Ngày GiờTrận ĐấuTỷ Lệ Châu ÁTài XỉuTỷ Lệ Châu Âu
08/0302h45[F-1] Manchester City [F-1] vs Basel [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h45[H-1] Tottenham Hotspur [H-1] vs Juventus [D-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0316h00[H-4] Sydney FC [H-4] vs Kashima Antlers [H-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0317h00[F-4] Kawasaki Frontale [F-4] vs Melbourne Victory FC [F-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0317h00[H-2] Suwon Samsung Bluewings [H-2] vs ShenHua SVA FC [H-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0319h00[F-1] Shanghai SIPG F.C. [F-1] vs Ulsan Hyundai FC [F-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0322h00[1] F91 Dudelange [1] vs US Mondorf-les-Bains [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0322h00[12] UNA Strassen [12] vs Victoria Rosport [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0322h00[9] Racing Union Luxemburg [9] vs Hostert [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0322h00[8] Union Titus Petange [8] vs Rodange 91 [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0322h00[14] US Esch [14] vs Hamm RM Benfica FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0322h00[5] FC Differdange 03 [5] vs Jeunesse Esch [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0322h00[2] Fola Esch [2] vs Progres Niederkorn [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h30[A-7] Club Guabira [A-7] vs Destroyers [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0307h30[B-2] Royal Pari [B-2] vs Sport Boys Warnes [B-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0309h00[11] Cartagines Deportiva SA [11] vs Limon FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0300h30[9] Bloemfontein Celtic [9] vs Polokwane City FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0314h30[G-4] Bali United FC [G-4] vs Thanh Hoa FC [G-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0316h00[G-1] Yangon United [G-1] vs Global Cebu [G-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0305h15  Cerro Montevideo   vs Sport Rosario  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0305h15  General Diaz   vs Barcelona SC(ECU)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0307h30  Sporting Cristal   vs Lanus  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0307h30  Deportivo Cuenca   vs Sportivo Luqueno  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0319h00[15] Adana Demirspor [15] vs Denizlispor [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0319h00[3] Ankaragucu [3] vs Adanaspor [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0319h00[1] Rizespor [1] vs Gaziantepspor [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0319h00[9] Balikesirspor [9] vs Boluspor [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0319h00[4] Altinordu [4] vs Istanbulspor [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0319h00[13] Erzurum BB [13] vs Eskisehirspor [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0319h00[16] Vestel Manisaspor [16] vs Giresunspor [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0319h00[5] Gaziantep Buyuksehir Belediyesi [5] vs Umraniyespor [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0319h00[14] Samsunspor [14] vs Elazigspor [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0320h05[7] Dhamk [7] vs Al-Kawkab [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0322h25[11] Al-Nojoom [11] vs Al Mojzel [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0322h50[1] Al-Hazm [1] vs Jeddah [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
07/0319h00[16] VfL Osnabruck [16] vs SV Meppen [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0300h00[6] Fortuna Koln [6] vs Chemnitzer [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0300h00[15] Carl Zeiss Jena [15] vs Wurzburger Kickers [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0300h00[17] FSV Zwickau [17] vs Hansa Rostock [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0300h00[3] SV Wehen Wiesbaden [3] vs Sportfreunde Lotte [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0300h00[7] VfR Aalen [7] vs Preuben Munster [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0300h00[13] Hallescher FC [13] vs Werder Bremen (Am) [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0300h00[4] Karlsruher SC [4] vs SG Sonnenhof Grobaspach [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0300h00[2] SC Paderborn 07 [2] vs 1. FC Magdeburg [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0300h00[8] SpVgg Unterhaching [8] vs Rot-Weiss Erfurt [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0305h30[2] America MG [2] vs Caldense(MG) [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0306h30[12] Democrata [12] vs Villa Nova-MG [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0307h45[1] Cruzeiro (MG) [1] vs URT MG [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0305h00[11] Prudentopolis [11] vs Atletico Paranaense [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0305h00[12] CE Uniao PR [12] vs Rio Branco PR [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0306h00[6] Gremio Metropolitano Maringa [6] vs Foz do Iguacu PR [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0306h00[4] Cascavel PR [4] vs Cianorte PR [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0307h45[10] Toledo Colonia Work(TCW) PR [10] vs Londrina (PR) [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0307h45[9] Parana PR [9] vs Coritiba (PR) [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[8] Cruzeiro RS [8] vs Internacional (RS) [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[5] Sao Jose PoA RS [5] vs Juventude (RS) [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[4] Veranopolis RS [4] vs Novo Hamburgo RS [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[1] Brasil de Pelotas RS [1] vs Avenida RS [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[2] SER Caxias Do Su RS [2] vs Sao Luiz(RS) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[12] Gremio (RS) [12] vs Sao Paulo RS [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[A-4] Linense(BRA) [A-4] vs EC Santo Andre [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[D-2] Red Bull Brasil [D-2] vs Ponte Preta [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[C-2] Sao Bento [C-2] vs Ituano (SP) [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[C-3] Gremio Novorizontino [C-3] vs Santos [D-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[C-4] Ferroviaria SP [C-4] vs Bragantino SP [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[A-1] Corinthians Paulista (SP) [A-1] vs Mirassol [D-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[C-1] Palmeiras [C-1] vs Sao Paulo [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
08/0302h00[B-4] Sao Caetano (SP) [B-4] vs Botafogo SP [D-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylebongda24h.net - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất