Ngày GiờTrận ĐấuTỷ Lệ Châu ÁTài XỉuTỷ Lệ Châu Âu
13/0521h00[17] Swansea City [17] vs Stoke City [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[7] Burnley [7] vs AFC Bournemouth [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[15] Crystal Palace [15] vs West Bromwich(WBA) [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[16] Huddersfield Town [16] vs Arsenal [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[3] Liverpool [3] vs Brighton & Hove Albion [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[2] Manchester United [2] vs Watford [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[10] Newcastle [10] vs Chelsea FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[18] Southampton [18] vs Manchester City [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[4] Tottenham Hotspur [4] vs Leicester City [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[14] West Ham United [14] vs Everton [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[9] Girona [9] vs Valencia [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[16] Alaves [16] vs Athletic Bilbao [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[5] Real Betis [5] vs Sevilla [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[18] Deportivo La Coruna [18] vs Villarreal [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[12] Eibar [12] vs Las Palmas [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[15] Espanyol [15] vs Malaga [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[7] Getafe [7] vs Atletico Madrid [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[17] Levante [17] vs Barcelona [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[3] Real Madrid [3] vs Celta Vigo [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[11] Real Sociedad [11] vs Leganes [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h00[20] Benevento [20] vs Genoa [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h00[7] Atalanta [7] vs AC Milan [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h00[11] Bologna [11] vs Chievo [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h00[18] Crotone [18] vs Lazio [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h00[8] Fiorentina [8] vs Cagliari [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h00[5] Inter Milan [5] vs US Sassuolo Calcio [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h00[3] AS Roma [3] vs Juventus [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h00[9] Sampdoria [9] vs Napoli [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h00[10] Torino [10] vs Spal [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h00[19] Hellas Verona [19] vs Udinese [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0518h30[1] Celtic [1] vs Aberdeen [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0518h30[4] Hibernian FC [4] vs Glasgow Rangers [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0518h30[5] Kilmarnock [5] vs Hearts [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[10] Portimonense [10] vs Pacos Ferreira [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[16] Aves [16] vs Chaves [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[17] Feirense [17] vs GD Estoril-Praia [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[1] SL Benfica [1] vs Moreirense [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[7] Boavista FC [7] vs Belenenses [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[6] Maritimo [6] vs Sporting Clube de Portugal [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[5] Rio Ave [5] vs Sporting Braga [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[13] Vitoria FC Setubal [13] vs Desportivo de Tondela [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[9] Vitoria Guimaraes [9] vs FC Porto [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0517h00[13] Amkar Perm [13] vs FC Akhmat Grozny [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0517h00[10] Dinamo Moscow [10] vs Spartak Moscow [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0517h00[9] Arsenal Tula [9] vs Lokomotiv Moscow [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0517h00[5] Krasnodar FK [5] vs Rubin Kazan [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0517h00[7] FC Ufa [7] vs Tosno [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0517h00[4] CSKA Moscow [4] vs Anzhi Makhachkala [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0517h00[12] FK Rostov [12] vs FC Ural Yekaterinburg [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0517h00[3] Zenit St.Petersburg [3] vs SKA Khabarovsk [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[3] Banants [3] vs Shirak [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0523h00[8] Zaglebie Lubin [8] vs Jagiellonia Bialystok [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0523h00[7] Wisla Krakow [7] vs Lech Poznan [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0523h00[3] Legia Warszawa [3] vs Gornik Zabrze [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0523h00[4] Wisla Plock [4] vs Korona Kielce [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[4] Gent [4] vs Anderlecht [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[6] Standard Liege [6] vs Club Brugge [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[5] Genk [5] vs Sporting Charleroi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[9] FC Kuressaare [9] vs Paide Linnameeskond [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h00[4] Torpedo Kutaisi [4] vs FC Metalurgi Rustavi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h00[7] FC Sioni Bolnisi [7] vs Samtredia [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h00[6] Chikhura Sachkhere [6] vs Dila Gori [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h00[1] FC Saburtalo Tbilisi [1] vs FC Kolkheti-1913 Poti [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h00[2] Dinamo Tbilisi [2] vs Lokomotiv Tbilisi [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h00[4] FK Jonava [4] vs Stumbras [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0501h00[8] Kauno Zalgiris [8] vs FK Palanga [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[10] Hostert [10] vs Progres Niederkorn [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[11] UNA Strassen [11] vs Hamm RM Benfica FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[7] Racing Union Luxemburg [7] vs Victoria Rosport [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[8] Union Titus Petange [8] vs Jeunesse Esch [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[14] US Esch [14] vs US Mondorf-les-Bains [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[4] FC Differdange 03 [4] vs F91 Dudelange [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[3] Fola Esch [3] vs Rodange 91 [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h30[2] FC Vardar Skopje [2] vs Akademija Pandev [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h30[3] Sileks [3] vs Rabotnicki Skopje [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h30[10] FK Skopje [10] vs Pobeda Prilep [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h30[6] Renova Cepciste [6] vs FK Shkendija 79 [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h30[9] Pelister Bitola [9] vs FK Shkupi [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0519h00[6] Zimbru Chisinau [6] vs CS Petrocub [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0519h00[7] Speranta Nisporeni [7] vs FC Sfintul Gheorghe [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0519h00[3] Dinamo-Auto [3] vs FC Milsami [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0519h00[4] FC Zaria Balti [4] vs FC Sheriff [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[2] Molde [2] vs Bodo Glimt [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[11] Tromso IL [11] vs Lillestrom [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[5] Stromsgodset [5] vs Sarpsborg 08 FF [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[8] FK Haugesund [8] vs Kristiansund BK [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[3] Ranheim IL [3] vs Odd Grenland [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[16] Stabaek [16] vs Rosenborg [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0523h00[7] Kayserispor [7] vs Akhisar Bld.Geng [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0523h00[17] Konyaspor [17] vs Goztepe [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0523h00[11] Bursaspor [11] vs Trabzonspor [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0523h00[6] Sivasspor [6] vs Alanyaspor [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0523h00[12] Antalyaspor [12] vs Istanbul Buyuksehir Belediyesi [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0523h00[15] Osmanlispor FC [15] vs Besiktas JK [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0523h00[9] Kasimpasa [9] vs Genclerbirligi [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0523h00[18] Karabukspor [18] vs Fenerbahce [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0523h00[1] Galatasaray [1] vs Yeni Malatyaspor [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[4] FC Luzern [4] vs Grasshoppers [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[9] Sion [9] vs St. Gallen [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[10] Lausanne Sports [10] vs FC Thun [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[1] Young Boys [1] vs FC Lugano [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[5] Zurich [5] vs Basel [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[7] IFK Goteborg [7] vs IFK Norrkoping [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0523h30[16] Trelleborgs FF [16] vs Malmo FF [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0523h30[2] Orebro [2] vs Hammarby [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[7] Olimpik Donetsk [7] vs Chernomorets Odessa [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[8] FC Mariupol [8] vs FC Vorskla Poltava [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h30[1] Red Bull Salzburg [1] vs Mattersburg [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h30[3] LASK Linz [3] vs Wolfsberger AC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h30[2] Sturm Graz [2] vs FC Trenkwalder Admira [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h30[10] St.Polten [10] vs Austria Wien [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h30[4] Rapid Wien [4] vs Rheindorf Altach [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[5] Aalborg BK [5] vs FC Kobenhavn [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0513h00[9] Urawa Red Diamonds [9] vs Sagan Tosu [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0515h00[2] FC Tokyo [2] vs Consadole Sapporo [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0513h00[7] Sangju Sangmu FC [7] vs Incheon United FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0515h00[2] Suwon Samsung Bluewings [2] vs Daegu FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0515h00[8] Ulsan Hyundai FC [8] vs Gyeongnam FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0518h35[4] Jiangsu Suning FC [4] vs Dalian Yifang [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0518h35[14] HeNan JianYe [14] vs Beijing Renhe [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0513h30[10] Hong Kong Rangers FC [10] vs Dreams Sports Club [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0513h30[5] Southern District [5] vs Eastern A.A Football Team [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0513h30[8] LeeMan [8] vs R&F [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0513h30[3] Wofoo Tai Po [3] vs Hong Kong Pegasus FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0513h30[1] Kitchee [1] vs Yuen Long FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0515h45[12] Negeri Sembilan Matrix [12] vs Kedah [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h00[5] Selangor PKNS [5] vs Kuala Lumpur [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0516h30[3] Balestier Khalsa FC [3] vs DPMM FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0516h30[7] Singapore Warriors [7] vs Albirex Niigata FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[13] Defensa Y Justicia [13] vs Arsenal de Sarandi [27]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[20] Patronato Parana [20] vs CA Banfield [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[8] Belgrano [8] vs Temperley [26]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[2] Godoy Cruz [2] vs Tigre [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[25] Chacarita Juniors [25] vs San Martin San Juan [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[23] Gimnasia LP [23] vs Newells Old Boys [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[22] Lanus [22] vs Atletico Tucuman [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[28] Olimpo [28] vs Talleres Cordoba [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[9] Racing Club [9] vs Colon [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[11] River Plate [11] vs San Lorenzo [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[17] Rosario Central [17] vs Estudiantes La Plata [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[10] Union Santa Fe [10] vs Independiente [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[6] CA Huracan [6] vs Boca Juniors [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[19] Velez Sarsfield [19] vs Argentinos Juniors [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[20] Chapecoense SC [20] vs CR Flamengo (RJ) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[2] Atletico Paranaense [2] vs Atletico Mineiro (MG) [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[10] Esporte Clube Bahia [10] vs Sao Paulo [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[18] Ceara [18] vs America MG [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0502h00[12] Botafogo (RJ) [12] vs Fluminense (RJ) [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0505h00[6] Santos [6] vs Parana PR [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[7] Macara [7] vs Deportivo Cuenca [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[2] Independiente Del Valle [2] vs Club Sport Emelec [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[6] Sociedad Deportiva Aucas [6] vs Universidad Catolica Quito [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[8] Delfin SC [8] vs Tecnico Universitario [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[1] Barcelona SC(ECU) [1] vs Guayaquil City [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[9] CD El Nacional [9] vs Liga Deportiva Universitaria [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0503h00[15] Monagas SC [15] vs Metropolitanos FC [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0503h00[9] Zulia FC [9] vs Aragua FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0503h00[5] Deportivo La Guaira [5] vs Mineros de Guayana [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0503h00[13] Atletico Venezuela [13] vs Estudiantes Merida FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0503h00[1] Carabobo FC [1] vs Portuguesa FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0503h00[17] Estudiantes Caracas SC [17] vs Trujillanos FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0503h00[6] Deportivo Tachira [6] vs Academia Puerto Cabello [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0503h00[4] Zamora FC Barinas [4] vs Caracas FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0503h00[7] Deportivo Lara [7] vs Anzoategui [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0504h00[Tay-8] Colorado Rapids [Tay-8] vs New York Red Bulls [Dong-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0504h00[Dong-5] Columbus Crew [Dong-5] vs Chicago Fire [Dong-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0504h00[Tay-5] Real Salt Lake [Tay-5] vs Washington D.C. United [Dong-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0504h00[Dong-4] New England Revolution [Dong-4] vs Toronto FC [Dong-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0504h00[Tay-11] Portland Timbers [Tay-11] vs Seattle Sounders [Tay-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0504h00[Dong-3] Orlando City [Dong-3] vs Atlanta United FC [Dong-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[13] CF Reus Deportiu [13] vs Tenerife [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[19] Cultural Leonesa [19] vs CD Lugo [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[3] Rayo Vallecano [3] vs Cordoba C.F. [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[21] Sevilla Atletico [21] vs Gimnastic Tarragona [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[1] SD Huesca [1] vs Alcorcon [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[17] Almeria [17] vs Granada CF [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[6] Cadiz [6] vs Zaragoza [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[22] La Hoya Lorca CF [22] vs Numancia [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[10] Osasuna [10] vs Real Oviedo [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[2] Sporting de Gijon [2] vs Barcelona B [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[9] Valladolid [9] vs Albacete [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h30[3] Holstein Kiel [3] vs Eintr. Braunschweig [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h30[17] SV Darmstadt 98 [17] vs FC Erzgebirge Aue [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h30[7] FC Ingolstadt 04 [7] vs FC Kaiserslautern [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h30[12] 1. FC Heidenheim 1846 [12] vs Greuther Furth [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h30[5] Arminia Bielefeld [5] vs SV Sandhausen [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h30[6] VfL Bochum [6] vs SSV Jahn Regensburg [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h30[15] Dynamo Dresden [15] vs Union Berlin [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h30[14] MSV Duisburg [14] vs St. Pauli [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0520h30[2] FC Nurnberg [2] vs Fortuna Dusseldorf [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[13] SL Benfica B [13] vs Porto B [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[17] Sporting CP B [17] vs Sporting Braga II [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[1] CD Nacional [1] vs Vitoria Guimaraes B [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[5] Academico Viseu [5] vs Santa Clara [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[9] FC Famalicao [9] vs Leixoes [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[14] Cova Piedade [14] vs CF Uniao Madeira [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[20] Real SC [20] vs Gil Vicente [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[15] SC Covilha [15] vs FC Penafiel [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[11] UD Oliveirense [11] vs FC Arouca [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0522h00[12] Varzim [12] vs Academica Coimbra [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[6] Ullensaker/Kisa IL [6] vs Sogndal [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0500h00[7] Asane Fotball [7] vs Aalesund FK [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0519h45[3] Viborg [3] vs Esbjerg FB [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0519h45[7] Thisted FC [7] vs Vendsyssel [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0519h45[9] Nykobing FC [9] vs Brabrand IF [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0519h45[5] Fredericia [5] vs Fremad Amager [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0519h45[12] Skive IK [12] vs Vejle [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0519h45[10] FC Roskilde [10] vs Herfolge Boldklub Koge [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0513h00[1] Oita Trinita [1] vs FC Gifu [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0513h00[12] Yamagata Montedio [12] vs Omiya Ardija [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0513h00[8] Mito Hollyhock [8] vs Fagiano Okayama [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0515h00[7] FC Machida Zelvia [7] vs Kamatamare Sanuki [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0512h00[5] Busan I'Park [5] vs Seoul E-Land FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0514h30[8] Shanghai Shenxin [8] vs Zhejiang Yiteng FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0518h30[9] Shenzhen JiaZhaoye [9] vs Meizhou Hakka [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0518h35[10] Inner Mongolia Zhongyou [10] vs Liaoning Whowin [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0514h45[8] Pulau Penang FA [8] vs Sarawak [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0504h00[Nhóm 2-1] Sacramento Republic FC [Nhóm 2-1] vs Reno 1868 [Nhóm 2-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0504h00[Nhóm 2-16] Tulsa Roughnecks [Nhóm 2-16] vs Phoenix Rising FC [Nhóm 2-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
14/0504h00[Nhóm 1-8] Nashville SC [Nhóm 1-8] vs Louisville City FC [Nhóm 1-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0513h00[2] Sydney Olympic [2] vs South Coast Wolves [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0515h00[9] Rockdale City Suns [9] vs Hakoah Sydney [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0512h30[6] Adelaide United FC Youth [6] vs West Torrens Birkalla [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0512h30[5] West Adelaide SC [5] vs Campbelltown City SC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0516h00[CFL-8] FC Viktoria Plzen(U21) [CFL-8] vs FC Bohemians 1905 U21 [CFL-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0516h00[CFL-2] Teplice(U21) [CFL-2] vs Slovan Liberec(U21) [CFL-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0519h00[MSFL-5] Brno(U21) [MSFL-5] vs Vysocina Jihlava(U21) [MSFL-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[CFL-6] Hradec Kralove(U21) [CFL-6] vs Mlada Boleslav(U21) [CFL-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[CFL-1] Sparta Praha(U21) [CFL-1] vs Marila Pribram(U21) [CFL-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
13/0521h00[MSFL-2] Banik Ostrava(U21) [MSFL-2] vs Zlin(U21) [MSFL-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylebongda24h.net - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất