Ngày GiờTrận ĐấuTỷ Lệ Châu ÁTài XỉuTỷ Lệ Châu Âu
30/0617h56  Trencin   vs Synot Slovacko  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h57  NK Maribor   vs Cracovia Krakow  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h59  Jagiellonia Bialystok   vs FC Viitorul Constanta  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h59  Pogon Szczecin   vs Chrobry Glogow  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h59  Young Boys   vs Ludogorets Razgrad  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00  Djurgardens   vs Aarhus AGF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00  Aalborg BK   vs Randers FC  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00  Viborg   vs Hobro I.K.  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0623h00  FC Luzern   vs Vaduz  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0620h45[9] FK Isloch Minsk [9] vs FC Slutsk [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0622h45[6] Neman Grodno [6] vs FC Minsk [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0701h45[7] Sligo Rovers [7] vs Waterford United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0700h00[6] Valerenga [6] vs Bodo Glimt [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00[5] FC Honka [5] vs RoPS Rovaniemi [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00[3] KuPS [3] vs SJK Seinajoki [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00[11] PS Kemi [11] vs VPS Vaasa [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00[7] Ilves Tampere [7] vs Inter Turku [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h45[17] Ubon UMT United [17] vs Port FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0618h00[4] Muang Thong United [4] vs PT Prachuap F.C. [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00[13] Pattaya United [13] vs Air Force Central [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00[2] Buriram United [2] vs Bangkok United FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0620h00[14] Sukhothai FC [14] vs Nakhon Ratchasima [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Tay-9] Minnesota United FC [Tay-9] vs FC Dallas [Tay-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Tay-10] Seattle Sounders [Tay-10] vs Portland Timbers [Tay-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0623h00[12] Magni Grenivik [12] vs UMF Njardvik [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0623h00[9] UMF Selfoss [9] vs Thor Akureyri [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00[4] FC Haka [4] vs Ekenas IF Fotboll [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00[8] KTP Kotka [8] vs AC Kajaani [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00[1] HIFK [1] vs AC Oulu [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0619h00[2] KPV [2] vs Jaro [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0621h00[8] GAIS [8] vs Norrby IF [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0621h00[10] Jonkopings Sodra IF [10] vs Halmstads [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0621h00[16] IFK Varnamo [16] vs IK Brage [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0623h00[15] Gefle IF [15] vs Varbergs BoIS FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0623h00[7] Degerfors IF [7] vs IK Frej Taby [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h00[3] Bucheon FC 1995 [3] vs Seongnam FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h00[10] FC Anyang [10] vs Ansan Greeners FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h00[8] Seoul E-Land FC [8] vs Suwon FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0615h00[7] Dak Lak [7] vs Viettel [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0615h30[10] Cong An Nhan Dan [10] vs Dong Thap [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0616h30[8] Binh Phuoc [8] vs SQC Binh Dinh [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Nhóm 1-7] Indy Eleven [Nhóm 1-7] vs Penn FC [Nhóm 1-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Nhóm 1-5] Louisville City FC [Nhóm 1-5] vs New York Red Bulls B [Nhóm 1-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Nhóm 2-8] Colorado Springs Switchbacks FC [Nhóm 2-8] vs San Antonio FC [Nhóm 2-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Nhóm 1-1] FC Cincinnati [Nhóm 1-1] vs Ottawa Fury [Nhóm 1-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Nhóm 1-8] Bethlehem Steel [Nhóm 1-8] vs Charlotte Independence [Nhóm 1-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Nhóm 2-7] Reno 1868 [Nhóm 2-7] vs Portland Timbers B [Nhóm 2-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0704h00[Nhóm 1-3] Nashville SC [Nhóm 1-3] vs Atlanta United FC II [Nhóm 1-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[3] University of Queensland [3] vs Albany Creek [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0615h00[7] Bayside United FC [7] vs Virginia United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0615h00[12] Mount Gravatt [12] vs Taringa Rovers [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[11] Sorrento F.C. [11] vs Inglewood United [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[7] Armadale [7] vs Bayswater City [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[8] Stirling Lions [8] vs ECU Joondalup [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[3] Cockburn City [3] vs Joondalup United [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[12] Subiaco AFC [12] vs Balcatta [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0618h00[10] Forrestfield United [10] vs Perth S.C [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0616h30[10] Sutherland Sharks [10] vs Bonnyrigg White Eagles [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h00[7] Hakoah Sydney [7] vs Marconi Stallions [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0617h45[12] Sydney FC Youth [12] vs A.P.I.A. Leichhardt Tigers [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[12] Redlands United FC [12] vs Sunshine Coast FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[10] Brisbane Roar FC Am [10] vs Brisbane City SC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[1] Western Pride [1] vs Queensland Lions FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[5] Brisbane Strikers [5] vs Cairns FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[13] North Queensland United [13] vs SWQ Thunder [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0614h00[11] Magpies Crusaders [11] vs Moreton Bay United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0612h30[1] North Eastern Metrostars [1] vs Sturt Lions [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0612h30[10] West Torrens Birkalla [10] vs Campbelltown City SC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0612h30[7] Para Hills Knights [7] vs Adelaide Comets FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0612h30[8] West Adelaide SC [8] vs Croydon Kings [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0612h30[9] South Adelaide Panthers [9] vs Adelaide United FC Youth [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0615h30[6] Adelaide Olympic [6] vs Adelaide City FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0613h00[14] FC Bulleen Lions [14] vs Avondale FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0616h00[13] Hume City [13] vs Port Melbourne Sharks [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0616h00[9] Dandenong Thunder [9] vs Kingston City [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0615h00[11] Fujieda MYFC [11] vs FC Tokyo(U23) [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0615h00[13] SC Sagamihara [13] vs Gamba Osaka (U23) [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0616h00[17] Giravanz Kitakyushu [17] vs Gainare Tottori [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0710h00[12] Verspah Oita [12] vs Osaka FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0710h00[14] FC Maruyasu Okazaki [14] vs Vanraure Hachinohe FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0710h00[9] Veertien Kuwana [9] vs Nara Club [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0710h00[13] Cobaltore Onagawa [13] vs Imabari FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0710h00[16] Tegevajaro Miyazaki [16] vs Ryutsu Keizai Dragons [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0710h00[4] Sony Sendai FC [4] vs Tokyo Musashino City FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0702h30[3] Orlando Pride Women's [3] vs North Carolina Courage Women's [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0709h00[2] Seattle Reign Women's [2] vs Portland Thorns FC Women's [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
01/0709h00[4] Utah Royals Women's [4] vs Sky Blue FC Women's [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylebongda24h.net - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất