Ngày GiờTrận ĐấuTỷ Lệ Châu ÁTài XỉuTỷ Lệ Châu Âu
28/0418h30[3] Liverpool [3] vs Stoke City [19]
0 : 1 1/2
0.93
0 : 1 1/2
0.97
5.60
1.32
5.60
9.60
 
0.90
3
0.98
28/0421h00[7] Burnley [7] vs Brighton & Hove Albion [13]
0 : 1/4
0.90
0 : 1/4
1.00
3.20
2.19
3.20
3.70
 
0.86
2
-0.98
28/0421h00[14] Crystal Palace [14] vs Leicester City [9]
0 : 1/2
-0.96
0 : 1/2
0.86
3.50
2.04
3.50
3.75
 
-0.96
2 3/4
0.84
28/0421h00[16] Huddersfield Town [16] vs Everton [8]
0 : 0
0.81
0 : 0
-0.92
3.05
2.53
3.05
3.15
 
0.89
2
0.99
28/0421h00[10] Newcastle [10] vs West Bromwich(WBA) [20]
0 : 3/4
-0.96
0 : 3/4
0.86
3.65
1.78
3.65
4.80
 
0.81
2 1/4
-0.93
28/0421h00[18] Southampton [18] vs AFC Bournemouth [11]
0 : 3/4
0.91
0 : 3/4
0.99
3.90
1.72
3.90
4.90
 
1.00
2 3/4
0.88
28/0423h30[17] Swansea City [17] vs Chelsea FC [5]
1 : 0
0.93
1 : 0
0.97
4.00
7.00
4.00
1.54
 
0.88
2 1/4
1.00
28/0423h00[4] AS Roma [4] vs Chievo [16]
0 : 1 1/2
0.95
0 : 1 1/2
0.95
5.10
1.32
5.10
11.00
 
0.94
2 3/4
0.94
29/0401h45[5] Inter Milan [5] vs Juventus [1]
1/4 : 0
0.88
1/4 : 0
1.00
3.25
3.30
3.25
2.31
 
0.98
2 1/4
0.88
28/0420h30[16] SC Freiburg [16] vs Koln [18]
0 : 1/2
-0.93
0 : 1/2
0.82
3.65
2.08
3.65
3.50
 
0.84
2 1/4
-0.96
28/0420h30[9] Hertha BSC Berlin [9] vs Augsburg [11]
0 : 1/4
0.80
0 : 1/4
-0.90
3.25
2.08
3.25
3.90
 
0.98
2 1/4
0.90
28/0420h30[1] Bayern Munich [1] vs Eintracht Frankfurt [7]
0 : 1 1/4
0.99
0 : 1 1/4
0.91
4.80
1.45
4.80
6.90
 
-0.94
3 1/4
0.82
28/0420h30[2] Schalke 04 [2] vs Monchengladbach [8]
0 : 1/2
0.91
0 : 1/2
0.99
3.70
1.91
3.70
4.05
 
0.96
2 1/2
0.92
28/0420h30[14] Wolfsburg [14] vs Hamburger [17]
0 : 1/4
0.88
0 : 1/4
-0.98
3.30
2.17
3.30
3.60
 
0.98
2 1/4
0.90
28/0423h30[4] Bayer Leverkusen [4] vs VfB Stuttgart [10]
0 : 1 1/4
0.98
0 : 1 1/4
0.92
4.80
1.44
4.80
7.20
 
0.94
3
0.94
29/0401h00[14] Angers SCO [14] vs Marseille [4]
3/4 : 0
0.81
3/4 : 0
-0.93
3.65
3.65
3.65
1.81
 
0.99
2 3/4
0.87
29/0401h00[11] Bordeaux [11] vs Dijon [12]
0 : 3/4
0.80
0 : 3/4
-0.93
3.75
1.63
3.75
4.55
 
0.88
2 1/2
0.98
29/0401h00[19] Lille OSC [19] vs Metz [20]
0 : 1/2
0.92
0 : 1/2
0.96
3.40
1.89
3.40
3.60
 
0.80
2 1/4
-0.94
29/0401h00[3] Lyonnais [3] vs Nantes [9]
0 : 1 1/2
0.92
0 : 1 1/2
0.96
5.10
1.28
5.10
7.90
 
-0.98
3
0.84
29/0401h00[2] AS Monaco [2] vs Amiens SC [13]
0 : 1 3/4
0.80
0 : 1 3/4
-0.93
6.10
1.18
6.10
11.00
 
0.84
3
-0.98
29/0401h00[8] Montpellier HSC [8] vs Saint-Etienne [6]
0 : 1/4
0.95
0 : 1/4
0.93
3.15
2.18
3.15
3.05
 
-0.96
2 1/4
0.82
29/0401h00[1] Paris Saint-Germain [1] vs Guingamp [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0401h00[7] Stade Rennais FC [7] vs Toulouse [17]
0 : 1/2
0.95
0 : 1/2
0.93
3.30
1.95
3.30
3.55
 
0.88
2 1/4
0.98
29/0401h00[16] Strasbourg [16] vs Nice [5]
1/4 : 0
0.88
1/4 : 0
1.00
3.30
2.82
3.30
2.26
 
0.82
2 1/4
-0.96
29/0401h00[18] ESTAC Troyes [18] vs Caen [15]
0 : 1/4
0.95
0 : 1/4
0.93
3.15
2.22
3.15
3.00
 
-0.95
2 1/4
0.81
28/0418h30[9] Hamilton Academical FC [9] vs Ross County [11]
0 : 1/4
-0.83
0 : 1/4
0.70
3.45
2.50
3.45
2.56
 
-0.99
2 1/2
0.85
28/0421h00[8] St. Johnstone [8] vs Partick Thistle [12]
0 : 1/2
-0.86
0 : 1/2
0.74
3.30
2.13
3.30
3.25
 
-0.84
2 1/2
0.70
28/0421h00[4] Hibernian FC [4] vs Kilmarnock [5]
0 : 3/4
0.80
0 : 3/4
-0.93
3.95
1.59
3.95
5.00
 
-0.97
2 1/2
0.83
28/0421h00[7] Motherwell FC [7] vs Dundee [10]
0 : 1/2
-0.93
0 : 1/2
0.80
3.40
2.05
3.40
3.35
 
-0.89
2 1/2
0.75
28/0420h30[9] Arka Gdynia [9] vs Piast Gliwice [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0423h00[13] Pogon Szczecin [13] vs Sandecja [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0401h30[1] Lech Poznan [1] vs Gornik Zabrze [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0420h00[12] Shakhter Soligorsk [12] vs Torpedo Minsk [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[1] BATE Borisov [1] vs FC Slutsk [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h00[7] Neman Grodno [7] vs Dinamo Minsk [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0423h00[4] FK Sarajevo [4] vs Radnik Bijeljina [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0423h00[2] FK Zeljeznicar Sarajevo [2] vs Zrinjski Mostar [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0423h00[10] Sloboda Tuzla [10] vs Vitez [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h30[14] Vitosha Bistritsa [14] vs Cherno More Varna [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0401h00[9] Slavia Sofia [9] vs Pirin Blagoevgrad [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0421h00[6] Glentoran FC [6] vs Ballinamallard United [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0421h00[4] Linfield FC [4] vs Cliftonville [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0421h00[3] Glenavon FC [3] vs Coleraine [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0421h00[9] Ards FC [9] vs Dungannon Swifts [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0421h00[10] Warrenpoint Town [10] vs Carrick Rangers [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0421h00[7] Ballymena United [7] vs Crusaders FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h00[14] Royal Excel Mouscron [14] vs Zulte Waregem [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0402h00[7] Kortrijk [7] vs Lierse [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0402h00[19] Oud Heverlee Leuven [19] vs Red Star Waasland-Beveren [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0402h00[15] AS Eupen [15] vs KSC Lokeren [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0402h30[10] St.-Truidense VV [10] vs KV Oostende [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h00[9] Istra 1961 [9] vs Inter Zapresic [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h00[1] Dinamo Zagreb [1] vs NK Rijeka [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h00[8] Rudes [8] vs HNK Cibalia [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h00[7] Slaven Belupo Koprivnica [7] vs Hajduk Split [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h00[4] NK Osijek [4] vs NK Lokomotiva Zagreb [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h00[7] Paide Linnameeskond [7] vs FC Flora Tallinn [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h00[1] Levadia Tallinn [1] vs Tartu JK Tammeka [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h00[9] FC Kuressaare [9] vs JK Tallinna Kalev [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h00[3] Ujpest FC [3] vs Diosgyor VTK [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h00[11] Mezokovesd-Zsory [11] vs Budapest Honved [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h00[7] Puskas Akademia Fehervar [7] vs Balmazujvaros Sport KFT [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h00[1] Ferencvarosi TC [1] vs Szombathelyi Haladas [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h00[6] Paksi SE [6] vs Videoton FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h00[4] Debreceni VSC [4] vs Vasas [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h00[1] Hapoel Beer Sheva [1] vs Bnei Yehuda Tel Aviv [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h00[11] Hapoel Raanana [11] vs Hapoel Bnei Sakhnin FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h00[13] Hapoel Ashkelon [13] vs F.C. Ashdod [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h00[2] Beitar Jerusalem [2] vs Maccabi Netanya [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h00[3] Maccabi Tel Aviv [3] vs Hapoel Haifa [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h00[9] Hapoel Bnei Sakhnin FC [9] vs Maccabi Haifa [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h00[7] Maccabi Petah Tikva FC [7] vs Hapoel Acco [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0418h00[1] Rigas Futbola skola [1] vs FK Spartaks Jurmala [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0420h00[7] Metta/LU Riga [7] vs FK Valmiera [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0418h00[4] FK Jonava [4] vs Suduva [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0420h00[5] FK Palanga [5] vs FK Zalgiris Vilnius [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0419h00[6] Speranta Nisporeni [6] vs CS Petrocub [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0419h00[7] FC Zaria Balti [7] vs FC Milsami [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0423h00[10] Decic Tuzi [10] vs FK Rudar Pljevlja [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0423h00[6] FK Iskra Danilovgrad [6] vs OFK Petrovac [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0423h00[8] FK Kom [8] vs FK Mladost Podgorica [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0423h00[1] FK Sutjeska Niksic [1] vs FK Zeta [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0423h00[2] FK Buducnost Podgorica [2] vs FK Grbalj Radanovici [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h00[3] Ranheim IL [3] vs Valerenga [6]
1/4 : 0
-0.94
1/4 : 0
0.82
3.60
3.15
3.60
2.06
 
0.90
2 3/4
0.96
28/0423h00[3] CS Universitatea Craiova [3] vs FC Viitorul Constanta [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0423h00[10] FC Voluntari [10] vs Juventus Bucharest [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0423h00[12] Sepsi [12] vs Dinamo Bucuresti [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0423h00[11] ACS Poli Timisoara [11] vs Concordia Chiajna [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0423h00[13] Gaz Metan Medias [13] vs FC Botosani [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0423h00[5] AFC Astra Giurgiu [5] vs CSM Studentesc Iasi [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0423h00[2] Steaua Bucuresti [2] vs CFR Cluj [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0423h00[3] Slovan Bratislava [3] vs Spartak Trnava [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0423h00[2] FC DAC 1904 Dunajska Streda [2] vs Trencin [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0423h00[9] FK Zeleziarne Podbrezova [9] vs FC Nitra [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0423h00[8] Zemplin Michalovce [8] vs FK Senica [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0423h00[4] MSK Zilina [4] vs MFK Ruzomberok [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0423h00[10] Zlate Moravce [10] vs 1. FC Tatran Presov [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[14] Vysocina Jihlava [14] vs Mlada Boleslav [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[15] Banik Ostrava [15] vs Sparta Praha [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[6] FK Baumit Jablonec [6] vs Slovan Liberec [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[2] Slavia Praha [2] vs Synot Slovacko [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[1] FC Viktoria Plzen [1] vs MFK Karvina [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[9] Zlin [9] vs FC Bohemians 1905 [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[13] Dukla Praha [13] vs Brno [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[8] Teplice [8] vs SK Sigma Olomouc [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0421h00[10] Lausanne Sports [10] vs Grasshoppers [7]
1/4 : 0
0.87
1/4 : 0
-0.99
3.60
2.75
3.60
2.19
 
0.77
2 1/2
-0.92
28/0421h00[8] FC Lugano [8] vs St. Gallen [4]
0 : 1/4
0.74
0 : 1/4
-0.86
3.50
2.01
3.50
3.15
 
-0.95
2 3/4
0.81
28/0421h00[2] Basel [2] vs FC Thun [6]
0 : 1 1/2
-0.83
0 : 1 1/2
0.70
4.65
1.42
4.65
5.50
 
0.70
3
-0.84
28/0421h00[1] Young Boys [1] vs FC Luzern [3]
0 : 1 1/2
0.77
0 : 1 1/2
-0.89
5.60
1.25
5.60
8.10
 
0.85
3 1/4
-0.99
28/0421h00[5] Zurich [5] vs Sion [9]
0 : 1/2
-0.92
0 : 1/2
0.79
3.65
2.06
3.65
2.90
 
0.81
2 3/4
-0.95
28/0422h00[10] IFK Goteborg [10] vs Hacken [6]
0 : 0
-0.95
0 : 0
0.83
3.40
2.69
3.40
2.41
 
0.93
2 1/2
0.93
28/0422h00[10] Zirka Kropyvnytskyi [10] vs Olimpik Donetsk [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[9] FC Karpaty Lviv [9] vs PFC Oleksandria [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[8] FC Mariupol [8] vs FC Shakhtar Donetsk [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[11] Stal Kamianske [11] vs Chernomorets Odessa [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[4] Zorya [4] vs Veres Rivne [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[3] FC Vorskla Poltava [3] vs Dynamo Kyiv [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h30[6] Austria Wien [6] vs Mattersburg [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h30[2] Sturm Graz [2] vs Rapid Wien [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h30[8] Rheindorf Altach [8] vs LASK Linz [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h30[10] St.Polten [10] vs Red Bull Salzburg [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h30[5] FC Trenkwalder Admira [5] vs Wolfsberger AC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0412h00[11] V-Varen Nagasaki [11] vs Sanfrecce Hiroshima [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0413h00[13] Shimizu S-Pulse [13] vs Kashiwa Reysol [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0413h00[6] Vegalta Sendai [6] vs Consadole Sapporo [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0414h00[8] Jubilo Iwata [8] vs Cerezo Osaka [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0414h00[2] FC Tokyo [2] vs Nagoya Grampus Eight [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0415h00[9] Urawa Red Diamonds [9] vs Shonan Bellmare [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0415h00[7] Vissel Kobe [7] vs Kawasaki Frontale [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0418h00[15] Yokohama F Marinos [15] vs Kashima Antlers [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0413h00[11] Daegu FC [11] vs Jeju United FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0415h00[9] FC Seoul [9] vs Sangju Sangmu FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0415h00[8] Ulsan Hyundai FC [8] vs Jeonnam Dragons [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0414h30[13] Beijing Renhe [13] vs Tianjin Teda [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0418h35[10] Tianjin Quanjian [10] vs Hebei China Fortune Football Club [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0418h35[3] Guangzhou Evergrande Taobao FC [3] vs Jiangsu Suning FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0413h30[5] Southern District [5] vs Kitchee [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0416h30[12] Sriwijaya FC Palembang [12] vs PSM Makassar [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0419h30[8] Barito Putera [8] vs Bhayangkara FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0419h30[2] Persija Jakarta [2] vs Persib Bandung [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0415h45[11] Kelantan FA [11] vs Johor Darul Takzim [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0415h45[4] Perak [4] vs Kuala Lumpur [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0415h45[2] PB Pahang [2] vs Melaka FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0421h50[11] Oman Club [11] vs Al Salam [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0421h50[13] Al Mudhaibhi [13] vs Muscat [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[10] Saham [10] vs Mrbat [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[3] Al Nasr [3] vs Al-Suwaiq Club [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h50[2] Al Shabab(OMA) [2] vs AL-Nahda [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h50[6] Fnjaa SC [6] vs Dhofar [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0401h00[12] Sohar Club [12] vs Al Oruba Sur [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0416h30[1] Albirex Niigata FC [1] vs Geylang United FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0402h30[1] Al Ain [1] vs Al-Dhafra [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0402h00[14] Botafogo (RJ) [14] vs Gremio (RS) [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0405h00[8] America MG [8] vs Vitoria Salvador BA [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0404h00[Dong-2] Atlanta United FC [Dong-2] vs Montreal Impact [Dong-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0404h00[Dong-11] Toronto FC [Dong-11] vs Chicago Fire [Dong-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0404h00[Tay-6] Vancouver Whitecaps FC [Tay-6] vs Real Salt Lake [Tay-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0404h00[Dong-10] Philadelphia Union [Dong-10] vs Washington D.C. United [Dong-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0407h00[18] Lobos BUAP [18] vs Puebla [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0408h06[9] Pachuca [9] vs Atlas [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0409h00[4] Tigres UANL [4] vs Monterrey [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0421h00[17] Nottingham Forest [17] vs Bristol City [10]
0 : 0
0.92
0 : 0
0.96
3.55
2.55
3.55
2.65
 
0.76
2 1/2
-0.90
28/0421h00[4] Aston Villa [4] vs Derby County [7]
0 : 1/2
0.92
0 : 1/2
0.96
3.50
1.92
3.50
4.10
 
1.00
2 1/2
0.86
28/0421h00[22] Barnsley [22] vs Brentford [8]
1/4 : 0
-0.93
1/4 : 0
0.80
3.75
3.40
3.75
2.04
 
0.84
2 3/4
-0.98
28/0421h00[23] Burton Albion FC [23] vs Bolton Wanderers [21]
0 : 0
0.74
0 : 0
-0.86
3.30
2.37
3.30
3.10
 
0.84
2 1/4
-0.98
28/0421h00[3] Fulham [3] vs Sunderland [24]
0 : 1 1/2
0.73
0 : 1 1/2
-0.85
6.30
1.26
6.30
9.90
 
0.67
3
-0.81
28/0421h00[18] Hull City [18] vs Cardiff City [2]
1/4 : 0
-0.97
1/4 : 0
0.85
3.70
3.30
3.70
2.10
 
0.90
2 3/4
0.96
28/0421h00[5] Middlesbrough [5] vs Millwall [6]
0 : 1/2
-0.99
0 : 1/2
0.87
3.50
2.01
3.50
3.75
 
0.84
2 1/4
-0.98
28/0421h00[13] Norwich City [13] vs Leeds United [12]
0 : 1/2
0.80
0 : 1/2
-0.93
3.85
1.80
3.85
4.30
 
0.76
2 1/2
-0.91
28/0421h00[16] Queens Park Rangers [16] vs Birmingham [20]
0 : 0
0.92
0 : 0
0.96
3.60
2.56
3.60
2.63
 
0.87
2 1/2
0.99
28/0421h00[19] Reading [19] vs Ipswich [14]
0 : 1/2
0.84
0 : 1/2
-0.96
3.65
1.84
3.65
4.25
 
0.88
2 1/2
0.98
28/0421h00[11] Sheffield United [11] vs Preston North End [9]
0 : 1/4
0.88
0 : 1/4
1.00
3.60
2.12
3.60
3.30
 
0.92
2 1/2
0.94
28/0421h00[1] Wolves [1] vs Sheffield Wed. [15]
0 : 1 1/4
0.89
0 : 1 1/4
0.99
4.80
1.38
4.80
8.50
 
0.80
2 3/4
-0.94
28/0421h00[22] Pro Vercelli [22] vs Parma [3]
1/2 : 0
0.80
1/2 : 0
-0.93
3.05
3.50
3.05
2.05
 
-0.96
2 1/4
0.82
28/0421h00[11] Spezia [11] vs Cremonese [14]
0 : 1/4
0.95
0 : 1/4
0.93
2.88
2.26
2.88
3.20
 
0.88
2
0.98
28/0421h00[6] Venezia F.C. [6] vs Palermo [2]
0 : 1/4
-0.93
0 : 1/4
0.80
2.97
2.40
2.97
2.88
 
0.80
2
-0.94
28/0421h00[13] Salernitana [13] vs Brescia [12]
0 : 1/4
0.98
0 : 1/4
0.90
3.00
2.28
3.00
3.05
 
-0.99
2 1/4
0.85
28/0421h00[20] Ascoli [20] vs Perugia [5]
1/4 : 0
0.78
1/4 : 0
-0.90
3.10
2.81
3.10
2.37
 
0.88
2 1/4
0.98
28/0421h00[7] FC Bari 1908 [7] vs Virtus Entella [18]
0 : 3/4
-0.93
0 : 3/4
0.80
3.20
1.82
3.20
4.15
 
0.93
2 1/4
0.93
28/0421h00[19] Cesena [19] vs Frosinone [4]
1/4 : 0
-0.95
1/4 : 0
0.83
3.15
3.25
3.15
2.09
 
0.85
2 1/4
-0.99
28/0421h00[8] Cittadella [8] vs Foggia [9]
0 : 1/4
0.85
0 : 1/4
-0.97
3.35
2.09
3.35
3.10
 
0.83
2 1/2
-0.97
28/0421h00[1] Empoli [1] vs Novara Calcio [16]
0 : 1 1/4
-0.90
0 : 1 1/4
0.78
4.15
1.44
4.15
6.10
 
-0.97
2 3/4
0.83
28/0421h00[10] Carpi [10] vs Avellino [17]
0 : 1/2
-0.93
0 : 1/2
0.80
3.05
2.05
3.05
3.50
 
-0.99
2 1/4
0.85
28/0421h00[21] Ternana [21] vs Delfino Pescara 1936 [15]
0 : 1/2
-0.93
0 : 1/2
0.80
3.35
2.05
3.35
3.20
 
0.78
2 1/2
-0.93
28/0422h00[6] Greenock [6] vs Inverness C.T. [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[10] Brechin City [10] vs Queen of South [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[4] Dunfermline [4] vs Dumbarton [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[3] Dundee United [3] vs Livingston [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[8] Falkirk [8] vs St. Mirren [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h45[1] Jong Ajax Amsterdam [1] vs MVV Maastricht [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h45[13] FC Dordrecht 90 [13] vs N.E.C. Nijmegen [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h45[7] Emmen [7] vs FC Utrecht Am. [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h45[15] AZ Alkmaar 2 [15] vs De Graafschap [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h45[17] Go Ahead Eagles [17] vs FC Den Bosch [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h45[6] SC Telstar [6] vs SC Cambuur [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h45[3] Fortuna Sittard [3] vs Jong PSV Eindhoven [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h45[14] FC Oss [14] vs FC Eindhoven [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h45[10] Almere City FC [10] vs Volendam [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h45[19] Helmond Sport [19] vs RKC Waalwijk [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0419h00[18] FC Tom Tomsk [18] vs Zenit-2 St.Petersburg [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0419h00[3] Krylya Sovetov Samara [3] vs Fakel Voronezh [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0419h00[16] Luch Energiya Vladivostok [16] vs Kuban Krasnodar [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0419h00[8] Shinnik Yaroslavl [8] vs Spartak Moscow II [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0419h00[15] FC Tyumen [15] vs Gazovik Orenburg [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0419h00[12] FK Khimki [12] vs Yenisey Krasnoyarsk [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0419h00[17] Volga Olimpiets [17] vs Rotor Volgograd [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0419h00[11] Volgar Astrachan [11] vs Baltika [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0419h00[7] Dynamo St. Petersburg [7] vs Spartak Tambov [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0419h00[10] Avangard Kursk [10] vs Sibir [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[1] Miedz Legnica [1] vs Ruch Chorzow [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[18] Gornik Leczna [18] vs Olimpia Grudziadz [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[2] GKS Katowice [2] vs Bytovia Bytow [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[4] Chojniczanka Chojnice [4] vs Wigry Suwalki [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[12] Puszcza Niepolomice [12] vs Podbeskidzie [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[8] Odra Opole [8] vs Chrobry Glogow [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[13] Pogon Siedlce [13] vs GKS Tychy [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[10] Rakow Czestochowa [10] vs Stomil Olsztyn [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[7] Zaglebie Sosnowiec [7] vs Stal Mielec [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0402h30[4] Longford Town [4] vs Finn Harps [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0421h30[11] Kongsvinger [11] vs Aalesund FK [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0420h00[5] Fotbal Trinec [5] vs FK MAS Taborsko [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0420h00[11] Viktoria Zizkov [11] vs Usti nad Labem [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0420h00[4] Hradec Kralove [4] vs Frydek-Mistek [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0420h00[8] FC Sellier & Bellot Vlasim [8] vs Pardubice [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0420h00[12] SK Slovan Varnsdorf [12] vs Opava [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0420h00[6] Ceske Budejovice [6] vs SC Znojmo [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0420h00[9] Olympia Praha [9] vs FK Banik Sokolov [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0420h00[2] FK Pribram [2] vs Vitkovice [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0420h00[10] Landskrona BoIS [10] vs IFK Varnamo [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[11] Osters IF [11] vs Orgryte [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0413h00[10] Yokohama FC [10] vs Tokushima Vortis [16]
0 : 0
-0.93
0 : 0
0.80
3.30
2.89
3.30
2.49
 
0.93
2 1/4
0.93
28/0413h00[1] Oita Trinita [1] vs FC Machida Zelvia [7]
0 : 1/2
-0.96
0 : 1/2
0.84
3.45
2.04
3.45
3.65
 
-0.96
2 1/2
0.82
28/0413h00[12] Yamagata Montedio [12] vs Tochigi SC [13]
0 : 1/4
0.96
0 : 1/4
0.92
3.20
2.28
3.20
3.35
 
-0.93
2 1/4
0.78
28/0413h00[8] Mito Hollyhock [8] vs Kyoto Sanga FC [22]
0 : 1/4
-0.94
0 : 1/4
0.82
3.15
2.40
3.15
3.15
 
0.92
2
0.94
28/0413h00[20] Kamatamare Sanuki [20] vs Avispa Fukuoka [5]
3/4 : 0
0.88
3/4 : 0
1.00
3.50
5.10
3.50
1.75
 
-0.94
2 1/4
0.80
28/0414h00[3] Renofa Yamaguchi [3] vs Albirex Niigata [14]
0 : 0
0.78
0 : 0
-0.90
3.30
2.50
3.30
2.85
 
0.91
2 1/4
0.95
28/0414h00[18] FC Gifu [18] vs Zweigen Kanazawa [11]
0 : 0
0.85
0 : 0
-0.97
3.25
2.55
3.25
2.85
 
0.88
2 1/4
0.98
28/0415h00[15] Omiya Ardija [15] vs Tokyo Verdy [4]
0 : 1/4
-0.88
0 : 1/4
0.75
3.10
2.52
3.10
2.99
 
0.80
2
-0.94
28/0416h00[21] Ehime FC [21] vs Matsumoto Yamaga FC [9]
1/4 : 0
-0.93
1/4 : 0
0.81
3.30
3.70
3.30
2.08
 
1.00
2 1/4
0.86
28/0417h00[17] Ventforet Kofu [17] vs JEF United Ichihara Chiba [19]
0 : 1/4
0.98
0 : 1/4
0.90
3.30
2.26
3.30
3.25
 
0.84
2 1/4
-0.98
28/0418h00[2] Fagiano Okayama [2] vs Roasso Kumamoto [6]
0 : 1/2
-0.97
0 : 1/2
0.85
3.20
2.03
3.20
4.10
 
0.85
2
-0.99
28/0413h00[10] FC Anyang [10] vs Seongnam FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0415h00[9] Seoul E-Land FC [9] vs Ansan Greeners FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0417h00[3] Bucheon FC 1995 [3] vs Busan I'Park [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0414h30[12] Liaoning Whowin [12] vs Yan Bian Fude FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0418h30[2] Meizhou Hakka [2] vs Zhejiang Yiteng FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0414h45[8] Pulau Penang FA [8] vs Sabah FA [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0414h45[12] UKM FC [12] vs MISC-MIFA [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0402h00[3] Aldosivi [3] vs Estudiantes de San Luis [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0402h00[20] Ferrol Carril Oeste [20] vs Nueva Chicago [25]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0402h00[17] Guillermo Brown [17] vs Almagro [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0402h00[16] Independiente Rivadavia [16] vs Santa Marina Tandil [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0402h00[12] Deportivo Moron [12] vs Gimnasia Jujuy [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0402h00[5] CA Brown Adrogue [5] vs San Martin Tucuman [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0402h00[21] Flandria [21] vs Instituto Cordoba [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0402h00[15] Atletico Mitre de Santiago del Estero [15] vs Los Andes [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0402h00[13] Agropecuario de Carlos Casares [13] vs CSyD Juventud Unida Gualeguaychu [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0402h00[13] Agropecuario de Carlos Casares [13] vs CSyD Juventud Unida Gualeguaychu [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0402h00[19] Boca Unidos [19] vs Club Atletico Sarmiento [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0402h00[19] Boca Unidos [19] vs Club Atletico Sarmiento [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0402h00[23] All Boys [23] vs Deportivo Riestra [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0402h00[23] All Boys [23] vs Deportivo Riestra [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0402h00[8] Atletico Rafaela [8] vs Villa Dalmine [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0402h00[8] Atletico Rafaela [8] vs Villa Dalmine [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0402h30[4] Vila Nova (GO) [4] vs Sampaio Correa (MA) [10]
0 : 1/2
0.90
0 : 1/2
0.98
3.10
1.87
3.10
4.10
 
0.95
2
0.91
29/0402h30[1] Figueirense FC [1] vs Boa Esporte Clube [19]
0 : 3/4
0.68
0 : 3/4
-0.80
3.85
1.47
3.85
6.20
 
-0.97
2 1/4
0.83
29/0402h30[16] Juventude (RS) [16] vs Avai FC (SC) [15]
0 : 0
0.62
0 : 0
-0.74
3.05
2.20
3.05
3.15
 
-0.84
2 1/4
0.70
29/0405h00[12] Ponte Preta [12] vs Londrina (PR) [11]
0 : 1/2
0.80
0 : 1/2
-0.93
3.15
1.77
3.15
4.55
 
1.00
2
0.86
29/0407h00[6] Sao Bento [6] vs Goias [18]
0 : 1/4
-0.93
0 : 1/4
0.80
3.15
2.32
3.15
2.82
 
-0.94
2 1/4
0.80
29/0403h30[9] Bogota FC [9] vs Real Santander [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0403h30[12] Cortulua [12] vs Universitario de Popayan [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0403h30[14] Fortaleza F.C [14] vs Tigres FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0403h30[4] Deportivo Pereira [4] vs Deportes Quindio [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0403h30[5] Union Magdalena [5] vs Real Cartagena [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0403h30[16] Llaneros FC [16] vs Valledupar FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0403h30[13] Barranquilla FC [13] vs Atletico FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0403h30[1] Cucuta [1] vs Orsomarso [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0404h00[Nhóm 1-11] North Carolina [Nhóm 1-11] vs Penn FC [Nhóm 1-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0404h00[Nhóm 2-4] Phoenix Rising FC [Nhóm 2-4] vs Fresno FC [Nhóm 2-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0404h00[Nhóm 2-2] Orange County SC [Nhóm 2-2] vs Colorado Springs Switchbacks FC [Nhóm 2-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0404h00[Nhóm 1-16] Ottawa Fury [Nhóm 1-16] vs FC Cincinnati [Nhóm 1-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0404h00[Nhóm 1-1] Louisville City FC [Nhóm 1-1] vs Bethlehem Steel [Nhóm 1-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0404h00[Nhóm 1-7] Charlotte Independence [Nhóm 1-7] vs Indy Eleven [Nhóm 1-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0404h00[Nhóm 2-13] Reno 1868 [Nhóm 2-13] vs OKC Energy FC [Nhóm 2-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0404h00[Nhóm 1-12] Charleston Battery [Nhóm 1-12] vs Tampa Bay Rowdies [Nhóm 1-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0404h00[Nhóm 1-4] Pittsburgh Riverhounds SC [Nhóm 1-4] vs Atlanta United FC II [Nhóm 1-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h05  Lyonnais Women's   vs Manchester City Women's  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0400h05  Wolfsburg Women's   vs Chelsea FC Women's  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[9] Peterborough United [9] vs Fleetwood Town [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[10] Blackpool [10] vs Shrewsbury Town [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[12] Bristol Rovers [12] vs Gillingham [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[24] Bury [24] vs Portsmouth [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[23] Milton Keynes Dons [23] vs Scunthorpe United [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[11] Bradford AFC [11] vs Southend United [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[5] Charlton Athletic [5] vs Blackburn Rovers [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[20] Oldham Athletic AFC [20] vs Doncaster Rovers [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[15] Oxford United [15] vs Rochdale [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[7] Plymouth Argyle [7] vs Rotherham United [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[19] Walsall [19] vs Northampton Town [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[1] Wigan Athletic [1] vs AFC Wimbledon [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0419h00[7] Fortuna Koln [7] vs Hansa Rostock [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0419h00[15] Sportfreunde Lotte [15] vs Wurzburger Kickers [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0419h00[18] Chemnitzer [18] vs Preuben Munster [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0419h00[20] Rot-Weiss Erfurt [20] vs Werder Bremen (Am) [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0419h00[4] SV Wehen Wiesbaden [4] vs FSV Zwickau [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0419h00[11] Hallescher FC [11] vs 1. FC Magdeburg [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0419h00[13] SG Sonnenhof Grobaspach [13] vs SV Meppen [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0419h00[3] Karlsruher SC [3] vs SC Paderborn 07 [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0419h00[17] VfL Osnabruck [17] vs Carl Zeiss Jena [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0419h00[9] SpVgg Unterhaching [9] vs VfR Aalen [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0414h00[9] Sorrento F.C. [9] vs Joondalup United [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0414h00[1] Perth Glory FC Am [1] vs Inglewood United [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0414h00[4] ECU Joondalup [4] vs Forrestfield United [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0414h00[10] Stirling Lions [10] vs Perth S.C [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0414h00[7] Balcatta [7] vs Cockburn City [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0414h00[11] Subiaco AFC [11] vs Bayswater City [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0416h00[8] Floreat Athena [8] vs Armadale [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0417h00[6] Marconi Stallions [6] vs Rockdale City Suns [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0417h00[4] Blacktown City Demons [4] vs Hakoah Sydney [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0417h00[10] Manly United [10] vs Sutherland Sharks [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0415h00[14] Sunshine Coast FC [14] vs Brisbane Olympic United FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0415h00[11] SWQ Thunder [11] vs Gold Coast United [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0412h00[1] Avondale FC [1] vs Northcote City [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0416h00[3] Heidelberg United [3] vs South Melbourne [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0416h00[8] Dandenong Thunder [8] vs Hume City [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0416h30[12] Kingston City [12] vs Melbourne Knights [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0411h00[12] Grulla Morioka [12] vs Kagoshima United [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0411h00[2] Azul Claro Numazu [2] vs Gainare Tottori [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0412h00[11] AC Nagano Parceiro [11] vs Cerezo Osaka(U23) [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0410h00[5] Imabari FC [5] vs Ryutsu Keizai University FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0410h00[9] Mio Biwako Shiga [9] vs Vanraure Hachinohe FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0410h00[4] Osaka FC [4] vs Nara Club [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0410h00[1] Honda FC [1] vs Tokyo Musashino City FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0412h00[4] BELEZA Women's [4] vs Albirex Niigata Women's [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0412h00[9] Nippon Sport Science University Women's [9] vs Cerezo Osaka Sakai Women's [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0414h00[7] Busan Transpor Tation [7] vs Daejeon Korail [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0418h00[6] Changwon City [6] vs Cheonan City FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0418h00[8] Gangneung [8] vs Gyeongju KHNP [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0418h30[1] Gimhae City FC [1] vs Mokpo City [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0403h30[8] Houston Dash Women's [8] vs North Carolina Courage Women's [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0407h00[5] Washington Spirit Women's [5] vs Chicago Red Stars Women's [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0407h30[6] Orlando Pride Women's [6] vs Seattle Reign Women's [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0409h00[7] Utah Royals Women's [7] vs Portland Thorns FC Women's [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[19] Yeovil Town [19] vs Mansfield Town [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[24] Chesterfield [24] vs Wycombe Wanderers [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[1] Accrington Stanley [1] vs Lincoln City [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[22] Morecambe [22] vs Barnet [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[14] Newport County [14] vs Cambridge United [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[13] Crawley Town [13] vs Crewe Alexandra [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[16] Cheltenham Town [16] vs Coventry [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[11] Colchester United [11] vs Swindon [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[21] Grimsby Town [21] vs Notts County [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[2] Luton Town [2] vs Forest Green Rovers [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[18] Port Vale [18] vs Carlisle [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0422h00[15] Stevenage FC [15] vs Exeter City [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0417h00[6] Zenit St.Petersburg Youth [6] vs CSKA Moscow Youth [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0417h00[12] Amkar Perm Youth [12] vs Spartak Moscow Youth [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0417h00[9] FK Rostov Youth [9] vs FC Tosno Youth [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0417h00[15] Akhmat Grozny Youth [15] vs FK Ural Youth [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0417h00[1] FK Krasnodar Youth [1] vs Lokomotiv Moscow Youth [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0417h00[3] Dinamo Moscow Youth [3] vs Rubin Kazan Youth [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0417h00[14] Arsenal Tula Youth [14] vs FK Anzhi Youth [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0417h00[8] Ufa Youth [8] vs SKA Khabarovsk Youth [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0415h00  Olympiakos Piraeus(U20)   vs Panaitolikos Agrinio(U20)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0415h00  Xanthi U20   vs AEL Larisa U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0415h00  Asteras Tripolis(U20)   vs Apollon Smirnis(U20)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0415h00  Kerkyra U20   vs AEK Athens U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0415h00  PAE Levadiakos(U20)   vs PAE Atromitos(U20)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0415h00  Platanias FC(U20)   vs Panionios U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0415h00  Panathinaikos U20   vs PAOK Saloniki U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0415h00  Lamia U20   vs Pas Giannina(U20)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0417h00  Banik Ostrava(U19)   vs Zlin(U19)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0417h00  Brno(U19)   vs Sparta Praha(U19)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0417h00  Hradec Kralove(U19)   vs Synot Slovacko(U19)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0417h00  SK Sigma Olomouc(U19)   vs FC Bohemians 1905 U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0417h00  Viktoria Plzen U19   vs Pribram U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0417h00  Ceske Budejovice(U19)   vs Teplice(U19)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0417h00  Opava (U19)   vs Mlada Boleslav(U19)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0417h00  Frydek-Mistek(U19)   vs Slavia Praha(U19)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0417h00  MFK Karvina(U19)   vs Pardubice(U19)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylebongda24h.net - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất