Ngày GiờTrận ĐấuTỷ Lệ Châu ÁTài XỉuTỷ Lệ Châu Âu
29/0617h59  FC Helsingor   vs Elfsborg  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0617h59  Aris Salonica   vs Anderlecht  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0620h00  Midtjylland   vs Malmo FF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0621h30  Slovan Bratislava   vs Slavia Praha  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0623h45  Lausanne Sports   vs Neuchatel Xamax  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0620h00[16] FC Gomel [16] vs Dinamo Brest [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0620h00[13] Luch Minsk [13] vs BATE Borisov [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0601h45[8] Bohemians [8] vs St. Patrick's [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0601h45[2] Dundalk [2] vs Cork City F.C. [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0601h45[9] Limerick FC [9] vs Bray Wanderers [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0602h00[4] Shamrock Rovers [4] vs Derry City [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0623h00[1] Rigas Futbola skola [1] vs FK Ventspils [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0622h30[12] TPS Turku [12] vs IFK Mariehamn [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0623h30[4] Lahti [4] vs HJK Helsinki [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0602h15[7] Throttur Reykjavik [7] vs Leiknir Reykjavik [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0602h15[11] IR Reykjavik [11] vs Haukar [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0602h15[2] HK Kopavog [2] vs Fram Reykjavik [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0602h15[3] Vikingur Olafsvik [3] vs IA Akranes [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0601h45[2] Drogheda United [2] vs Cobh Ramblers [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0601h45[7] Cabinteely FC [7] vs Finn Harps [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0601h45[1] UC Dublin(UCD) [1] vs Longford Town [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0601h45[10] Athlone [10] vs Wexford Youths [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0601h45[6] Galway United [6] vs Shelbourne [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0622h30[10] JJK Jyvaskyla [10] vs Klubi 04 [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0617h00[2] Ha Noi II [2] vs XM Fico Tay Ninh [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0617h00[6] Dong Tam Long An [6] vs Hue FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0604h00[Nhóm 2-2] Phoenix Rising FC [Nhóm 2-2] vs Orange County SC [Nhóm 2-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0617h30[9] The Gap BPL [9] vs Brisbane Knights [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0617h30[8] Oakleigh Cannons [8] vs Green Gully Cavaliers [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0610h00[6] Reinmeer Aomori F.C. [6] vs Honda FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
30/0610h00[10] Honda Lock SC [10] vs Mio Biwako Shiga [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylebongda24h.net - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất