Ngày GiờTrận ĐấuTỷ Lệ Châu ÁTài XỉuTỷ Lệ Châu Âu
29/0420h15[15] West Ham United [15] vs Manchester City [1]
1 1/4 : 0
-0.90
1 1/4 : 0
0.80
5.00
8.80
5.00
1.37
 
0.90
3
0.98
29/0422h30[2] Manchester United [2] vs Arsenal [6]
0 : 1 1/4
-0.93
0 : 1 1/4
0.82
4.45
1.48
4.45
7.00
 
0.98
2 3/4
0.90
29/0422h00[13] Alaves [13] vs Atletico Madrid [2]
1/2 : 0
0.88
1/2 : 0
-0.98
3.40
4.00
3.40
2.02
 
0.92
2
0.96
29/0422h00[5] Real Betis [5] vs Malaga [20]
0 : 1 1/4
0.89
0 : 1 1/4
-0.99
4.90
1.39
4.90
8.40
 
0.91
2 3/4
0.97
29/0422h00[18] Deportivo La Coruna [18] vs Barcelona [1]
1 1/2 : 0
-0.98
1 1/2 : 0
0.88
5.80
8.80
5.80
1.32
 
0.82
3 1/4
-0.94
29/0422h00[16] Espanyol [16] vs Las Palmas [19]
0 : 1 1/4
1.00
0 : 1 1/4
0.88
4.40
1.42
4.40
9.00
 
1.00
2 1/2
0.86
29/0422h00[7] Getafe [7] vs Girona [9]
0 : 1/2
0.96
0 : 1/2
0.94
3.45
1.96
3.45
4.15
 
0.83
2
-0.95
29/0422h00[17] Levante [17] vs Sevilla [8]
1/4 : 0
-0.92
1/4 : 0
0.81
3.65
3.50
3.65
2.08
 
0.88
2 1/2
1.00
29/0422h00[3] Real Madrid [3] vs Leganes [15]
0 : 1 3/4
0.94
0 : 1 3/4
0.94
6.30
1.26
6.30
11.50
 
0.96
3 1/4
0.90
29/0422h00[11] Real Sociedad [11] vs Athletic Bilbao [14]
0 : 1/2
0.94
0 : 1/2
0.94
3.55
1.94
3.55
4.10
 
0.91
2 1/2
0.95
29/0422h00[4] Valencia [4] vs Eibar [12]
0 : 1
0.88
0 : 1
-0.98
4.30
1.51
4.30
7.00
 
0.90
2 1/2
0.98
29/0422h00[6] Villarreal [6] vs Celta Vigo [10]
0 : 3/4
0.96
0 : 3/4
0.92
3.90
1.75
3.90
4.65
 
0.96
2 3/4
0.90
29/0417h30[17] Crotone [17] vs US Sassuolo Calcio [13]
0 : 1/4
0.87
0 : 1/4
-0.97
3.30
2.17
3.30
3.60
 
0.96
2 1/4
0.92
29/0420h00[20] Benevento [20] vs Udinese [14]
1/2 : 0
0.85
1/2 : 0
-0.97
3.60
3.70
3.60
2.03
 
0.84
2 1/2
-0.98
29/0420h00[6] Atalanta [6] vs Genoa [11]
0 : 1 1/2
-0.96
0 : 1 1/2
0.86
4.90
1.32
4.90
12.00
 
0.98
2 1/2
0.90
29/0420h00[12] Bologna [12] vs AC Milan [7]
3/4 : 0
0.95
3/4 : 0
0.95
3.70
5.10
3.70
1.73
 
0.84
2 1/4
-0.96
29/0420h00[9] Sampdoria [9] vs Cagliari [15]
0 : 1/2
0.86
0 : 1/2
-0.96
3.65
1.86
3.65
4.35
 
0.92
2 1/2
0.96
29/0420h00[19] Hellas Verona [19] vs Spal [18]
1/4 : 0
0.84
1/4 : 0
-0.94
3.20
3.25
3.20
2.36
 
-0.94
2 1/4
0.82
29/0423h00[8] Fiorentina [8] vs Napoli [2]
1 : 0
0.98
1 : 0
0.92
4.20
6.90
4.20
1.52
 
-0.96
2 3/4
0.84
30/0401h45[10] Torino [10] vs Lazio [3]
3/4 : 0
-0.99
3/4 : 0
0.89
4.10
4.85
4.10
1.69
 
0.83
2 3/4
-0.95
29/0420h30[15] Mainz [15] vs RB Leipzig [6]
1/4 : 0
1.00
1/4 : 0
0.90
3.80
3.20
3.80
2.16
 
0.86
2 1/2
-0.98
29/0423h00[12] Werder Bremen [12] vs Borussia Dortmund [3]
1/2 : 0
0.90
1/2 : 0
1.00
3.80
3.60
3.80
2.00
 
0.96
3
0.92
29/0418h00[1] Celtic [1] vs Glasgow Rangers [2]
0 : 1 1/4
-0.84
0 : 1 1/4
0.72
4.30
1.51
4.30
5.40
 
0.93
2 3/4
0.93
29/0422h00[11] Portimonense [11] vs Sporting Clube de Portugal [3]
1 : 0
-0.93
1 : 0
0.80
4.40
5.40
4.40
1.45
 
0.73
2 3/4
-0.88
29/0422h00[16] Aves [16] vs GD Estoril-Praia [18]
0 : 1/4
0.90
0 : 1/4
0.98
3.35
2.14
3.35
2.98
 
0.98
2 1/2
0.88
29/0422h00[12] Belenenses [12] vs Sporting Braga [4]
3/4 : 0
-0.90
3/4 : 0
0.78
4.00
4.75
4.00
1.56
 
0.78
2 1/2
-0.93
29/0422h00[2] SL Benfica [2] vs Desportivo de Tondela [10]
0 : 2 1/4
0.75
0 : 2 1/4
-0.88
8.50
1.08
8.50
16.50
 
0.75
3 1/4
-0.89
29/0422h00[8] Boavista FC [8] vs Pacos Ferreira [15]
0 : 1/4
-0.94
0 : 1/4
0.82
3.15
2.35
3.15
2.78
 
0.98
2 1/4
0.88
29/0422h00[6] Maritimo [6] vs FC Porto [1]
1 1/2 : 0
0.93
1 1/2 : 0
0.95
4.95
8.70
4.95
1.27
 
-0.96
2 3/4
0.82
29/0422h00[5] Rio Ave [5] vs Chaves [7]
0 : 1/2
1.00
0 : 1/2
0.88
3.35
1.97
3.35
3.40
 
0.74
2 1/4
-0.88
29/0422h00[14] Vitoria FC Setubal [14] vs Feirense [17]
0 : 1/2
0.90
0 : 1/2
0.98
3.30
1.87
3.30
3.80
 
0.93
2 1/4
0.93
29/0422h00[9] Vitoria Guimaraes [9] vs Moreirense [13]
0 : 1/2
0.96
0 : 1/2
0.92
3.40
1.93
3.40
3.45
 
0.93
2 1/2
0.93
29/0419h30[13] VVV Venlo [13] vs Roda JC Kerkrade [16]
0 : 1/4
-0.94
0 : 1/4
0.82
3.55
2.31
3.55
2.60
 
0.92
2 3/4
0.94
29/0419h30[8] FC Zwolle [8] vs Willem II [14]
0 : 3/4
0.84
0 : 3/4
-0.96
3.90
1.66
3.90
4.15
 
0.80
2 3/4
-0.94
29/0419h30[9] ADO Den Haag [9] vs PSV Eindhoven [1]
1 : 0
0.82
1 : 0
-0.94
4.10
4.00
4.10
1.65
 
0.94
3 1/4
0.92
29/0419h30[2] Ajax Amsterdam [2] vs AZ Alkmaar [3]
0 : 1
0.91
0 : 1
0.97
4.60
1.53
4.60
4.35
 
0.88
3 1/2
0.98
29/0419h30[4] Feyenoord Rotterdam [4] vs Sparta Rotterdam [17]
0 : 2
-0.94
0 : 2
0.82
6.30
1.21
6.30
8.80
 
0.99
3 3/4
0.87
29/0419h30[12] FC Groningen [12] vs SBV Excelsior [10]
0 : 1/2
0.89
0 : 1/2
0.99
3.80
1.89
3.80
3.25
 
0.85
3
-0.99
29/0419h30[11] Heracles Almelo [11] vs FC Utrecht [5]
1/2 : 0
0.96
1/2 : 0
0.92
3.85
3.20
3.85
1.89
 
0.98
3 1/4
0.88
29/0419h30[15] NAC Breda [15] vs SC Heerenveen [6]
0 : 0
0.98
0 : 0
0.90
3.55
2.48
3.55
2.40
 
-0.94
3
0.80
29/0419h30[7] Vitesse Arnhem [7] vs FC Twente Enschede [18]
0 : 1/2
0.88
0 : 1/2
1.00
3.80
1.85
3.80
3.35
 
0.92
3
0.94
29/0417h00[13] Amkar Perm [13] vs Spartak Moscow [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0417h00[11] Dinamo Moscow [11] vs Rubin Kazan [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0417h00[8] Arsenal Tula [8] vs Anzhi Makhachkala [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0417h00[10] FC Akhmat Grozny [10] vs FC Ural Yekaterinburg [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0417h00[5] Krasnodar FK [5] vs Lokomotiv Moscow [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0417h00[6] FC Ufa [6] vs SKA Khabarovsk [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0417h00[12] FK Rostov [12] vs Tosno [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0417h00[4] Zenit St.Petersburg [4] vs CSKA Moscow [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00[3] Standard Sumqayit [3] vs Sabail [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h30[10] Cracovia Krakow [10] vs Bruk Bet Termalica Nieciecza [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[2] Jagiellonia Bialystok [2] vs Wisla Krakow [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00[11] Smolevichi [11] vs FC Vitebsk [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[16] Luch Minsk [16] vs Dnepr Mogilev [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[15] FC Gorodeya [15] vs FC Torpedo Zhodino [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[3] NK Siroki Brijeg [3] vs FK Krupa [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[8] GOSK Gabela [8] vs NK Celik [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[9] Borac Banja Luka [9] vs Mladost Doboj Kakanj [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h45[4] Beroe [4] vs Levski Sofia [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h15[5] Botev Plovdiv [5] vs CSKA Sofia [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h30[17] K.F.C.O.Wilrijk [17] vs Royal Antwerp FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[2] Anderlecht [2] vs Sporting Charleroi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h30[4] Gent [4] vs Standard Liege [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[8] Viljandi JK Tulevik [8] vs Parnu Linnameeskond [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00[5] Torpedo Kutaisi [5] vs FC Sioni Bolnisi [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00[6] Chikhura Sachkhere [6] vs FC Saburtalo Tbilisi [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00[9] Samtredia [9] vs FC Metalurgi Rustavi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00[2] Dinamo Tbilisi [2] vs FC Kolkheti-1913 Poti [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00[10] Lokomotiv Tbilisi [10] vs Dila Gori [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[15] Kerkyra [15] vs AEK Athens [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[14] Lamia [14] vs Pas Giannina [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[7] Asteras Tripolis [7] vs Apollon Smirnis [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[9] Levadiakos [9] vs Atromitos Athens [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[16] Platanias FC [16] vs Panionios [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[3] Olympiakos Piraeus [3] vs Panaitolikos Agrinio [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[5] Panathinaikos [5] vs PAOK Saloniki [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0401h30[6] Xanthi [6] vs AEL Larisa [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h00[12] Kaisar Kyzylorda [12] vs Ordabasy [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h00[9] FK Aktobe [9] vs Kyzylzhar Petropavlovsk [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h00[6] FC Akzhayik [6] vs FC Shakhtyor Karagandy [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h00[1] FC Astana [1] vs Tobol Kostanai [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h00[11] FK Atyrau [11] vs FC Zhetysu Taldykorgan [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h00[8] Irtysh Pavlodar [8] vs FC Kairat Almaty [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00[2] FK Ventspils [2] vs Caramba/Dinamo Riga [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h00[8] Kauno Zalgiris [8] vs Atlantas Klaipeda [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[6] Stumbras [6] vs FK Trakai [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[2] Progres Niederkorn [2] vs Rodange 91 [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[9] Hostert [9] vs Victoria Rosport [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[11] UNA Strassen [11] vs US Mondorf-les-Bains [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[6] Racing Union Luxemburg [6] vs Hamm RM Benfica FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[8] Union Titus Petange [8] vs F91 Dudelange [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[14] US Esch [14] vs FC Differdange 03 [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[3] Fola Esch [3] vs Jeunesse Esch [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[2] FC Vardar Skopje [2] vs Rabotnicki Skopje [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[2] FC Vardar Skopje [2] vs FK Skopje [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[7] FK Shkupi [7] vs Pobeda Prilep [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[7] FK Shkupi [7] vs Sileks [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[5] Akademija Pandev [5] vs Pobeda Prilep [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[5] Akademija Pandev [5] vs FK Shkendija 79 [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[6] Renova Cepciste [6] vs FK Skopje [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[9] Pelister Bitola [9] vs Sileks [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[9] Pelister Bitola [9] vs Renova Cepciste [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[1] FK Shkendija 79 [1] vs Rabotnicki Skopje [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[4] Dinamo-Auto [4] vs Zimbru Chisinau [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[8] FC Sfintul Gheorghe [8] vs FC Sheriff [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[16] Start Kristiansand [16] vs FK Haugesund [5]
0 : 1/4
0.98
0 : 1/4
0.90
3.40
2.25
3.40
2.93
 
0.93
2 1/2
0.93
30/0400h00[12] Sandefjord [12] vs Brann [1]
1/2 : 0
-0.98
1/2 : 0
0.86
3.55
3.85
3.55
1.86
 
0.93
2 1/2
0.93
30/0400h00[2] Molde [2] vs Odd Grenland [10]
0 : 1
-0.93
0 : 1
0.80
3.90
1.63
3.90
4.75
 
-0.94
2 3/4
0.80
30/0400h00[9] Tromso IL [9] vs Kristiansund BK [11]
0 : 3/4
0.94
0 : 3/4
0.94
3.70
1.72
3.70
4.35
 
-0.94
2 3/4
0.80
30/0400h00[8] Sarpsborg 08 FF [8] vs Bodo Glimt [14]
0 : 3/4
0.98
0 : 3/4
0.90
3.65
1.75
3.65
4.30
 
-0.89
2 3/4
0.75
30/0402h00[7] Stromsgodset [7] vs Rosenborg [4]
1/4 : 0
0.95
1/4 : 0
0.93
3.50
3.00
3.50
2.17
 
-0.99
2 3/4
0.85
29/0422h00[14] FK Javor Ivanjica [14] vs Borac Cacak [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[16] FK Rad Beograd [16] vs FK Backa Backa Palanka [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[3] Cukaricki [3] vs Spartak Subotica [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[7] FK Napredak Krusevac [7] vs Crvena Zvezda [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[4] Radnicki Nis [4] vs FK Vozdovac [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[11] Zemun [11] vs Mladost Lucani [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[12] Macva Sabac [12] vs Radnik Surdulica [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[8] Vojvodina [8] vs Partizan Belgrade [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[8] Kayserispor [8] vs Alanyaspor [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[6] Goztepe [6] vs Karabukspor [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[11] Bursaspor [11] vs Konyaspor [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[7] Sivasspor [7] vs Genclerbirligi [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[13] Antalyaspor [13] vs Trabzonspor [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[16] Osmanlispor FC [16] vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[9] Kasimpasa [9] vs Fenerbahce [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[10] Yeni Malatyaspor [10] vs Akhisar Bld.Geng [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h00[1] Galatasaray [1] vs Besiktas JK [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[5] Djurgardens [5] vs Hammarby [1]
0 : 1/4
0.74
0 : 1/4
-0.86
3.50
1.95
3.50
3.55
 
-0.94
2 3/4
0.80
29/0421h00[9] GIF Sundsvall [9] vs Elfsborg [11]
0 : 0
0.98
0 : 0
0.90
3.35
2.61
3.35
2.51
 
-0.99
2 1/2
0.85
29/0423h30[8] Kalmar FF [8] vs Malmo FF [7]
3/4 : 0
0.78
3/4 : 0
-0.90
3.60
3.80
3.60
1.86
 
-0.97
2 1/2
0.83
29/0423h30[3] IFK Norrkoping [3] vs Trelleborgs FF [16]
0 : 1 1/2
0.90
0 : 1 1/2
0.98
5.30
1.30
5.30
7.90
 
0.85
3
-0.99
29/0420h00[12] Lyngby [12] vs Randers FC [13]
1/4 : 0
-0.97
1/4 : 0
0.85
3.60
3.10
3.60
2.09
 
0.85
2 1/2
-0.99
29/0420h00[8] Sonderjyske [8] vs Odense BK [9]
0 : 0
0.98
0 : 0
0.90
3.45
2.59
3.45
2.47
 
0.85
2 1/2
-0.99
29/0422h00[2] Midtjylland [2] vs Aalborg BK [5]
0 : 1 1/4
0.89
0 : 1 1/4
0.99
4.90
1.40
4.90
6.20
 
0.85
3
-0.99
30/0400h00[1] Brondby [1] vs FC Nordsjaelland [3]
0 : 1 1/4
0.94
0 : 1 1/4
0.94
4.95
1.43
4.95
5.50
 
-0.99
3 1/2
0.85
29/0415h00[17] Gamba Osaka [17] vs Sagan Tosu [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0413h00[1] Jeonbuk Hyundai Motors [1] vs Suwon Samsung Bluewings [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0415h00[5] Gangwon FC [5] vs Pohang Steelers [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0415h00[10] Incheon United FC [10] vs Gyeongnam FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0414h30[11] Changchun YaTai [11] vs Shanghai SIPG F.C. [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h35[6] Chongqing Lifan [6] vs Guangzhou R&F [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h35[7] ShenHua SVA FC [7] vs Dalian Yifang [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h35[2] Shandong Luneng [2] vs HeNan JianYe [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h35[5] Beijing Guoan [5] vs Guizhou Hengfeng FC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0413h30[3] Wofoo Tai Po [3] vs R&F [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0416h30[9] Dreams Sports Club [9] vs LeeMan [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0416h30[3] Balestier Khalsa FC [3] vs Singapore Warriors [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h30[12] Hatta Club [12] vs Ajman Club [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h30[7] Al-Sharjah [7] vs Dabba Al-Fujairah [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h30[5] Al Ahli Dubai [5] vs Al Wasl FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h30[11] Emirates Club [11] vs Al Nasr Dubai [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h30[2] Al Wahda [2] vs Al-Jazira(UAE) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[7] Metallurg Bekobod [7] vs Buxoro FK [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[5] Navbahor Namangan [5] vs Neftchi Fargona [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[11] Defensa Y Justicia [11] vs Rosario Central [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[20] Patronato Parana [20] vs San Lorenzo [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[13] Belgrano [13] vs Colon [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[2] Godoy Cruz [2] vs San Martin San Juan [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[25] Chacarita Juniors [25] vs Temperley [26]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[23] Gimnasia LP [23] vs Boca Juniors [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[22] Lanus [22] vs Argentinos Juniors [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[21] Newells Old Boys [21] vs Independiente [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[28] Olimpo [28] vs Tigre [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[7] Racing Club [7] vs Arsenal de Sarandi [27]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[10] River Plate [10] vs Estudiantes La Plata [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[12] Union Santa Fe [12] vs Talleres Cordoba [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[19] Velez Sarsfield [19] vs CA Banfield [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[11] Atletico Mineiro (MG) [11] vs Corinthians Paulista (SP) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[13] Esporte Clube Bahia [13] vs Atletico Paranaense [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[16] Ceara [16] vs CR Flamengo (RJ) [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[12] Fluminense (RJ) [12] vs Sao Paulo [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[20] Parana PR [20] vs Sport Club Recife (PE) [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0405h00[9] Internacional (RS) [9] vs Cruzeiro (MG) [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[B-6] Sport Boys Warnes [B-6] vs Royal Pari [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[A-6] Universitario de Sucre [A-6] vs CD San Jose [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[A-4] Real Potosi [A-4] vs Jorge Wilstermann [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[A-5] Destroyers [A-5] vs Club Guabira [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[A-2] Bolivar [A-2] vs Oriente Petrolero [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[B-7] Aurora [B-7] vs Nacional Potosi [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h30[12] Millonarios [12] vs Atletico Huila [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h30[9] Rionegro Aguilas [9] vs Jaguares de Cordoba [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h30[4] Deportes Tolima [4] vs Independiente Santa Fe [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h30[3] Dep.Independiente Medellin [3] vs Deportivo Pasto [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h30[20] Leones [20] vs Patriotas FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h30[5] Deportivo Cali [5] vs Atletico Bucaramanga [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h30[19] Boyaca Chico [19] vs Envigado [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h30[8] Atletico Junior Barranquilla [8] vs Alianza Petrolera [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h30[6] Deportiva Once Caldas [6] vs America de Cali [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h30[17] La Equidad [17] vs Atletico Nacional [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[8] Macara [8] vs Universidad Catolica Quito [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[7] Sociedad Deportiva Aucas [7] vs Club Sport Emelec [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[6] Delfin SC [6] vs Independiente Del Valle [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[12] Guayaquil City [12] vs Deportivo Cuenca [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[1] Barcelona SC(ECU) [1] vs Liga Deportiva Universitaria [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[9] CD El Nacional [9] vs Tecnico Universitario [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[A-4] Dep. San Martin [A-4] vs Alianza Lima [A-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[B-8] Deportivo Union Comercio [B-8] vs Academia Cantolao [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[B-7] Sport Boys Association [B-7] vs Deportivo Municipal [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[A-8] Universitario de Deportes [A-8] vs Sporting Cristal [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[A-3] UTC Cajamarca [A-3] vs Ayacucho Futbol Club [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[A-2] Sport Rosario [A-2] vs Comerciantes Unidos [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[B-4] EM Deportivo Binacional [B-4] vs Real Garcilaso [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[B-1] Sport Huancayo [B-1] vs Melgar [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[15] Monagas SC [15] vs Mineros de Guayana [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[10] Zulia FC [10] vs Estudiantes Merida FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[5] Deportivo La Guaira [5] vs Aragua FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[13] Atletico Venezuela [13] vs Portuguesa FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[1] Carabobo FC [1] vs Anzoategui [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[18] Estudiantes Caracas SC [18] vs Metropolitanos FC [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[6] Deportivo Tachira [6] vs Caracas FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[2] Zamora FC Barinas [2] vs Trujillanos FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0403h00[8] Deportivo Lara [8] vs Academia Puerto Cabello [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0404h00[Tay-8] Colorado Rapids [Tay-8] vs Orlando City [Dong-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0404h00[Dong-5] Columbus Crew [Dong-5] vs San Jose Earthquakes [Tay-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0404h00[Tay-10] Minnesota United FC [Tay-10] vs Houston Dynamo [Tay-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0404h00[Dong-1] New York City Football Club [Dong-1] vs FC Dallas [Tay-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0404h00[Tay-4] Los Angeles Galaxy [Tay-4] vs New York Red Bulls [Dong-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0404h00[Dong-4] New England Revolution [Dong-4] vs Sporting Kansas City [Tay-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0411h00[5] Club America [5] vs Santos Laguna [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0411h06[17] Chivas Guadalajara [17] vs Club Leon [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0402h00[6] Pumas UNAM [6] vs Queretaro FC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0408h00[14] Veracruz [14] vs Cruz Azul [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[13] CF Reus Deportiu [13] vs Zaragoza [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[17] Cultural Leonesa [17] vs Cordoba C.F. [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[1] Rayo Vallecano [1] vs Tenerife [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[22] Sevilla Atletico [22] vs Alcorcon [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[3] SD Huesca [3] vs Granada CF [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[18] Almeria [18] vs Barcelona B [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[21] La Hoya Lorca CF [21] vs Gimnastic Tarragona [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[6] Numancia [6] vs Real Oviedo [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[10] Osasuna [10] vs CD Lugo [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[2] Sporting de Gijon [2] vs Albacete [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[9] Valladolid [9] vs Cadiz [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h30[17] SV Darmstadt 98 [17] vs Union Berlin [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h30[7] FC Ingolstadt 04 [7] vs Holstein Kiel [3]
0 : 1/4
-0.95
0 : 1/4
0.83
3.45
2.31
3.45
2.79
 
-0.94
2 3/4
0.80
29/0418h30[14] 1. FC Heidenheim 1846 [14] vs SV Sandhausen [8]
0 : 1/4
0.98
0 : 1/4
0.90
3.30
2.25
3.30
3.00
 
-0.94
2 1/2
0.80
29/0418h30[5] Arminia Bielefeld [5] vs FC Kaiserslautern [18]
0 : 3/4
0.98
0 : 3/4
0.90
3.80
1.77
3.80
3.95
 
0.96
2 3/4
0.90
29/0418h30[6] VfL Bochum [6] vs FC Erzgebirge Aue [13]
0 : 3/4
0.98
0 : 3/4
0.90
3.65
1.76
3.65
4.20
 
-0.94
2 3/4
0.80
29/0418h30[11] Dynamo Dresden [11] vs Fortuna Dusseldorf [1]
0 : 0
0.90
0 : 0
0.98
3.55
2.43
3.55
2.57
 
0.94
2 3/4
0.92
29/0418h30[10] MSV Duisburg [10] vs SSV Jahn Regensburg [4]
0 : 0
0.84
0 : 0
-0.96
3.55
2.38
3.55
2.65
 
0.78
2 1/2
-0.93
29/0418h30[2] FC Nurnberg [2] vs Eintr. Braunschweig [12]
0 : 3/4
-0.93
0 : 3/4
0.80
3.45
1.82
3.45
4.15
 
-0.94
2 1/2
0.80
29/0418h30[16] St. Pauli [16] vs Greuther Furth [15]
0 : 1/4
0.91
0 : 1/4
0.97
3.45
2.16
3.45
3.05
 
0.95
2 1/2
0.91
29/0422h00[11] SL Benfica B [11] vs Vitoria Guimaraes B [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[8] Porto B [8] vs Sporting Braga II [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[1] CD Nacional [1] vs Leixoes [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[5] Academico Viseu [5] vs Gil Vicente [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[9] FC Famalicao [9] vs CF Uniao Madeira [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[20] Real SC [20] vs Cova Piedade [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[15] SC Covilha [15] vs Academica Coimbra [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[13] UD Oliveirense [13] vs Santa Clara [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[3] FC Arouca [3] vs FC Penafiel [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[12] Varzim [12] vs Sporting CP B [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[7] Westerlo [7] vs Tubize [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[6] Roeselare [6] vs St. Gilloise [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[5] Ullensaker/Kisa IL [5] vs Viking [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[14] Levanger FK [14] vs Ham-Kam [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[2] Notodden FK [2] vs Sogndal [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[8] Mjondalen [8] vs Tromsdalen UIL [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[6] Strommen [6] vs Nest-Sotra [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[4] Sandnes Ulf [4] vs Jerv [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0400h00[9] Asane Fotball [9] vs Floro [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[14] Adana Demirspor [14] vs Altinordu [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[16] Denizlispor [16] vs Gaziantepspor [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[3] Umraniyespor [3] vs Rizespor [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[10] Istanbulspor [10] vs Adanaspor [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[7] Erzurum BB [7] vs Elazigspor [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[17] Vestel Manisaspor [17] vs Ankaragucu [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[12] Giresunspor [12] vs Samsunspor [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[13] Eskisehirspor [13] vs Boluspor [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h00[6] Gaziantep Buyuksehir Belediyesi [6] vs Balikesirspor [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[3] IK Brage [3] vs Helsingborg IF [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0423h30[14] IK Frej Taby [14] vs Varbergs BoIS FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h45[1] Esbjerg FB [1] vs Fredericia [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h45[3] Viborg [3] vs Vejle [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h45[2] Vendsyssel [2] vs Brabrand IF [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h45[9] Nykobing FC [9] vs Fremad Amager [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h45[6] Herfolge Boldklub Koge [6] vs Skive IK [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0419h45[10] FC Roskilde [10] vs Thisted FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0414h00[7] Suwon FC [7] vs Daejeon Citizen [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0415h00[4] Asan Mugunghwa FC [4] vs Gwangju Football Club [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0414h30[8] Shanghai Shenxin [8] vs Inner Mongolia Zhongyou [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0414h30[11] Heilongjiang Lava Spring [11] vs Meizhou Meixian Techand F.C. [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0415h00[16] Xinjiang Tianshan Leopard [16] vs Dalian Transcendence [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h30[9] Shenzhen JiaZhaoye [9] vs Shijiazhuang Ever Bright FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0418h30[1] Wuhan ZALL [1] vs Qingdao Yellow Sea pharmaceutical [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0404h00[Nhóm 2-1] Sacramento Republic FC [Nhóm 2-1] vs Tulsa Roughnecks [Nhóm 2-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0404h00[Nhóm 1-15] Toronto FC II [Nhóm 1-15] vs New York Red Bulls B [Nhóm 1-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0404h00[Nhóm 2-5] Swope Park Rangers [Nhóm 2-5] vs Saint Louis FC [Nhóm 2-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-9] C.D. San Fernando Isleno [D-9] vs CD El Ejido 2012 [D-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-9] UE Olot [C-9] vs Valencia CF Mestalla [C-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-5] CF Peralada [C-5] vs CD Ebro [C-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-8] Barakaldo CF [B-8] vs Burgos CF [B-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-12] SD Amorebieta [B-12] vs Leioa [B-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-6] Fuenlabrada [A-6] vs CF Rayo Majadahonda [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-19] Atletico Baleares [C-19] vs Alcoyano [C-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-4] CF Badalona [C-4] vs SD Formentera [C-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-1] Sporting de Gijon B [B-1] vs Real Sociedad B [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-10] San Sebastian Reyes [A-10] vs Real Madrid Castilla [A-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-4] Atletico de Madrid B [A-4] vs CD Artistico Navalcarnero [A-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-2] Athletic Bilbao B [B-2] vs CD Lealtad [B-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-15] CD Izarra [B-15] vs Osasuna B [B-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-11] Rapido de Bouzas [A-11] vs Deportivo La Coruna B [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-17] Atletico Saguntino [C-17] vs UE Llagostera [C-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-5] Celta Vigo B [A-5] vs Talavera de la Reina [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-8] Las Palmas Atletico [D-8] vs Ecija Balompie [A-20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-18] Cordoba CF B [D-18] vs UCAM Murcia [D-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-14] Granada CF B [D-14] vs Recreativo Huelva [D-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-14] SCR Pena Deportiva [C-14] vs UE Cornella [C-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-5] SD Gernika [B-5] vs Arenas Club de Getxo [A-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-15] Merida AD [D-15] vs Villanovense [D-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-3] FC Cartagena [D-3] vs Lorca Deportiva FC [D-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-19] Toledo [A-19] vs Coruxo FC [A-21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-10] CD Pena Sport [B-10] vs CD Tudelano [B-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-12] Jumilla [D-12] vs Linense [D-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-9] AD Union Adarve [A-9] vs CD Guijuelo [A-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-22] Gimnastica Segoviana [A-22] vs Pontevedra [A-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-25] Cerceda [A-25] vs SD Ponferradina [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-17] CD Vitoria(SPA) [A-17] vs Caudal Deportivo [B-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-23] Zaragoza B [A-23] vs Villarreal B [C-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-2] Marbella FC [D-2] vs UD Melilla [D-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-15] Ontinyent CF [C-15] vs Hercules CF [C-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-6] CD Mirandes [B-6] vs Real Union de Irun [B-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-11] CD Badajoz [D-11] vs Extremadura [D-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-12] Sabadell [C-12] vs Mallorca [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[C-2] Elche [C-2] vs Lleida [C-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[A-18] Racing de Ferrol [A-18] vs Valladolid B [A-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[B-4] Racing Santander [B-4] vs UD Logrones [B-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0422h00[D-1] Murcia [D-1] vs Real Betis B [D-19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0420h00[A-16] Pro Piacenza [A-16] vs Arzachena [A-19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[B-13] Renate AC [B-13] vs Fermana [B-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-2] Trapani [C-2] vs AC Monopoli [C-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-6] Juve Stabia [C-6] vs US Siracusa [C-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[B-4] FeralpiSalo [B-4] vs Triestina [B-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-12] Rende [C-12] vs Fidelis Andria [C-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[A-7] Pontedera [A-7] vs Prato [A-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[A-14] Cuneo [A-14] vs S.S.D. Monza 1912 [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[A-10] Giana Erminio [A-10] vs Gavorrano [A-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-8] Matera [C-8] vs Catania [C-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[A-17] Pistoiese [A-17] vs Alessandria [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-19] USD Akragas [C-19] vs Fondi [C-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[B-3] Sambenedettese [B-3] vs Albinoleffe [B-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-10] Virtus Francavilla [C-10] vs Cosenza Calcio 1914 [C-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[A-13] Olbia [A-13] vs Viterbese [A-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-9] Sicula Leonzio [C-9] vs Reggina [C-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-15] Bisceglie [C-15] vs US Casertana 1908 [C-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[B-14] AC Mestre [B-14] vs Santarcangelo [B-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[B-1] Reggiana [B-1] vs Padova [B-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[A-15] Arezzo [A-15] vs Pisa [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[B-9] Alma Juventus Fano [B-9] vs Teramo [B-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[B-17] Vicenza [B-17] vs Bassano [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[A-6] Livorno [A-6] vs Carrarese [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[B-5] Ravenna [B-5] vs Alto Adige/Sudtirol [B-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[A-5] Robur Siena S.S.D. [A-5] vs Piacenza [A-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[C-1] Lecce [C-1] vs Paganese [C-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0412h00[11] Bonnyrigg White Eagles [11] vs Sydney United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0413h00[2] Sydney Olympic [2] vs Sydney FC Youth [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0414h50[1] A.P.I.A. Leichhardt Tigers [1] vs South Coast Wolves [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0411h00[3] YSCC Yokohama [3] vs FC Ryukyu [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0411h00[7] Fukushima United FC [7] vs Fujieda MYFC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0411h00[16] Kataller Toyama [16] vs Blaublitz Akita [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0412h00[15] Giravanz Kitakyushu [15] vs Thespa Kusatsu Gunma [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0412h00[1] INAC Kobe Women's [1] vs Kanagawa University Women's [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0412h00[8] Vegalta Sendai Women's [8] vs Nagano Parceiro Women's [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0413h00[2] Urawa Reds Women's [2] vs Jef U Ichi.Chiba Women's [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0415h15[CFL-9] Dukla Praha(U21) [CFL-9] vs FC Bohemians 1905 U21 [CFL-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0416h00[MSFL-8] Fotbal Trinec(U21) [MSFL-8] vs Brno(U21) [MSFL-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[CFL-6] Slovan Liberec(U21) [CFL-6] vs Sparta Praha(U21) [CFL-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[MSFL-2] Synot Slovacko(U21) [MSFL-2] vs Banik Ostrava(U21) [MSFL-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[CFL-1] Teplice(U21) [CFL-1] vs Hradec Kralove(U21) [CFL-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0421h00[CFL-3] Mlada Boleslav(U21) [CFL-3] vs Marila Pribram(U21) [CFL-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylebongda24h.net - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất