Ngày GiờTrận ĐấuTỷ Lệ Châu ÁTài XỉuTỷ Lệ Châu Âu
05/0320h30[C-3] Nasaf Qarshi [C-3] vs Al-Sadd [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0322h10[A-2] Al-Garrafa [A-2] vs Al Ahli Jeddah [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0322h30[C-2] Persepolis [C-2] vs Al Wasl FC [C-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0323h00[A-3] Al-Jazira(UAE) [A-3] vs Teraktor-Sazi [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[15] Crystal Palace [15] vs Manchester United [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0300h00[1] Balzan FC [1] vs Gzira United [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0307h30[B-1] Blooming [B-1] vs Nacional Potosi [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[4] Colo Colo [4] vs Huachipato [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[9] Palestino [9] vs Audax Italiano [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[12] Everton CD [12] vs San Luis Quillota [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[3] O Higgins [3] vs Deportes Temuco [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[2] Universidad de Chile [2] vs CSD Antofagasta [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[11] Deportes Iquique [11] vs Universidad Catolica [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[5] Union La Calera [5] vs Curico Unido [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[6] Union Espanola [6] vs Universidad de Concepcion [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0320h00[8] Arab Contractors [8] vs Tanta [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0322h30[14] Ittihad Alexandria [14] vs Smouha SC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0301h00[7] El Entag Al Harby [7] vs El Dakhleya [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0319h15[C-3] Al-Wahda Damascus [C-3] vs Al-Ansar(LIB) [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0322h00[A-4] Al-Suwaiq Club [A-4] vs Al Jazeera Amman [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0322h30[A-1] Malkia [A-1] vs Al Quwa Al Jawiya [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0300h00[C-2] Al-Faisaly [C-2] vs Dhofar [C-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0301h00[5] Jong PSV Eindhoven [5] vs Emmen [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0301h00[20] FC Utrecht Am. [20] vs FC Den Bosch [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[11] Puerto Montt [11] vs La Serena [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[15] Valdivia [15] vs San Marcos de Arica [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[13] Melipilla [13] vs CD Magallanes [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[6] Rangers Talca [6] vs CD Copiapo S.A. [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[3] Cobresal [3] vs Nublense [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[14] Union San Felipe [14] vs CSyD Barnechea [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[8] Santiago Wanderers [8] vs CD Santiago Morning [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0303h00[9] Coquimbo Unido [9] vs Cobreloa [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0302h00[1-7] Everton(U23) [1-7] vs Swansea City(U21) [1-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0302h00[2-9] Wolves U23 [2-9] vs Middlesbrough U23 [2-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0302h00[1-6] Leicester City(U23) [1-6] vs Liverpool(U23) [1-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0302h00[2-8] Reading(U23) [2-8] vs West Bromwich U23 [2-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0302h00[2-2] Brighton U23 [2-2] vs Southampton(U23) [2-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0302h00[2-12] Newcastle U23 [2-12] vs Aston Villa U23 [2-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0316h00[5] Slavia Praha(U21) [5] vs Sparta Praha(U21) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylebongda24h.net - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất