Ngày GiờTrận ĐấuTỷ Lệ Châu ÁTài XỉuTỷ Lệ Châu Âu
02/0620h00[15] FC Gorodeya [15] vs BATE Borisov [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0620h00[9] Dnepr Mogilev [9] vs FC Vitebsk [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0600h00[11] Diosgyor VTK [11] vs Videoton FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0600h00[5] Ujpest FC [5] vs Debreceni VSC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0600h00[7] Puskas Akademia Fehervar [7] vs Paksi SE [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0600h00[12] Balmazujvaros Sport KFT [12] vs Ferencvarosi TC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0600h00[4] Budapest Honved [4] vs Vasas [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0600h00[8] Szombathelyi Haladas [8] vs Mezokovesd-Zsory [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0619h00[4] Zimbru Chisinau [4] vs FC Zaria Balti [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0619h00[1] FC Sheriff [1] vs FC Milsami [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0619h00[6] Dinamo-Auto [6] vs Speranta Nisporeni [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0619h00[3] CS Petrocub [3] vs FC Sfintul Gheorghe [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0623h00[8] FC Botosani [8] vs Gaz Metan Medias [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0623h00[14] Juventus Bucharest [14] vs FC Voluntari [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0623h00[9] Concordia Chiajna [9] vs ACS Poli Timisoara [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0623h00[6] Dinamo Bucuresti [6] vs Sepsi [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0619h30[4] Balestier Khalsa FC [4] vs Geylang United FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0619h30[7] Singapore Warriors [7] vs Hougang United FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0620h00[4] Lokomotiv Tashkent [4] vs Navbahor Namangan [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0620h00[11] Sogdiana Jizzakh [11] vs FC Bunyodkor [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0620h00[9] FC AGMK [9] vs Pakhtakor Tashkent [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h00[11] Montevideo Wanderers [11] vs Liverpool P. [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h00[15] Rampla Juniors FC [15] vs Nacional Montevideo [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h00[12] CA Atenas [12] vs CA River Plate [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h00[10] Boston River [10] vs CA Progreso [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h00[14] CA Torque [14] vs Defensor SC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h00[13] Racing Club Montevideo [13] vs Danubio FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h00[9] Centro Atletico Fenix [9] vs Club Atletico Cerro [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Tay-11] Colorado Rapids [Tay-11] vs Vancouver Whitecaps FC [Tay-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Dong-7] Chicago Fire [Dong-7] vs San Jose Earthquakes [Tay-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Tay-5] Portland Timbers [Tay-5] vs Los Angeles Galaxy [Tay-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0620h00[18] Jomo Cosmos [18] vs Ajax Cape Town [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[5] GKS Katowice [5] vs Gornik Leczna [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[2] Chojniczanka Chojnice [2] vs Bytovia Bytow [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[12] Puszcza Niepolomice [12] vs Miedz Legnica [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[10] Odra Opole [10] vs Olimpia Grudziadz [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[7] Wigry Suwalki [7] vs Ruch Chorzow [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[9] Chrobry Glogow [9] vs Stomil Olsztyn [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[3] Stal Mielec [3] vs Podbeskidzie [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[6] Rakow Czestochowa [6] vs Pogon Siedlce [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0622h00[4] Zaglebie Sosnowiec [4] vs GKS Tychy [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0601h30[5] Longford Town [5] vs Galway United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0623h00[4] Sandnes Ulf [4] vs Kongsvinger [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0621h00[8] Varbergs BoIS FC [8] vs Halmstads [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0621h00[16] IK Frej Taby [16] vs Osters IF [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0621h00[11] Norrby IF [11] vs IK Brage [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0623h00[7] Degerfors IF [7] vs IFK Varnamo [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0613h00[3] Avispa Fukuoka [3] vs Tokushima Vortis [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0614h00[18] FC Gifu [18] vs Mito Hollyhock [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0615h00[14] Omiya Ardija [14] vs Kamatamare Sanuki [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0615h00[4] FC Machida Zelvia [4] vs Ehime FC [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0616h00[16] JEF United Ichihara Chiba [16] vs Renofa Yamaguchi [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0618h00[5] Fagiano Okayama [5] vs Yamagata Montedio [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0618h00[15] Zweigen Kanazawa [15] vs Kyoto Sanga FC [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0616h00[8] Suwon FC [8] vs Asan Mugunghwa FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00[1] Seongnam FC [1] vs FC Anyang [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00[4] Busan I'Park [4] vs Bucheon FC 1995 [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0615h30[5] Dak Lak [5] vs Hue FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0615h30[7] Cong An Nhan Dan [7] vs Viettel [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0616h30[10] Binh Phuoc [10] vs Dong Thap [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h30[14] CRB (AL) [14] vs Brasil de Pelotas RS [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h30[12] Atletico Clube Goianiense [12] vs Goias [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h30[1] Fortaleza [1] vs Sampaio Correa (MA) [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0607h00[9] Londrina (PR) [9] vs Coritiba (PR) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0602h30[2] CD Santiago Morning [2] vs Cobresal [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0602h30[11] Union San Felipe [11] vs Rangers Talca [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[15] Melipilla [15] vs Puerto Montt [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 1-14] North Carolina [Nhóm 1-14] vs Bethlehem Steel [Nhóm 1-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 2-15] Los Angeles Galaxy II [Nhóm 2-15] vs Tulsa Roughnecks [Nhóm 2-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 2-17] OKC Energy FC [Nhóm 2-17] vs Reno 1868 [Nhóm 2-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 1-5] New York Red Bulls B [Nhóm 1-5] vs FC Cincinnati [Nhóm 1-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 1-6] Indy Eleven [Nhóm 1-6] vs Charleston Battery [Nhóm 1-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 1-15] Ottawa Fury [Nhóm 1-15] vs Charlotte Independence [Nhóm 1-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 2-12] Las Vegas Lights FC [Nhóm 2-12] vs Colorado Springs Switchbacks FC [Nhóm 2-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 2-11] Fresno FC [Nhóm 2-11] vs Seattle Sounders FC 2 [Nhóm 2-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 1-7] Nashville SC [Nhóm 1-7] vs Penn FC [Nhóm 1-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0604h00[Nhóm 1-12] Richmond Kickers [Nhóm 1-12] vs Pittsburgh Riverhounds SC [Nhóm 1-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0614h00[10] Acacia Ridge [10] vs Mount Gravatt [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0614h00[3] University of Queensland [3] vs Bayside United FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0615h30[1] Grange Thistle SC [1] vs Virginia United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0616h00[7] The Gap BPL [7] vs Albany Creek [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00[5] Marconi Stallions [5] vs Bonnyrigg White Eagles [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h45[12] Sydney FC Youth [12] vs Sutherland Sharks [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0612h30[6] West Adelaide SC [6] vs Adelaide Comets FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0612h30[9] South Adelaide Panthers [9] vs Para Hills Knights [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0615h30[10] Adelaide Olympic [10] vs Sturt Lions [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0616h30[2] Campbelltown City SC [2] vs Croydon Kings [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0612h00[11] Northcote City [11] vs Pascoe Vale SC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0612h00[2] Avondale FC [2] vs Green Gully Cavaliers [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0616h00[13] Hume City [13] vs Kingston City [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0616h00[8] Dandenong Thunder [8] vs Bentleigh Greens [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0611h00[12] Fujieda MYFC [12] vs SC Sagamihara [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0611h00[14] FC Tokyo(U23) [14] vs Kagoshima United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0611h00[7] Gainare Tottori [7] vs Blaublitz Akita [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0612h00[1] Cerezo Osaka(U23) [1] vs Gamba Osaka (U23) [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0616h00[6] FC Ryukyu [6] vs AC Nagano Parceiro [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0611h00[4] Kanagawa University Women's [4] vs Albirex Niigata Women's [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0602h30[8] Washington Spirit Women's [8] vs Chicago Red Stars Women's [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0606h00[9] Sky Blue FC Women's [9] vs Utah Royals Women's [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0607h30[7] Houston Dash Women's [7] vs North Carolina Courage Women's [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  Banik Ostrava(U19)   vs Ceske Budejovice(U19)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  Sparta Praha(U19)   vs Viktoria Plzen U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  Slavia Praha(U19)   vs Mlada Boleslav(U19)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  Teplice(U19)   vs Brno(U19)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  SK Sigma Olomouc(U19)   vs MFK Karvina(U19)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  FC Bohemians 1905 U19   vs Frydek-Mistek(U19)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  Opava (U19)   vs Zlin(U19)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  Pardubice(U19)   vs Synot Slovacko(U19)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
02/0617h00  Pribram U19   vs Hradec Kralove(U19)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylebongda24h.net - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất