] Cagliari [14] vs Lazio [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[17] Crotone [17] vs Sampdoria [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[11] Fiorentina [11] vs Benevento [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[12] Genoa [12] vs AC Milan [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[5] Inter Milan [5] vs Napoli [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[2] Juventus [2] vs Udinese [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[3] AS Roma [3] vs Torino [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[19] Hellas Verona [19] vs Chievo [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[10] Portimonense [10] vs Vitoria Guimaraes [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[6] Chaves [6] vs Sporting Clube de Portugal [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[12] Belenenses [12] vs Desportivo de Tondela [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[2] SL Benfica [2] vs Aves [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[4] Sporting Braga [4] vs Moreirense [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[7] Boavista FC [7] vs GD Estoril-Praia [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[8] Maritimo [8] vs Vitoria FC Setubal [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[15] Pacos Ferreira [15] vs FC Porto [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0322h00[5] Rio Ave [5] vs Feirense [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h30[13] FC Groningen [13] vs FC Zwolle [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h30[2] Ajax Amsterdam [2] vs SC Heerenveen [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h30[5] FC Utrecht [5] vs Vitesse Arnhem [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h45[4] Feyenoord Rotterdam [4] vs AZ Alkmaar [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[3] Spartak Moscow [3] vs SKA Khabarovsk [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[13] Amkar Perm [13] vs Arsenal Tula [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[12] Dinamo Moscow [12] vs Krasnodar FK [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[14] FC Tosno [14] vs Rubin Kazan [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[7] FC Terek Groznyi [7] vs CSKA Moscow [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[8] Ural S.r. [8] vs Lokomotiv Moscow [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[6] Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa [6] vs FK Anzhi [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[9] FK Rostov [9] vs Zenit St.Petersburg [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0317h00[3] Banants [3] vs Shirak [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[1] Qarabag [1] vs Zira FK [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[6] Sabail [6] vs Standard Sumqayit [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[3] Progres Niederkorn [3] vs US Esch [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[6] Hamm RM Benfica FC [6] vs US Mondorf-les-Bains [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[7] Hostert [7] vs Jeunesse Esch [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[11] Victoria Rosport [11] vs FC Differdange 03 [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[9] Racing Union Luxemburg [9] vs Union Titus Petange [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[13] Rodange 91 [13] vs F91 Dudelange [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[2] Fola Esch [2] vs UNA Strassen [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[9] Mosta FC [9] vs Gzira United [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[2] Valletta FC [2] vs Hibernians FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[12] Akhisar Bld.Geng [12] vs Trabzonspor [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[5] Kayserispor [5] vs Karabukspor [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[8] Goztepe [8] vs Antalyaspor [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[6] Sivasspor [6] vs Kasimpasa [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[16] Alanyaspor [16] vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[17] Osmanlispor FC [17] vs Bursaspor [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[10] Yeni Malatyaspor [10] vs Fenerbahce [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[4] Besiktas JK [4] vs Genclerbirligi [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h00[2] Galatasaray [2] vs Konyaspor [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[6] Odense BK [6] vs Aarhus AGF [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[8] Aalborg BK [8] vs Randers FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[3] FC Nordsjaelland [3] vs Midtjylland [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[4] AC Horsens [4] vs Brondby [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[5] FC Kobenhavn [5] vs Elite 3000 Helsingor [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[9] Sonderjyske [9] vs Lyngby [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[7] Hobro I.K. [7] vs Silkeborg IF [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0314h00  Shonan Bellmare   vs Nagoya Grampus Eight  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0313h30[9] Yuen Long FC [9] vs Wofoo Tai Po [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0316h30[7] Dreams Sports Club [7] vs Hong Kong Pegasus FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h10[8] Al-Ttadamon [8] vs Kazma [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h45[2] Al-Salmiyah [2] vs Al Kuwait SC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0315h45[7] Perak [7] vs Selangor PB [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[4] Melaka FC [4] vs PKNP [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h00[13] Chiangrai United [13] vs Ratchaburi FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h00[11] Prachuap Khiri Khan [11] vs Muang Thong United [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[10] Nakhon Ratchasima [10] vs Sukhothai FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[1] Port FC [1] vs Ubon UMT United [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[16] Defensa Y Justicia [16] vs Belgrano [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[14] Patronato Parana [14] vs River Plate [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[2] Talleres Cordoba [2] vs Atletico Tucuman [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[4] Godoy Cruz [4] vs Arsenal de Sarandi [28]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[26] Chacarita Juniors [26] vs Racing Club [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[1] Boca Juniors [1] vs Tigre [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[20] Gimnasia LP [20] vs CA Banfield [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[7] Independiente [7] vs Argentinos Juniors [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[22] Lanus [22] vs Estudiantes La Plata [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[23] Newells Old Boys [23] vs San Martin San Juan [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[27] Olimpo [27] vs Colon [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[6] Union Santa Fe [6] vs Temperley [25]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[10] CA Huracan [10] vs San Lorenzo [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[21] Velez Sarsfield [21] vs Rosario Central [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[A-7] Club Guabira [A-7] vs Sport Boys Warnes [B-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[A-3] Jorge Wilstermann [A-3] vs Bolivar [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0304h15[B-3] The Strongest [B-3] vs Aurora [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0306h30[A-4] Universitario de Sucre [A-4] vs Real Potosi [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[9] Macara [9] vs Sociedad Deportiva Aucas [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[2] Universidad Catolica Quito [2] vs Club Sport Emelec [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[6] Guayaquil City [6] vs Delfin SC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[4] Deportivo Cuenca [4] vs Independiente Del Valle [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[1] Barcelona SC(ECU) [1] vs CD El Nacional [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[8] Liga Deportiva Universitaria [8] vs Tecnico Universitario [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0303h00[A-8] Ayacucho Futbol Club [A-8] vs UTC Cajamarca [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0303h00[B-1] Melgar [B-1] vs Sport Huancayo [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0303h00[A-2] Sporting Cristal [A-2] vs Universitario de Deportes [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0303h00[B-4] Real Atletico Garcilaso [B-4] vs EM Deportivo Binacional [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0303h00[B-7] Deportivo Municipal [B-7] vs Sport Boys Association [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0303h00[A-4] Comerciantes Unidos [A-4] vs Sport Rosario [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0303h00[B-2] Academia Cantolao [B-2] vs Deportivo Union Comercio [B-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0303h00[A-5] Alianza Lima [A-5] vs Dep. San Martin [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0301h00[3] Pumas UNAM [3] vs Toluca [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[11] Cartagines Deportiva SA [11] vs Guadalupe FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[7] AD Carmelita [7] vs Deportivo Saprissa [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[9] Universidad de Costa Rica [9] vs Limon FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[2] Alajuelense [2] vs Perez Zeledon [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[12] Municipal Liberia [12] vs Santos De Guapiles [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[6] AD Grecia [6] vs Herediano [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[13] CF Reus Deportiu [13] vs SD Huesca [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[4] Granada CF [4] vs Gimnastic Tarragona [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[20] Cordoba C.F. [20] vs CD Lugo [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[16] Barcelona B [16] vs Numancia [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[15] Albacete [15] vs Osasuna [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[17] Almeria [17] vs Rayo Vallecano [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[3] Cadiz [3] vs Sevilla Atletico [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[14] Alcorcon [14] vs Valladolid [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[10] Sporting de Gijon [10] vs Cultural Leonesa [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[12] Tenerife [12] vs Real Oviedo [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[11] Zaragoza [11] vs La Hoya Lorca CF [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[17] Darmstadt [17] vs FC Ingolstadt 04 [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[8] SSV Jahn Regensburg [8] vs SV Sandhausen [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[10] Union Berlin [10] vs FC Erzgebirge Aue [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[5] Arminia Bielefeld [5] vs FC Nurnberg [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[14] Bochum [14] vs Holstein Kiel [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[13] Dynamo Dresden [13] vs 1. FC Heidenheim 1846 [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[6] MSV Duisburg [6] vs Fortuna Dusseldorf [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[16] Greuther Furth [16] vs FC Kaiserslautern [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h30[11] St. Pauli [11] vs Eintr. Braunschweig [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[8] Boluspor [8] vs Rizespor [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[7] Elazigspor [7] vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[18] Gaziantepspor [18] vs Samsunspor [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[17] Denizlispor [17] vs Erzurum BB [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[2] Umraniyespor [2] vs Vestel Manisaspor [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[6] Istanbulspor [6] vs Ankaragucu [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[10] Giresunspor [10] vs Adana Demirspor [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[11] Eskisehirspor [11] vs Altinordu [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[12] Adanaspor [12] vs Balikesirspor [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h45[9] Nykobing Falster [9] vs Vendsyssel [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h45[5] Herfolge Boldklub Koge [5] vs Thisted FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h45[6] Fredericia [6] vs Esbjerg FB [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h45[12] Skive IK [12] vs Fremad Amager [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h45[11] Brabrand IF [11] vs Viborg [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h45[8] FC Roskilde [8] vs Vejle [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0311h00[21] Roasso Kumamoto [21] vs Yamagata Montedio [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0312h00  Tochigi SC   vs Renofa Yamaguchi [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0312h00  Albirex Niigata   vs Kyoto Purple Sanga [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0312h00[6] JEF United Ichihara [6] vs FC Gifu [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0312h00[5] Tokyo Verdy [5] vs Matsumoto Yamaga FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0312h00[13] Fagiano Okayama [13] vs Oita Trinita [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0312h00[16] FC Machida Zelvia [16] vs Ventforet Kofu  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0312h00[19] Kamatamare Sanuki [19] vs Mito Hollyhock [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0312h00[17] Zweigen Kanazawa FC [17] vs Avispa Fukuoka [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0313h00[10] Yokohama FC [10] vs Ehime FC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[D-3] Hafnarfjordur FH [D-3] vs Grindavik [D-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0323h15[B-3] KR Reykjavik [B-3] vs IR Reykjavik [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0300h00[B-2] KA Akureyri [B-2] vs Breidablik [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[B-13] Alto Adige/Sudtirol [B-13] vs Renate AC [B-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-18] Catanzaro [C-18] vs Trapani [C-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-11] Juve Stabia [C-11] vs USD Akragas [C-19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[B-16] Teramo [B-16] vs Santarcangelo [B-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-10] US Siracusa [C-10] vs US Casertana 1908 [C-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-17] Paganese [C-17] vs Rende [C-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[A-12] Cuneo [A-12] vs Robur Siena S.S.D. [A-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[A-7] Giana Erminio [A-7] vs Livorno [A-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[A-13] Pistoiese [A-13] vs Pontedera [A-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[B-18] Fermana [B-18] vs Reggiana [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-14] Fondi [C-14] vs Fidelis Andria [C-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[A-3] Pisa [A-3] vs Alessandria [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-9] Sicula Leonzio [C-9] vs Catania [C-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-13] Bisceglie [C-13] vs Cosenza Calcio 1914 [C-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[B-15] AC Mestre [B-15] vs Pordenone Calcio SSD [B-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[B-2] Bassano [B-2] vs Padova [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[B-6] Gubbio [B-6] vs FeralpiSalo [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[B-8] Albinoleffe [B-8] vs Ravenna [B-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[A-14] Arezzo [A-14] vs S.S.D. Monza 1912 [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[A-15] Lucchese [A-15] vs Gavorrano [A-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[A-18] Prato [A-18] vs Pro Piacenza [A-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-15] Reggina [C-15] vs AC Monopoli [C-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[A-8] Robur Siena S.S.D. [A-8] vs Viterbese [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[B-10] Triestina [B-10] vs Vicenza [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[C-1] Lecce [C-1] vs Matera [C-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0316h00  Perth Glory FC Am   vs Joondalup United [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0318h00[2] Floreat Athena [2] vs Balcatta  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0311h00[9] Sunshine Coast FC [9] vs Redlands United FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h30[10] Cairns FC [10] vs Brisbane Strikers [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0311h30[12] West Torrens Birkalla [12] vs Croydon Kings [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0313h30[4] Adelaide United FC Youth [4] vs Adelaide City FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[6] Tupi FC [6] vs Democrata [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[5] Villa Nova-MG [5] vs America MG [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[10] Caldense(MG) [10] vs Uberlandia MG [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[8] URT MG [8] vs Boa Esporte Clube [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[7] Atletico Mineiro (MG) [7] vs Tombense [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[4] Patrocinense MG [4] vs Cruzeiro (MG) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[8] Londrina (PR) [8] vs CE Uniao PR [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[5] Cianorte PR [5] vs Gremio Metropolitano Maringa [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[11] Prudentopolis [11] vs Toledo Colonia Work(TCW) PR [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[3] Coritiba (PR) [3] vs Foz do Iguacu PR [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[9] Parana PR [9] vs Cascavel PR [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/03Hoãn[8] Cruzeiro RS [8] vs SER Caxias Do Su RS [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/03Hoãn[6] Sao Luiz(RS) [6] vs Sao Jose PoA RS [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/03Hoãn[11] Sao Paulo RS [11] vs Brasil de Pelotas RS [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/03Hoãn[7] Avenida RS [7] vs Novo Hamburgo RS [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[3] Internacional (RS) [3] vs Gremio (RS) [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/03Hoãn[9] Juventude (RS) [9] vs Veranopolis RS [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[D-3] Botafogo SP [D-3] vs Corinthians Paulista (SP) [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[B-3] EC Santo Andre [B-3] vs Gremio Novorizontino [C-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[A-3] Bragantino SP [A-3] vs Sao Caetano (SP) [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[A-2] Ituano (SP) [A-2] vs Palmeiras [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[D-4] Mirassol [D-4] vs Linense(BRA) [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[B-1] Sao Paulo [B-1] vs Red Bull Brasil [D-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[B-2] Ponte Preta [B-2] vs Ferroviaria SP [C-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
12/0302h00[D-1] Santos [D-1] vs Sao Bento [C-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[1-5] Sunderland(U23) [1-5] vs Everton(U23) [1-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0320h00[1-11] Liverpool(U23) [1-11] vs Manchester United(U23) [1-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[17] Synot Slovacko(U21) [17] vs SK Sigma Olomouc(U21) [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[20] Fotbal Trinec(U21) [20] vs Brno(U21) [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[10] MFK Karvina(U21) [10] vs Banik Ostrava(U21) [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0319h00[7] Zlin(U21) [7] vs Vysocina Jihlava(U21) [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[13] FC Bohemians 1905 U21 [13] vs Slavia Praha(U21) [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[9] Slovan Liberec(U21) [9] vs FK Baumit Jablonec(U21) [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[3] Teplice(U21) [3] vs Marila Pribram(U21) [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[16] Dukla Praha(U21) [16] vs Hradec Kralove(U21) [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
11/0321h00[19] Ceske Budejovice(U21) [19] vs Mlada Boleslav(U21) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylebongda24h.net - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất