Ngày GiờTrận ĐấuTỷ Lệ Châu ÁTài XỉuTỷ Lệ Châu Âu
31/0502h45  Austria   vs Russia  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[7] FC Honka [7] vs SJK Seinajoki [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[7] FC Honka [7] vs PS Kemi [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[7] FC Honka [7] vs HJK Helsinki [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[7] FC Honka [7] vs Ilves Tampere [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[7] FC Honka [7] vs KuPS [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[7] FC Honka [7] vs VPS Vaasa [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[7] FC Honka [7] vs RoPS Rovaniemi [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[7] FC Honka [7] vs HJK Helsinki [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[7] FC Honka [7] vs VPS Vaasa [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0519h30[5] Young Lions [5] vs Tampines Rovers FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0517h00[4] Sanna Khanh Hoa [4] vs Megastar Nam Dinh [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0517h00[7] XM Hai Phong FC [7] vs Than Quang Ninh [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0518h00[11] TP Ho Chi Minh [11] vs Quang Nam [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0519h00[5] Thanh Hoa FC [5] vs Hoang Anh Gia Lai [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0519h00[13] Song Lam Nghe An [13] vs Ha Noi FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0505h30[13] Sport Club Recife (PE) [13] vs Atletico Mineiro (MG) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0505h30[8] Sao Paulo [8] vs Botafogo (RJ) [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0505h30[6] Vasco da Gama(RJ) [6] vs Parana [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0507h00[11] Vitoria Salvador BA [11] vs Internacional (RS) [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0507h00[15] Chapecoense SC [15] vs Ceara [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0507h45[10] Cruzeiro (MG) [10] vs Palmeiras [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0507h45[5] Gremio (RS) [5] vs Fluminense (RJ) [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0501h00[B-1] EM Deportivo Binacional [B-1] vs Comerciantes Unidos [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0503h30[B-2] Deportivo Union Comercio [B-2] vs Dep. San Martin [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0505h30[B-3] Sport Huancayo [B-3] vs Melgar [B-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0508h00[A-4] Sporting Cristal [A-4] vs Alianza Lima [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0501h00[7] Club Atletico Cerro [7] vs Montevideo Wanderers [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0501h00[8] CA Progreso [8] vs CA Atenas [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0501h00[6] Liverpool P. [6] vs Centro Atletico Fenix [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0501h00[1] Nacional Montevideo [1] vs Racing Club Montevideo [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0501h00[3] Danubio FC [3] vs Rampla Juniors FC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0501h00[2] CA Penarol [2] vs CA Torque [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0501h00[5] CA River Plate [5] vs Boston River [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0504h00[Dong-7] Philadelphia Union [Dong-7] vs Chicago Fire [Dong-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h00[4] Moghreb Tetouan [4] vs Hassania Agadir [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h00[3] Olympique de Safi [3] vs FUS Fath Union Sportive Rabat [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h00[3] Olympique de Safi [3] vs Wydad Casablanca [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h00[5] Olympique Club de Khouribga [5] vs Racing Casablanca [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h00[1] Renaissance Sportive de Berkane [1] vs Kawkab de Marrakech [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h00[15] Racing Casablanca [15] vs Raja Casablanca Atlhletic [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h00[15] Racing Casablanca [15] vs Forces Armee Royales Rabat [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h00[10] RCOZ Oued Zem [10] vs FUS Fath Union Sportive Rabat [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h00[10] RCOZ Oued Zem [10] vs Olympique de Safi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h00[9] Raja Casablanca Atlhletic [9] vs Renaissance Sportive de Berkane [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h00[2] Wydad Casablanca [2] vs Chabab Atlas Khenifra [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00[11] Hassania Agadir [11] vs DHJ Difaa Hassani Jadidi [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00[11] Hassania Agadir [11] vs Chabab Atlas Khenifra [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00[11] Hassania Agadir [11] vs Raja Casablanca Atlhletic [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00[4] Moghreb Tetouan [4] vs Renaissance Sportive de Berkane [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00[4] Moghreb Tetouan [4] vs Olympique Club de Khouribga [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00[4] Moghreb Tetouan [4] vs Kawkab de Marrakech [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00[4] Moghreb Tetouan [4] vs DHJ Difaa Hassani Jadidi [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00[7] DHJ Difaa Hassani Jadidi [7] vs Racing Casablanca [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00[7] DHJ Difaa Hassani Jadidi [7] vs Raja Casablanca Atlhletic [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00[7] DHJ Difaa Hassani Jadidi [7] vs Chabab Rif Hoceima [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00[7] DHJ Difaa Hassani Jadidi [7] vs Forces Armee Royales Rabat [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00[7] DHJ Difaa Hassani Jadidi [7] vs Olympique de Safi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00[14] Chabab Rif Hoceima [14] vs Forces Armee Royales Rabat [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00[14] Chabab Rif Hoceima [14] vs Racing Casablanca [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00[14] Chabab Rif Hoceima [14] vs Wydad Casablanca [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00[8] FUS Fath Union Sportive Rabat [8] vs Renaissance Sportive de Berkane [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00[8] FUS Fath Union Sportive Rabat [8] vs Chabab Atlas Khenifra [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00[8] FUS Fath Union Sportive Rabat [8] vs Olympique Club de Khouribga [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00[8] FUS Fath Union Sportive Rabat [8] vs Hassania Agadir [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00[8] FUS Fath Union Sportive Rabat [8] vs Kawkab de Marrakech [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00[13] Kawkab de Marrakech [13] vs RCOZ Oued Zem [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00[13] Kawkab de Marrakech [13] vs Chabab Rif Hoceima [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00[13] Kawkab de Marrakech [13] vs Chabab Atlas Khenifra [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00[16] Chabab Atlas Khenifra [16] vs Olympique de Safi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00[16] Chabab Atlas Khenifra [16] vs RCOZ Oued Zem [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00[16] Chabab Atlas Khenifra [16] vs Racing Casablanca [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00[6] Forces Armee Royales Rabat [6] vs Olympique de Safi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00[6] Forces Armee Royales Rabat [6] vs Olympique Club de Khouribga [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0523h00[6] Forces Armee Royales Rabat [6] vs Hassania Agadir [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0520h00[17] Black Leopards [17] vs Jomo Cosmos [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[1] IA Akranes [1] vs UMF Selfoss [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[3] HK Kopavog [3] vs Thor Akureyri [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[3] HK Kopavog [3] vs Fram Reykjavik [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[3] HK Kopavog [3] vs UMF Njardvik [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[3] HK Kopavog [3] vs IA Akranes [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[3] HK Kopavog [3] vs Haukar [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[3] HK Kopavog [3] vs IR Reykjavik [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[3] HK Kopavog [3] vs Throttur Reykjavik [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[3] HK Kopavog [3] vs Vikingur Olafsvik [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[6] Haukar [6] vs Leiknir Reykjavik [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[6] Haukar [6] vs HK Kopavog [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[6] Haukar [6] vs UMF Selfoss [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[6] Haukar [6] vs IA Akranes [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[6] Haukar [6] vs UMF Njardvik [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[6] Haukar [6] vs Fram Reykjavik [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[6] Haukar [6] vs IR Reykjavik [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[6] Haukar [6] vs Throttur Reykjavik [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[2] Fram Reykjavik [2] vs HK Kopavog [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[2] Fram Reykjavik [2] vs Magni Grenivik [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[2] Fram Reykjavik [2] vs Thor Akureyri [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[2] Fram Reykjavik [2] vs IR Reykjavik [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[2] Fram Reykjavik [2] vs Haukar [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[2] Fram Reykjavik [2] vs IA Akranes [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[2] Fram Reykjavik [2] vs Vikingur Olafsvik [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[2] Fram Reykjavik [2] vs Throttur Reykjavik [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h15[2] Fram Reykjavik [2] vs UMF Njardvik [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[8] AC Kajaani [8] vs Klubi 04 [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[8] AC Kajaani [8] vs Ekenas IF Fotboll [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[8] AC Kajaani [8] vs AC Oulu [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[8] AC Kajaani [8] vs Ekenas IF Fotboll [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[8] AC Kajaani [8] vs HIFK [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[8] AC Kajaani [8] vs Haka [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[8] AC Kajaani [8] vs KPV [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[8] AC Kajaani [8] vs JJK Jyvaskyla [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[8] AC Kajaani [8] vs JJK Jyvaskyla [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[8] AC Kajaani [8] vs Klubi 04 [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[8] AC Kajaani [8] vs KPV [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[8] AC Kajaani [8] vs Jaro [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[8] AC Kajaani [8] vs HIFK [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[8] AC Kajaani [8] vs Jaro [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[8] AC Kajaani [8] vs KTP Kotka [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[6] AC Oulu [6] vs Haka [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[6] AC Oulu [6] vs JJK Jyvaskyla [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[6] AC Oulu [6] vs Klubi 04 [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[6] AC Oulu [6] vs Jaro [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[6] AC Oulu [6] vs Ekenas IF Fotboll [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[6] AC Oulu [6] vs JJK Jyvaskyla [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[6] AC Oulu [6] vs Klubi 04 [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[6] AC Oulu [6] vs KTP Kotka [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[6] AC Oulu [6] vs KPV [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0522h30[6] AC Oulu [6] vs AC Kajaani [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0518h30[5] Shenzhen JiaZhaoye [5] vs Inner Mongolia Zhongyou [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0504h00[Nhóm 1-14] Ottawa Fury [Nhóm 1-14] vs Toronto FC II [Nhóm 1-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0504h00[Nhóm 1-4] Pittsburgh Riverhounds SC [Nhóm 1-4] vs Nashville SC [Nhóm 1-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h59[39] Patronato Parana [39] vs San Martin Tucuman [44]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h59[31] Godoy Cruz [31] vs Defensores Unidos [25]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h59[48] Temperley [48] vs Estudiantes de Caseros [27]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h59[54] Villa Dalmine [54] vs UAI Urquiza [51]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h59[3] Almagro [3] vs Gimnasia Jujuy [29]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h59[6] Atletico Rafaela [6] vs Defensores Belgrano Villa Ramallo [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h59[43] San Martin San Juan [43] vs CA Brown Adrogue [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h59[30] Gimnasia LP [30] vs Sportivo Belgrano [46]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h59[36] Lanus [36] vs CA Douglas Haig [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h59[7] Atletico Tucuman [7] vs Tristan Suarez [50]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h59[38] Olimpo [38] vs Aldosivi [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0502h59[41] River Plate [41] vs Central Norte Salta [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
31/0509h30[5] Portland Thorns FC Women's [5] vs North Carolina Courage Women's [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylebongda24h.net - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất