Ngày GiờTrận ĐấuTỷ Lệ Châu ÁTài XỉuTỷ Lệ Châu Âu
06/0118h30[9] Torino [9] vs Bologna [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0121h00[20] Benevento [20] vs Sampdoria [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0121h00[18] Spal [18] vs Lazio [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0121h00[16] Genoa [16] vs US Sassuolo Calcio [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0121h00[7] AC Milan [7] vs Crotone [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0121h00[2] Napoli [2] vs Hellas Verona [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0100h00[4] AS Roma [4] vs Atalanta [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0102h45[14] Cagliari [14] vs Juventus [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00[12] Desportivo de Tondela [12] vs Vitoria FC Setubal [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00[18] GD Estoril-Praia [18] vs Feirense [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00[17] Moreirense [17] vs SL Benfica [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00[8] Chaves [8] vs Aves [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00[10] Belenenses [10] vs Boavista FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00[4] Sporting Braga [4] vs Rio Ave [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00[14] Pacos Ferreira [14] vs Portimonense [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00[1] FC Porto [1] vs Vitoria Guimaraes [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00[2] Sporting Clube de Portugal [2] vs Maritimo [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0119h00[1] Balzan FC [1] vs St. Andrews [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0119h00[14] Lija Athletic [14] vs Mosta FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0121h00[3] Valletta FC [3] vs Senglea Athletic [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0121h15[6] Sliema Wanderers FC [6] vs Gzira United [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0121h15[6] Sliema Wanderers FC [6] vs Naxxar Lions [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0120h00[11] Olympiakos Nicosia FC [11] vs AC Omonia Nicosia [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0120h00[12] Nea Salamis [12] vs Apollon Limassol FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0120h00[5] AEL Limassol [5] vs Ethnikos Achnas [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0120h00[10] Ermis Aradippou [10] vs Pafos FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0120h00[13] Aris Limassol [13] vs Doxa Katokopias [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0120h00[2] Anorthosis Famagusta FC [2] vs AEK Larnaca [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0120h00[4] APOEL Nicosia [4] vs Alki Oroklini [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0120h30[2] Connah's QN [2] vs Barry Town United [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0120h30[7] Llandudno [7] vs Bala Town [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0120h30[12] Carmarthen Town [12] vs Newi Cefn Druids [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0113h35[7] Melbourne Victory FC [7] vs Central Coast Mariners FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0115h50[3] Melbourne City [3] vs Wellington Phoenix [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0107h00[8] Hawke's Bay United [8] vs Hamilton Wanderers AFC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0107h00[2] Team Wellington [2] vs Wellington Phoenix Reserve [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0107h00[1] Auckland City [1] vs Waitakere United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0109h35[5] Tasman United [5] vs Canterbury United [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0120h30[13] Polokwane City FC [13] vs Mamelodi Sundowns [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0123h00[9] Supersport United [9] vs Kaizer Chiefs FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0101h15[14] Platinum Stars [14] vs Cape Town City [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0101h15[3] Orlando Pirates [3] vs Baroka FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00[19] Vitoria Guimaraes B [19] vs CD Nacional [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00[3] Porto B [3] vs SL Benfica B [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00[15] Sporting Braga II [15] vs Sporting CP B [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00[13] Gil Vicente [13] vs Real SC [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00[7] FC Arouca [7] vs UD Oliveirense [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00[5] Santa Clara [5] vs Academico Viseu [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00[18] CF Uniao Madeira [18] vs Cova Piedade [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00[4] Academica Coimbra [4] vs Varzim [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00[6] Leixoes [6] vs FC Famalicao [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00[9] FC Penafiel [9] vs SC Covilha [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00  Shrewsbury Town   vs West Ham United  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00  Nottingham Forest   vs Arsenal  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00  Wycombe Wanderers   vs Preston North End  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00  Brighton & Hove Albion   vs Crystal Palace  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00  Birmingham   vs Burton Albion FC  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00  Bolton Wanderers   vs Huddersfield Town  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00  Brentford   vs Notts County  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00  Cardiff City   vs Mansfield Town  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00  Coventry   vs Stoke City  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00  Coventry   vs Leeds United  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00  Fulham   vs Southampton  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00  Ipswich   vs Sheffield United  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00  Liverpool   vs Everton  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00  Manchester City   vs Burnley  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00  Middlesbrough   vs Sunderland  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00  Millwall   vs Barnsley  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00  Manchester United   vs Derby County  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00  Newcastle   vs Luton Town  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00  Norwich City   vs Chelsea FC  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00  Queens Park Rangers   vs Milton Keynes Dons  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00  Stevenage Borough   vs Reading  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00  Tottenham Hotspur   vs AFC Wimbledon  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00  Watford   vs Bristol City  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0122h00  Wolves   vs Swansea City  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0121h00[20] Yeovil Town [20] vs Grimsby Town [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0121h00[2] Notts County [2] vs Crawley Town [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0121h00[3] Accrington Stanley [3] vs Chesterfield [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0121h00[12] Newport County [12] vs Morecambe [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0121h00[23] Forest Green Rovers [23] vs Port Vale [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0121h00[22] Crewe Alexandra [22] vs Exeter City [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0121h00[24] Barnet [24] vs Carlisle [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0121h00[10] Colchester United [10] vs Cheltenham Town [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0121h00[7] Coventry [7] vs Cambridge United [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0121h00[1] Luton Town [1] vs Wycombe Wanderers [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0121h00[9] Mansfield Town [9] vs Lincoln City [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0121h00[16] Stevenage Borough [16] vs Swindon [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylebongda24h.net - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất