Ngày GiờTrận ĐấuTỷ Lệ Châu ÁTài XỉuTỷ Lệ Châu Âu
04/0320h30[14] Brighton & Hove Albion [14] vs Arsenal [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[1] Manchester City [1] vs Chelsea FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[13] Leganes [13] vs Malaga [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[1] Barcelona [1] vs Atletico Madrid [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[11] Celta Vigo [11] vs Las Palmas [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[19] Deportivo La Coruna [19] vs Eibar [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[17] Levante [17] vs Espanyol [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[3] Real Madrid [3] vs Getafe [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[12] Real Sociedad [12] vs Alaves [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[5] Sevilla [5] vs Athletic Bilbao [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[4] Valencia [4] vs Real Betis [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[6] Villarreal [6] vs Girona [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[12] Genoa [12] vs Cagliari [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[20] Benevento [20] vs Hellas Verona [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[8] Atalanta [8] vs Sampdoria [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[15] Chievo [15] vs US Sassuolo Calcio [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[9] Torino [9] vs Crotone [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[10] Udinese [10] vs Fiorentina [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h45[7] AC Milan [7] vs Inter Milan [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[12] Caen [12] vs Strasbourg [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[6] Montpellier HSC [6] vs Lyonnais [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[3] Marseille [3] vs Nantes [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[11] Desportivo de Tondela [11] vs Chaves [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[13] Aves [13] vs Portimonense [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[16] GD Estoril-Praia [16] vs Sporting Braga [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[17] Feirense [17] vs Boavista FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[18] Moreirense [18] vs Pacos Ferreira [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[2] SL Benfica [2] vs Maritimo [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[1] FC Porto [1] vs Sporting Clube de Portugal [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[14] Vitoria FC Setubal [14] vs Rio Ave [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[9] Vitoria Guimaraes [9] vs Belenenses [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h30[6] FC Zwolle [6] vs VVV Venlo [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30[18] Sparta Rotterdam [18] vs ADO Den Haag [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30[7] Vitesse Arnhem [7] vs Ajax Amsterdam [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h45[16] FC Twente Enschede [16] vs FC Groningen [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[10] Arsenal Tula [10] vs FC Terek Groznyi [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[16] SKA Khabarovsk [16] vs FC Tosno [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[15] FK Anzhi [15] vs Rubin Kazan [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[4] Krasnodar FK [4] vs FK Rostov [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[6] Bashinformsvyaz-Dynamo Ufa [6] vs Dinamo Moscow [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[5] CSKA Moscow [5] vs Ural S.r. [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[1] Lokomotiv Moscow [1] vs Spartak Moscow [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[2] Zenit St.Petersburg [2] vs Amkar Perm [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0317h00[6] Ararat Yerevan [6] vs Gandzasar Kapan [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0320h00[2] Qabala [2] vs FC Neftci Baku [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0320h00[3] Zira FK [3] vs Keshla FK [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[1] F91 Dudelange [1] vs Hamm RM Benfica FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[4] US Mondorf-les-Bains [4] vs Jeunesse Esch [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[12] UNA Strassen [12] vs Racing Union Luxemburg [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[8] Union Titus Petange [8] vs Progres Niederkorn [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[14] US Esch [14] vs Victoria Rosport [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[5] FC Differdange 03 [5] vs Rodange 91 [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[2] Fola Esch [2] vs Hostert [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[8] Hamrun Spartans [8] vs Senglea Athletic [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[6] Hibernians FC [6] vs Sliema Wanderers FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[14] FK Javor Ivanjica [14] vs Radnicki Nis [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[2] Partizan Belgrade [2] vs FK Rad Beograd [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[4] Spartak Subotica [4] vs Zemun [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[5] FK Vozdovac [5] vs Mladost Lucani [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[13] FK Backa Backa Palanka [13] vs Radnik Surdulica [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[12] Macva Sabac [12] vs FK Napredak Krusevac [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[7] Vojvodina [7] vs Crvena Zvezda [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[16] Borac Cacak [16] vs Cukaricki [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[7] Trabzonspor [7] vs Besiktas JK [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[15] Konyaspor [15] vs Yeni Malatyaspor [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[11] Bursaspor [11] vs Kayserispor [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[13] Genclerbirligi [13] vs Alanyaspor [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[14] Antalyaspor [14] vs Sivasspor [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[1] Istanbul Buyuksehir Belediyesi [1] vs Goztepe [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[9] Kasimpasa [9] vs Osmanlispor FC [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[18] Karabukspor [18] vs Galatasaray [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00[3] Fenerbahce [3] vs Akhisar Bld.Geng [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[8] Aalborg BK [8] vs AC Horsens [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[14] Randers FC [14] vs FC Nordsjaelland [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[10] Silkeborg IF [10] vs Midtjylland [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[11] Aarhus AGF [11] vs FC Kobenhavn [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[13] Elite 3000 Helsingor [13] vs Sonderjyske [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[12] Lyngby [12] vs Hobro I.K. [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[2] Brondby [2] vs Odense BK [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0313h00[6] Western Sydney Wanderers [6] vs Perth Glory FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0314h00[17] Urawa Red Diamonds [17] vs Sanfrecce Hiroshima [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0312h00  Gyeongnam FC   vs Sangju Sangmu FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0313h30[4] R&F [4] vs Hong Kong Rangers FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0316h30[7] Dreams Sports Club [7] vs Eastern A.A Football Team [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h00[18] Bangkok Glass [18] vs Port FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h00[2] Sukhothai FC [2] vs Chainat Hornbill FC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[9] Ratchaburi FC [9] vs Bangkok United FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[5] Suphanburi FC [5] vs Chonburi FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[11] Belgrano [11] vs Patronato Parana [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[25] Temperley [25] vs Gimnasia LP [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[17] San Martin San Juan [17] vs Independiente [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[13] Argentinos Juniors [13] vs Boca Juniors [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[28] Arsenal de Sarandi [28] vs Lanus [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[18] CA Banfield [18] vs Newells Old Boys [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[8] Colon [8] vs CA Huracan [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[5] Estudiantes La Plata [5] vs Olimpo [27]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[12] Atletico Tucuman [12] vs Defensa Y Justicia [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[9] Racing Club [9] vs Velez Sarsfield [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[19] River Plate [19] vs Chacarita Juniors [26]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[15] Rosario Central [15] vs Godoy Cruz [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[24] Tigre [24] vs Talleres Cordoba [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[A-5] Universitario de Sucre [A-5] vs Jorge Wilstermann [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[A-1] Bolivar [A-1] vs Club Guabira [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0304h15[A-2] Real Potosi [A-2] vs Oriente Petrolero [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0306h30[B-2] Royal Pari [B-2] vs Destroyers [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[12] Tecnico Universitario [12] vs Universidad Catolica Quito [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[7] Independiente Del Valle [7] vs Guayaquil City [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[3] Delfin SC [3] vs Barcelona SC(ECU) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[5] Club Sport Emelec [5] vs Deportivo Cuenca [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[10] CD El Nacional [10] vs Macara [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[8] Liga Deportiva Universitaria [8] vs Sociedad Deportiva Aucas [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[A-1] Dep. San Martin [A-1] vs Sporting Cristal [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[B-8] Deportivo Union Comercio [B-8] vs Melgar [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[B-3] Sport Boys Association [B-3] vs Academia Cantolao [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[A-7] Universitario de Deportes [A-7] vs Ayacucho Futbol Club [A-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[A-6] UTC Cajamarca [A-6] vs Comerciantes Unidos [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[A-3] Sport Rosario [A-3] vs Alianza Lima [A-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[B-5] EM Deportivo Binacional [B-5] vs Deportivo Municipal [B-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[B-6] Sport Huancayo [B-6] vs Real Atletico Garcilaso [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0301h00[9] Toluca [9] vs Pachuca [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h00[15] Cruz Azul [15] vs Queretaro FC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0307h00[14] Veracruz [14] vs Tigres UANL [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[4] Perez Zeledon [4] vs Universidad de Costa Rica [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[5] Santos De Guapiles [5] vs AD Carmelita [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[10] Limon FC [10] vs AD Grecia [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[8] Guadalupe FC [8] vs Municipal Liberia [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[3] Deportivo Saprissa [3] vs Cartagines Deportiva SA [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[1] Herediano [1] vs Alajuelense [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[13] Masr El Maqassah [13] vs Zamalek [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0301h00[1] Al Ahly SC [1] vs Al Masry [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0320h30[9] Bloemfontein Celtic [9] vs Ajax Cape Town [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0320h30[14] Polokwane City FC [14] vs Lamontville Golden Arrows [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[19] Cultural Leonesa [19] vs CF Reus Deportiu [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[9] CD Lugo [9] vs Granada CF [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[22] Sevilla Atletico [22] vs Sporting de Gijon [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[1] SD Huesca [1] vs Almeria [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[5] Real Oviedo [5] vs Barcelona B [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[14] Alcorcon [14] vs Cordoba C.F. [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[21] La Hoya Lorca CF [21] vs Albacete [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[18] Gimnastic Tarragona [18] vs Tenerife [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[6] Numancia [6] vs Zaragoza [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[7] Osasuna [7] vs Cadiz [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[8] Valladolid [8] vs Rayo Vallecano [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[3] Holstein Kiel [3] vs MSV Duisburg [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[7] FC Ingolstadt 04 [7] vs Bochum [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[4] SV Sandhausen [4] vs FC Erzgebirge Aue [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[2] Fortuna Dusseldorf [2] vs St. Pauli [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[9] 1. FC Heidenheim 1846 [9] vs Arminia Bielefeld [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[12] Eintr. Braunschweig [12] vs SSV Jahn Regensburg [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[13] Dynamo Dresden [13] vs Darmstadt [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[18] FC Kaiserslautern [18] vs Union Berlin [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h30[1] FC Nurnberg [1] vs Greuther Furth [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[15] Sporting CP B [15] vs FC Arouca [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[19] Sporting Braga II [19] vs FC Famalicao [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[6] Academico Viseu [6] vs UD Oliveirense [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[14] Cova Piedade [14] vs Porto B [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[20] Real SC [20] vs CD Nacional [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[18] Gil Vicente [18] vs Leixoes [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[11] SC Covilha [11] vs SL Benfica B [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[17] CF Uniao Madeira [17] vs Vitoria Guimaraes B [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[2] Academica Coimbra [2] vs FC Penafiel [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0322h00[13] Varzim [13] vs Santa Clara [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0301h00[17] Go Ahead Eagles [17] vs De Graafschap [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[6] Baltika [6] vs Zenit-2 St.Petersburg [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[9] Shinnik Yaroslavl [9] vs FC Tom Tomsk [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[16] FC Tyumen [16] vs Volga Olimpiets [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[11] Spartak Moscow II [11] vs Fakel Voronezh [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[4] Spartak Tambov [4] vs Rotor Volgograd [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[2] Gazovik Orenburg [2] vs Kuban Krasnodar [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[7] Sibir [7] vs Luch Energiya Vladivostok [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[8] Volgar Astrachan [8] vs FK Khimki [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[1] Yenisey Krasnoyarsk [1] vs Avangard Kursk [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[5] Dynamo St. Petersburg [5] vs Krylya Sovetov Samara [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[7] Boluspor [7] vs Ankaragucu [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[8] Elazigspor [8] vs Umraniyespor [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[18] Gaziantepspor [18] vs Balikesirspor [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[17] Denizlispor [17] vs Vestel Manisaspor [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[6] Istanbulspor [6] vs Erzurum BB [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[11] Giresunspor [11] vs Gaziantep Buyuksehir Belediyesi [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[12] Eskisehirspor [12] vs Adana Demirspor [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[14] Samsunspor [14] vs Rizespor [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[10] Adanaspor [10] vs Altinordu [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[4] Esbjerg FB [4] vs Skive IK [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[1] Vejle [1] vs Thisted FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[7] Viborg [7] vs Nykobing Falster [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[3] Vendsyssel [3] vs FC Roskilde [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[10] Fremad Amager [10] vs Brabrand IF [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h45[6] Fredericia [6] vs Herfolge Boldklub Koge [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0311h00[21] Roasso Kumamoto [21] vs Tokushima Vortis [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0312h00[6] JEF United Ichihara [6] vs Mito Hollyhock [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0312h00[13] Fagiano Okayama [13] vs Tochigi SC  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0312h00[16] FC Machida Zelvia [16] vs Omiya Ardija  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0312h00[17] Zweigen Kanazawa FC [17] vs Kamatamare Sanuki [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0313h00[20] Renofa Yamaguchi [20] vs Ehime FC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0313h00[9] Oita Trinita [9] vs Yamagata Montedio [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0313h00[6] Suwon FC [6] vs Seoul E-Land FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0315h00[5] Asan Mugunghwa FC [5] vs Ansan Greeners FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0301h00[4] Leones Univ Guadalajara [4] vs Murcielagos [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0300h00[D-4] Thor Akureyri [D-4] vs UMF Selfoss [D-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0303h15[C-3] Fjolnir [C-3] vs Stjarnan Gardabaer [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00  AIK Solna   vs Halmstads  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00  Elfsborg   vs Hammarby  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00  GAIS   vs Vasalunds IF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00  Syrianska FC   vs IK Oddevold  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00  Malmo FF   vs Brommapojkarna  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00  Dalkurd FF   vs Gefle IF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00  Osters IF   vs Varbergs BoIS FC  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0323h00  IK Sirius FK   vs IFK Goteborg  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[1] Blackburn Rovers [1] vs Wigan Athletic [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-6] S.S.D. Monza 1912 [A-6] vs Prato [A-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-8] Trapani [C-8] vs Fondi [C-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-2] Carrarese [A-2] vs Giana Erminio [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-11] Juve Stabia [C-11] vs Sicula Leonzio [C-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-3] FeralpiSalo [B-3] vs Ravenna [B-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-7] Pordenone Calcio SSD [B-7] vs Albinoleffe [B-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-6] Rende [C-6] vs Bisceglie [C-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-17] Gavorrano [A-17] vs Pisa [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-11] Santarcangelo [B-11] vs Alto Adige/Sudtirol [B-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-5] Matera [C-5] vs Catanzaro [C-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-16] Fidelis Andria [C-16] vs Reggina [C-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-3] AC Monopoli [C-3] vs US Casertana 1908 [C-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-19] USD Akragas [C-19] vs Lecce [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-9] Sambenedettese [B-9] vs Renate AC [B-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-4] Viterbese [A-4] vs Piacenza [A-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-9] Pro Piacenza [A-9] vs Robur Siena S.S.D. [A-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-12] Virtus Francavilla [C-12] vs Paganese [C-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-11] Robur Siena S.S.D. [A-11] vs Arezzo [A-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-4] Padova [B-4] vs Teramo [B-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-1] Reggiana [B-1] vs AC Mestre [B-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-14] Alma Juventus Fano [B-14] vs Gubbio [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[C-4] Catania [C-4] vs US Siracusa [C-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-5] Vicenza [B-5] vs Fermana [B-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-15] Lucchese [A-15] vs Pistoiese [A-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[A-5] Livorno [A-5] vs Cuneo [A-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[B-10] Triestina [B-10] vs Bassano [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0312h00  Mount Gravatt   vs Acacia Ridge  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0314h00  Taringa Rovers   vs Centenary Stormers  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0315h00  North Pine   vs Brisbane Knights  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0315h00  Bayside United FC   vs UQ FC  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0318h00[1] Floreat Athena [1] vs ECU Joondalup  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0314h00[1] Brisbane Olympic United FC [1] vs SWQ Thunder [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[5] Villa Nova-MG [5] vs Caldense(MG) [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[8] URT MG [8] vs Tombense [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[11] Uberlandia MG [11] vs Patrocinense MG [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[7] Atletico Mineiro (MG) [7] vs Cruzeiro (MG) [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[8] Londrina (PR) [8] vs Prudentopolis [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[2] Foz do Iguacu PR [2] vs Cascavel PR [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[7] Rio Branco PR [7] vs Toledo Colonia Work(TCW) PR [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[3] Coritiba (PR) [3] vs Gremio Metropolitano Maringa [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[10] Novo Hamburgo RS [10] vs Brasil de Pelotas RS [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[6] Sao Luiz(RS) [6] vs Cruzeiro RS [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[11] Sao Paulo RS [11] vs Veranopolis RS [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[7] Avenida RS [7] vs SER Caxias Do Su RS [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[3] Internacional (RS) [3] vs Sao Jose PoA RS [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[9] Juventude (RS) [9] vs Gremio (RS) [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[A-4] Linense(BRA) [A-4] vs Sao Paulo [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[D-2] Red Bull Brasil [D-2] vs Sao Bento [C-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[C-3] Gremio Novorizontino [C-3] vs Ituano (SP) [A-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[C-4] Ferroviaria SP [C-4] vs Mirassol [D-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[B-3] EC Santo Andre [B-3] vs Botafogo SP [D-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[C-1] Palmeiras [C-1] vs Sao Caetano (SP) [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[B-2] Ponte Preta [B-2] vs Bragantino SP [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0302h00[D-1] Santos [D-1] vs Corinthians Paulista (SP) [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30  Germania Halberstadt   vs Budissa Bautzen  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30  Berliner FC Dynamo   vs Energie Cottbus  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30  SV Babelsberg 03   vs Viktoria Berlin 1889  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h30  Berliner AK 07   vs TSG Neustrelitz  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[2-1] Norwich City U23 [2-1] vs Fulham U23 [2-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[12] SK Sigma Olomouc(U21) [12] vs MFK Karvina(U21) [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[14] Vysocina Jihlava(U21) [14] vs Synot Slovacko(U21) [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[11] Banik Ostrava(U21) [11] vs Brno(U21) [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0319h00[7] Zlin(U21) [7] vs Fotbal Trinec(U21) [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[18] FK Baumit Jablonec(U21) [18] vs Ceske Budejovice(U21) [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[8] FC Viktoria Plzen(U21) [8] vs Teplice(U21) [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[4] Hradec Kralove(U21) [4] vs Slovan Liberec(U21) [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[2] Marila Pribram(U21) [2] vs Dukla Praha(U21) [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0321h00[6] Mlada Boleslav(U21) [6] vs FC Bohemians 1905 U21 [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylebongda24h.net - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất