Ngày GiờTrận ĐấuTỷ Lệ Châu ÁTài XỉuTỷ Lệ Châu Âu
05/0320h30[C-4] Nasaf Qarshi [C-4] vs Al-Sadd [C-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0322h10[A-3] Al-Garrafa [A-3] vs Al Ahli Jeddah [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0322h30[C-1] Persepolis [C-1] vs Al Wasl FC [C-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0323h00[A-1] Al-Jazira(UAE) [A-1] vs Teraktor-Sazi [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[15] Crystal Palace [15] vs Manchester United [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0300h00[1] Balzan FC [1] vs Gzira United [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0307h30[B-2] Blooming [B-2] vs Nacional Potosi [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[3] Colo Colo [3] vs Huachipato [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[6] Palestino [6] vs Audax Italiano [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[11] Everton CD [11] vs San Luis Quillota [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[9] O Higgins [9] vs Deportes Temuco [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[2] Universidad de Chile [2] vs CSD Antofagasta [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[10] Deportes Iquique [10] vs Universidad Catolica [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[12] Union La Calera [12] vs Curico Unido [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[5] Union Espanola [5] vs Universidad de Concepcion [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0320h00[8] Arab Contractors [8] vs Tanta [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0322h30[14] Ittihad Alexandria [14] vs Smouha SC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0301h00[6] El Entag Al Harby [6] vs El Dakhleya [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0319h15[C-3] Al-Wahda Damascus [C-3] vs Al-Ansar(LIB) [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0322h00[A-4] Al-Suwaiq Club [A-4] vs Al Jazeera Amman [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0322h30[A-1] Malkia [A-1] vs Al Quwa Al Jawiya [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0300h00[C-2] Al-Faisaly [C-2] vs Dhofar [C-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0301h00[6] Jong PSV Eindhoven [6] vs Emmen [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0301h00[20] FC Utrecht Am. [20] vs FC Den Bosch [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[11] Puerto Montt [11] vs La Serena [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[14] Valdivia [14] vs San Marcos de Arica [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[13] Melipilla [13] vs CD Magallanes [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[1] Rangers Talca [1] vs CD Copiapo S.A. [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[10] Cobresal [10] vs Nublense [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[15] Union San Felipe [15] vs CSyD Barnechea [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[3] Santiago Wanderers [3] vs CD Santiago Morning [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[8] Coquimbo Unido [8] vs Cobreloa [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0302h00[1-6] Everton(U23) [1-6] vs Swansea City(U21) [1-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0302h00[2-9] Wolves U23 [2-9] vs Middlesbrough U23 [2-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0302h00[1-10] Leicester City(U23) [1-10] vs Liverpool(U23) [1-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0302h00[2-8] Reading(U23) [2-8] vs West Bromwich U23 [2-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0302h00[2-1] Brighton U23 [2-1] vs Southampton(U23) [2-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0302h00[2-12] Newcastle U23 [2-12] vs Aston Villa U23 [2-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0316h00[5] Slavia Praha(U21) [5] vs Sparta Praha(U21) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylebongda24h.net - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất