Ngày GiờTrận ĐấuTỷ Lệ Châu ÁTài XỉuTỷ Lệ Châu Âu
03/0621h00  Brazil   vs Croatia  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0601h00  Saudi Arabia   vs Peru  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0601h00  Costa Rica   vs Northern Ireland  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0602h00  Spain   vs Switzerland  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0620h00[14] FC Gomel [14] vs Luch Minsk [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0620h00[10] FK Isloch Minsk [10] vs Smolevichi [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0620h00[3] FC Torpedo Zhodino [3] vs FC Slutsk [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0621h00[7] Kedah [7] vs Melaka FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0621h00[8] Selangor FA [8] vs Kelantan FA [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0619h30[1] Albirex Niigata FC [1] vs DPMM FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0619h30[3] Tampines Rovers FC [3] vs Young Lions [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0620h00[8] Kuruvchi Kokand Qoqon [8] vs Metallurg Bekobod [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0620h00[2] FC Bunyodkor [2] vs Neftchi Fargona [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0620h00[6] Nasaf Qarshi [6] vs Qizilqum Zarafshon [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0617h00[8] Hoang Anh Gia Lai [8] vs TP Ho Chi Minh [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0617h00[4] Sanna Khanh Hoa [4] vs Song Lam Nghe An [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0617h00[10] Quang Nam [10] vs XSKT Can Tho [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0618h00[2] Than Quang Ninh [2] vs Becamex Binh Duong [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0618h00[12] Sai Gon FC [12] vs XM Hai Phong FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0600h00[11] Tecnico Universitario [11] vs Macara [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0600h00[3] Universidad Catolica Quito [3] vs Independiente Del Valle [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0600h00[10] Guayaquil City [10] vs CD El Nacional [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0600h00[12] Deportivo Cuenca [12] vs Delfin SC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0600h00[2] Barcelona SC(ECU) [2] vs Sociedad Deportiva Aucas [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0600h00[1] Liga Deportiva Universitaria [1] vs Club Sport Emelec [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0602h00[A-7] Dep. San Martin [A-7] vs Universitario de Deportes [A-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0602h00[B-5] Melgar [B-5] vs EM Deportivo Binacional [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0602h00[B-4] Real Garcilaso [B-4] vs Sport Boys Association [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0602h00[A-6] UTC Cajamarca [A-6] vs Sport Huancayo [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0602h00[B-7] Deportivo Municipal [B-7] vs Sporting Cristal [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0602h00[A-3] Comerciantes Unidos [A-3] vs Sport Rosario [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0602h00[B-8] Academia Cantolao [B-8] vs Ayacucho Futbol Club [A-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0602h00[A-1] Alianza Lima [A-1] vs Deportivo Union Comercio [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0604h00[Dong-3] Columbus Crew [Dong-3] vs Toronto FC [Dong-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0604h00[Tay-8] Real Salt Lake [Tay-8] vs Seattle Sounders [Tay-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0604h00[Dong-1] Atlanta United FC [Dong-1] vs Philadelphia Union [Dong-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0604h00[Tay-3] FC Dallas [Tay-3] vs Los Angeles FC [Tay-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0604h00[Dong-6] New England Revolution [Dong-6] vs New York Red Bulls [Dong-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0604h00[Dong-10] Montreal Impact [Dong-10] vs Houston Dynamo [Tay-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0600h00[14] Alcorcon [14] vs CF Reus Deportiu [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0620h00[2] Viking [2] vs Floro [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0623h00[4] Ullensaker/Kisa IL [4] vs Tromsdalen UIL [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0623h00[11] Nest-Sotra [11] vs Aalesund FK [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0623h00[10] Ham-Kam [10] vs Jerv [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0623h00[12] Levanger FK [12] vs Sogndal [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0623h00[13] Strommen [13] vs Notodden FK [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0623h00[5] Asane Fotball [5] vs Mjondalen [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0620h00[12] Landskrona BoIS [12] vs GAIS [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0622h30[1] Orgryte [1] vs Falkenbergs FF [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0612h00[6] Matsumoto Yamaga FC [6] vs Tochigi SC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0613h00[7] Yokohama FC [7] vs Tokyo Verdy [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0613h00[1] Oita Trinita [1] vs Roasso Kumamoto [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0617h00[5] Ansan Greeners FC [5] vs Seoul E-Land FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0617h00[6] Daejeon Citizen [6] vs Gwangju Football Club [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0603h00[14] San Marcos de Arica [14] vs Coquimbo Unido [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0603h00[5] Nublense [5] vs Magallanes [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0603h00[16] Santiago Wanderers [16] vs Cobreloa [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0603h30[7] La Serena [7] vs Valdivia [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0604h00[Nhóm 2-8] San Antonio FC [Nhóm 2-8] vs Portland Timbers B [Nhóm 2-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0604h00[Nhóm 2-3] Sacramento Republic FC [Nhóm 2-3] vs Orange County SC [Nhóm 2-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0604h00[Nhóm 2-9] Saint Louis FC [Nhóm 2-9] vs Swope Park Rangers [Nhóm 2-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0604h00[Nhóm 1-8] Tampa Bay Rowdies [Nhóm 1-8] vs Atlanta United FC II [Nhóm 1-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0614h00[4] Brisbane Knights [4] vs North Pine [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0613h00[3] Blacktown City Demons [3] vs Sydney United [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0613h00[11] Manly United [11] vs Hakoah Sydney [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0613h00[1] Sydney Olympic [1] vs A.P.I.A. Leichhardt Tigers [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0615h00[9] Rockdale City Suns [9] vs South Coast Wolves [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0612h30[5] Adelaide United FC Youth [5] vs North Eastern Metrostars [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0612h30[8] West Torrens Birkalla [8] vs Adelaide City FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0613h00[10] South Melbourne [10] vs FC Bulleen Lions [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0613h00[3] Heidelberg United [3] vs Port Melbourne Sharks [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0611h00[7] YSCC Yokohama [7] vs Thespa Kusatsu Gunma [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0611h00[4] Fukushima United FC [4] vs Grulla Morioka [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0611h00[14] Kataller Toyama [14] vs Giravanz Kitakyushu [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0611h00[4] Urawa Reds Women's [4] vs Cerezo Osaka Sakai Women's [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0611h00[1] INAC Kobe Women's [1] vs NTV Beleza Women's [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0611h00[8] Vegalta Sendai Women's [8] vs Nippon Sport Science University Women's [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0611h00[7] Jef U Ichi.Chiba Women's [7] vs Nagano Parceiro Women's [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0608h00[2] Seattle Reign Women's [2] vs Orlando Pride Women's [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylebongda24h.net - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất