Ngày GiờTrận ĐấuTỷ Lệ Châu ÁTài XỉuTỷ Lệ Châu Âu
04/0320h30[14] Brighton & Hove Albion [14] vs Arsenal [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[1] Manchester City [1] vs Chelsea FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[12] Leganes [12] vs Malaga [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[1] Barcelona [1] vs Atletico Madrid [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[10] Celta Vigo [10] vs Las Palmas [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[19] Deportivo La Coruna [19] vs Eibar [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[17] Levante [17] vs Espanyol [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[4] Real Madrid [4] vs Getafe [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[14] Real Sociedad [14] vs Alaves [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[6] Sevilla [6] vs Athletic Bilbao [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[3] Valencia [3] vs Real Betis [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[5] Villarreal [5] vs Girona [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[12] Genoa [12] vs Cagliari [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[20] Benevento [20] vs Hellas Verona [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[8] Atalanta [8] vs Sampdoria [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[16] Chievo [16] vs US Sassuolo Calcio [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[9] Torino [9] vs Crotone [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[10] Udinese [10] vs Fiorentina [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h45[7] AC Milan [7] vs Inter Milan [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[11] Caen [11] vs Strasbourg [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[6] Montpellier HSC [6] vs Lyonnais [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[3] Marseille [3] vs Nantes [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[11] Desportivo de Tondela [11] vs Chaves [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[15] Aves [15] vs Portimonense [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[14] GD Estoril-Praia [14] vs Sporting Braga [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[16] Feirense [16] vs Boavista FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[17] Moreirense [17] vs Pacos Ferreira [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[2] SL Benfica [2] vs Maritimo [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[1] FC Porto [1] vs Sporting Clube de Portugal [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[18] Vitoria FC Setubal [18] vs Rio Ave [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[8] Vitoria Guimaraes [8] vs Belenenses [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h30[5] FC Zwolle [5] vs VVV Venlo [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30[18] Sparta Rotterdam [18] vs ADO Den Haag [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30[7] Vitesse Arnhem [7] vs Ajax Amsterdam [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h45[17] FC Twente Enschede [17] vs FC Groningen [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[10] Arsenal Tula [10] vs FC Terek Groznyi [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[16] SKA Khabarovsk [16] vs FC Tosno [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[15] FK Anzhi [15] vs Rubin Kazan [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[4] Krasnodar FK [4] vs FK Rostov [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[6] Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa [6] vs Dinamo Moscow [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[5] CSKA Moscow [5] vs Ural S.r. [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[1] Lokomotiv Moscow [1] vs Spartak Moscow [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[2] Zenit St.Petersburg [2] vs Amkar Perm [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[6] Ararat Yerevan [6] vs Gandzasar Kapan [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0320h00[2] Qabala [2] vs FC Neftci Baku [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0320h00[3] Zira FK [3] vs Keshla FK [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[1] F91 Dudelange [1] vs Hamm RM Benfica FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[4] US Mondorf-les-Bains [4] vs Jeunesse Esch [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[12] UNA Strassen [12] vs Racing Union Luxemburg [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[7] Union Titus Petange [7] vs Progres Niederkorn [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[14] US Esch [14] vs Victoria Rosport [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[5] FC Differdange 03 [5] vs Rodange 91 [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[2] Fola Esch [2] vs Hostert [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[8] Hamrun Spartans [8] vs Senglea Athletic [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[6] Hibernians FC [6] vs Sliema Wanderers FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[14] FK Javor Ivanjica [14] vs Radnicki Nis [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[2] Partizan Belgrade [2] vs FK Rad Beograd [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[3] Spartak Subotica [3] vs Zemun [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[5] FK Vozdovac [5] vs Mladost Lucani [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[13] FK Backa Backa Palanka [13] vs Radnik Surdulica [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[11] Macva Sabac [11] vs FK Napredak Krusevac [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[7] Vojvodina [7] vs Crvena Zvezda [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[15] Borac Cacak [15] vs Cukaricki [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[6] Trabzonspor [6] vs Besiktas JK [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[15] Konyaspor [15] vs Yeni Malatyaspor [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[10] Bursaspor [10] vs Kayserispor [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[13] Genclerbirligi [13] vs Alanyaspor [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[16] Antalyaspor [16] vs Sivasspor [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[2] Istanbul Buyuksehir Belediyesi [2] vs Goztepe [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[11] Kasimpasa [11] vs Osmanlispor FC [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[18] Karabukspor [18] vs Galatasaray [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[4] Fenerbahce [4] vs Akhisar Bld.Geng [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[8] Aalborg BK [8] vs AC Horsens [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[14] Randers FC [14] vs FC Nordsjaelland [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[10] Silkeborg IF [10] vs Midtjylland [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[11] Aarhus AGF [11] vs FC Kobenhavn [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[13] Elite 3000 Helsingor [13] vs Sonderjyske [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[12] Lyngby [12] vs Hobro I.K. [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[2] Brondby [2] vs Odense BK [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0313h00[6] Western Sydney Wanderers [6] vs Perth Glory FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0313h30[4] R&F [4] vs Hong Kong Rangers FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0316h30[7] Dreams Sports Club [7] vs Eastern A.A Football Team [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h00[16] Bangkok Glass [16] vs Port FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h00[6] Sukhothai FC [6] vs Chainat Hornbill FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[15] Ratchaburi FC [15] vs Bangkok United FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[10] Suphanburi FC [10] vs Chonburi FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[9] Belgrano [9] vs Patronato Parana [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[26] Temperley [26] vs Gimnasia LP [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[15] San Martin San Juan [15] vs Independiente [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[12] Argentinos Juniors [12] vs Boca Juniors [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[28] Arsenal de Sarandi [28] vs Lanus [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[18] CA Banfield [18] vs Newells Old Boys [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[13] Colon [13] vs CA Huracan [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[5] Estudiantes La Plata [5] vs Olimpo [27]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[11] Atletico Tucuman [11] vs Defensa Y Justicia [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[7] Racing Club [7] vs Velez Sarsfield [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[19] River Plate [19] vs Chacarita Juniors [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[17] Rosario Central [17] vs Godoy Cruz [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[25] Tigre [25] vs Talleres Cordoba [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[A-2] Universitario de Sucre [A-2] vs Jorge Wilstermann [A-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[A-1] Bolivar [A-1] vs Club Guabira [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0304h15[A-3] Real Potosi [A-3] vs Oriente Petrolero [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0306h30[B-3] Royal Pari [B-3] vs Destroyers [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[12] Tecnico Universitario [12] vs Universidad Catolica Quito [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[7] Independiente Del Valle [7] vs Guayaquil City [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[3] Delfin SC [3] vs Barcelona SC(ECU) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[5] Club Sport Emelec [5] vs Deportivo Cuenca [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[10] CD El Nacional [10] vs Macara [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[8] Liga Deportiva Universitaria [8] vs Sociedad Deportiva Aucas [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[A-1] Dep. San Martin [A-1] vs Sporting Cristal [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[B-7] Deportivo Union Comercio [B-7] vs Melgar [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[B-4] Sport Boys Association [B-4] vs Academia Cantolao [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[A-5] Universitario de Deportes [A-5] vs Ayacucho Futbol Club [A-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[A-4] UTC Cajamarca [A-4] vs Comerciantes Unidos [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[A-7] Sport Rosario [A-7] vs Alianza Lima [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[B-5] EM Deportivo Binacional [B-5] vs Deportivo Municipal [B-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[B-6] Sport Huancayo [B-6] vs Real Atletico Garcilaso [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0301h00[10] Toluca [10] vs Pachuca [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[15] Cruz Azul [15] vs Queretaro FC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0307h00[14] Veracruz [14] vs Tigres UANL [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[4] Perez Zeledon [4] vs Universidad de Costa Rica [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[6] Santos De Guapiles [6] vs AD Carmelita [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[10] Limon FC [10] vs AD Grecia [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[7] Guadalupe FC [7] vs Municipal Liberia [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[3] Deportivo Saprissa [3] vs Cartagines Deportiva SA [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[2] Herediano [2] vs Alajuelense [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[13] Masr El Maqassah [13] vs Zamalek [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0301h00[1] Al Ahly SC [1] vs Al Masry [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0320h30[9] Bloemfontein Celtic [9] vs Ajax Cape Town [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0320h30[13] Polokwane City FC [13] vs Lamontville Golden Arrows [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[19] Cultural Leonesa [19] vs CF Reus Deportiu [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[9] CD Lugo [9] vs Granada CF [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[21] Sevilla Atletico [21] vs Sporting de Gijon [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[1] SD Huesca [1] vs Almeria [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[4] Real Oviedo [4] vs Barcelona B [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[14] Alcorcon [14] vs Cordoba C.F. [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[22] La Hoya Lorca CF [22] vs Albacete [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[15] Gimnastic Tarragona [15] vs Tenerife [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[8] Numancia [8] vs Zaragoza [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[6] Osasuna [6] vs Cadiz [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[7] Valladolid [7] vs Rayo Vallecano [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[3] Holstein Kiel [3] vs MSV Duisburg [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[6] FC Ingolstadt 04 [6] vs Bochum [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[4] SV Sandhausen [4] vs FC Erzgebirge Aue [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[1] Fortuna Dusseldorf [1] vs St. Pauli [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[8] 1. FC Heidenheim 1846 [8] vs Arminia Bielefeld [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[12] Eintr. Braunschweig [12] vs SSV Jahn Regensburg [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[13] Dynamo Dresden [13] vs Darmstadt [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[18] FC Kaiserslautern [18] vs Union Berlin [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[2] FC Nurnberg [2] vs Greuther Furth [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[14] Sporting CP B [14] vs FC Arouca [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[18] Sporting Braga II [18] vs FC Famalicao [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[4] Academico Viseu [4] vs UD Oliveirense [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[13] Cova Piedade [13] vs Porto B [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[20] Real SC [20] vs CD Nacional [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[19] Gil Vicente [19] vs Leixoes [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[10] SC Covilha [10] vs SL Benfica B [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[16] CF Uniao Madeira [16] vs Vitoria Guimaraes B [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[2] Academica Coimbra [2] vs FC Penafiel [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[15] Varzim [15] vs Santa Clara [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0301h00[17] Go Ahead Eagles [17] vs De Graafschap [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[6] Baltika [6] vs Zenit-2 St.Petersburg [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[9] Shinnik Yaroslavl [9] vs FC Tom Tomsk [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[16] FC Tyumen [16] vs Volga Olimpiets [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[11] Spartak Moscow II [11] vs Fakel Voronezh [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[4] Spartak Tambov [4] vs Rotor Volgograd [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[2] Gazovik Orenburg [2] vs Kuban Krasnodar [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[7] Sibir [7] vs Luch Energiya Vladivostok [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[8] Volgar Astrachan [8] vs FK Khimki [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[1] Yenisey Krasnoyarsk [1] vs Avangard Kursk [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[5] Dynamo St. Petersburg [5] vs Krylya Sovetov Samara [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[9] Boluspor [9] vs Ankaragucu [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[10] Elazigspor [10] vs Umraniyespor [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[18] Gaziantepspor [18] vs Balikesirspor [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[17] Denizlispor [17] vs Vestel Manisaspor [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[5] Istanbulspor [5] vs Erzurum BB [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[8] Giresunspor [8] vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[11] Eskisehirspor [11] vs Adana Demirspor [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[12] Samsunspor [12] vs Rizespor [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[13] Adanaspor [13] vs Altinordu [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[4] Esbjerg FB [4] vs Skive IK [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[1] Vejle [1] vs Thisted FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[7] Viborg [7] vs Nykobing Falster [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[3] Vendsyssel [3] vs FC Roskilde [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[10] Fremad Amager [10] vs Brabrand IF [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[6] Fredericia [6] vs Herfolge Boldklub Koge [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0301h00[8] Leones Univ Guadalajara [8] vs Murcielagos [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[D-3] Thor Akureyri [D-3] vs UMF Selfoss [D-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h15[C-3] Fjolnir [C-3] vs Stjarnan Gardabaer [C-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00  AIK Solna   vs Halmstads  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00  Elfsborg   vs Hammarby  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00  GAIS   vs Vasalunds IF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00  Syrianska FC   vs IK Oddevold  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00  Malmo FF   vs Brommapojkarna  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00  Dalkurd FF   vs Gefle IF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00  Osters IF   vs Varbergs BoIS FC  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00  IK Sirius FK   vs IFK Goteborg  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[3] Blackburn Rovers [3] vs Wigan Athletic [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-6] S.S.D. Monza 1912 [A-6] vs Prato [A-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-13] Trapani [C-13] vs Fondi [C-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-7] Carrarese [A-7] vs Giana Erminio [A-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-9] Juve Stabia [C-9] vs Sicula Leonzio [C-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-2] FeralpiSalo [B-2] vs Ravenna [B-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-11] Pordenone Calcio SSD [B-11] vs Albinoleffe [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-7] Rende [C-7] vs Bisceglie [C-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-18] Gavorrano [A-18] vs Pisa [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-8] Santarcangelo [B-8] vs Alto Adige/Sudtirol [B-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-5] Matera [C-5] vs Catanzaro [C-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-15] Fidelis Andria [C-15] vs Reggina [C-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-4] AC Monopoli [C-4] vs US Casertana 1908 [C-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-19] USD Akragas [C-19] vs Lecce [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-7] Sambenedettese [B-7] vs Renate AC [B-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-3] Viterbese [A-3] vs Piacenza [A-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-10] Pro Piacenza [A-10] vs Robur Siena S.S.D. [A-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-10] Virtus Francavilla [C-10] vs Paganese [C-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-11] Robur Siena S.S.D. [A-11] vs Arezzo [A-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-5] Padova [B-5] vs Teramo [B-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-1] Reggiana [B-1] vs AC Mestre [B-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-14] Alma Juventus Fano [B-14] vs Gubbio [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-3] Catania [C-3] vs US Siracusa [C-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-9] Vicenza [B-9] vs Fermana [B-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-16] Lucchese [A-16] vs Pistoiese [A-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-4] Livorno [A-4] vs Cuneo [A-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-13] Triestina [B-13] vs Bassano [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0314h00[2] Brisbane Olympic United FC [2] vs SWQ Thunder [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[3] Villa Nova-MG [3] vs Caldense(MG) [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[4] URT MG [4] vs Tombense [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[10] Uberlandia MG [10] vs Patrocinense MG [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[11] Atletico Mineiro (MG) [11] vs Cruzeiro (MG) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[8] Londrina (PR) [8] vs Prudentopolis [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[2] Foz do Iguacu PR [2] vs Cascavel PR [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[7] Rio Branco PR [7] vs Toledo Colonia Work(TCW) PR [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[3] Coritiba (PR) [3] vs Gremio Metropolitano Maringa [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[12] Novo Hamburgo RS [12] vs Brasil de Pelotas RS [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[5] Sao Luiz(RS) [5] vs Cruzeiro RS [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[11] Sao Paulo RS [11] vs Veranopolis RS [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[8] Avenida RS [8] vs SER Caxias Do Su RS [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[3] Internacional (RS) [3] vs Sao Jose PoA RS [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[9] Juventude (RS) [9] vs Gremio (RS) [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[A-4] Linense(BRA) [A-4] vs Sao Paulo [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[D-2] Red Bull Brasil [D-2] vs Sao Bento [C-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[C-4] Gremio Novorizontino [C-4] vs Ituano (SP) [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[C-3] Ferroviaria SP [C-3] vs Mirassol [D-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[B-3] EC Santo Andre [B-3] vs Botafogo SP [D-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[C-1] Palmeiras [C-1] vs Sao Caetano (SP) [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[B-2] Ponte Preta [B-2] vs Bragantino SP [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[D-1] Santos [D-1] vs Corinthians Paulista (SP) [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30  Germania Halberstadt   vs Budissa Bautzen  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30  Berliner FC Dynamo   vs Energie Cottbus  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30  SV Babelsberg 03   vs Viktoria Berlin 1889  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30  Berliner AK 07   vs TSG Neustrelitz  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[2-2] Norwich City U23 [2-2] vs Fulham U23 [2-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[19] FK Baumit Jablonec(U21) [19] vs Ceske Budejovice(U21) [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[9] FC Viktoria Plzen(U21) [9] vs Teplice(U21) [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[4] Hradec Kralove(U21) [4] vs Slovan Liberec(U21) [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[3] Marila Pribram(U21) [3] vs Dukla Praha(U21) [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[6] Mlada Boleslav(U21) [6] vs FC Bohemians 1905 U21 [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylebongda24h.net - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất