Ngày GiờTrận ĐấuTỷ Lệ Châu ÁTài XỉuTỷ Lệ Châu Âu
03/0319h30[7] Burnley [7] vs Everton [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[16] Swansea City [16] vs West Ham United [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[8] Leicester City [8] vs AFC Bournemouth [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[18] Southampton [18] vs Stoke City [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[5] Tottenham Hotspur [5] vs Huddersfield Town [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[11] Watford [11] vs West Bromwich(WBA) [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0300h30[3] Liverpool [3] vs Newcastle [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[18] Spal [18] vs Bologna [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0300h00[4] Lazio [4] vs Juventus [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h45[1] Napoli [1] vs AS Roma [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h30[5] RB Leipzig [5] vs Borussia Dortmund [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h30[8] Augsburg [8] vs Hoffenheim [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h30[3] Eintracht Frankfurt [3] vs Hannover 96 [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h30[12] SC Freiburg [12] vs Bayern Munich [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h30[17] Hamburger [17] vs Mainz [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h30[18] Koln [18] vs VfB Stuttgart [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h30[10] Monchengladbach [10] vs Werder Bremen [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h30[6] Schalke 04 [6] vs Hertha BSC Berlin [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h30[14] Wolfsburg [14] vs Bayer Leverkusen [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[15] ES Troyes AC [15] vs Paris Saint-Germain [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h00[19] Angers SCO [19] vs Guingamp [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h00[11] Saint-Etienne [11] vs Dijon [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h00[20] Metz [20] vs Toulouse [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h00[18] Amiens SC [18] vs Stade Rennais FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h30[1] PSV Eindhoven [1] vs FC Utrecht [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0300h45[11] SBV Excelsior [11] vs AZ Alkmaar [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0300h45[17] Roda JC Kerkrade [17] vs Heracles Almelo [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h45[15] NAC Breda [15] vs Feyenoord Rotterdam [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[1] Skenderbeu Korce [1] vs KF Laci [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[6] Luftetari Gjirokaster [6] vs FK Kukesi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[6] Luftetari Gjirokaster [6] vs Kamza [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[10] Lushnja KS [10] vs KF Laci [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[10] Lushnja KS [10] vs FK Kukesi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[8] Vllaznia Shkoder [8] vs Partizani Tirana [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[8] Vllaznia Shkoder [8] vs Flamurtari [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[9] Teuta Durres [9] vs Skenderbeu Korce [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[9] Teuta Durres [9] vs Partizani Tirana [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[4] Flamurtari [4] vs Kamza [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[5] FC Pyunik [5] vs Banants [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[4] Standard Sumqayit [4] vs Qarabag [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[7] FK Kapaz Ganca [7] vs Sabail [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[9] Zaglebie Lubin [9] vs Lechia Gdansk [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[15] Bruk Bet Termalica Nieciecza [15] vs Wisla Plock [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[1] Legia Warszawa [1] vs Lech Poznan [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[6] Korona Kielce [6] vs Pogon Szczecin [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[2] Jagiellonia Bialystok [2] vs Wisla Krakow [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[12] Cracovia Krakow [12] vs Arka Gdynia [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[10] Slask Wroclaw [10] vs Sandecja [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[13] Piast Gliwice [13] vs Gornik Zabrze [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[4] FK Sarajevo [4] vs Sloboda Tuzla [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[3] NK Siroki Brijeg [3] vs FK Krupa [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[1] FK Zeljeznicar Sarajevo [1] vs NK Celik [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[12] Vitez [12] vs Radnik Bijeljina [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[7] Mladost Doboj Kakanj [7] vs GOSK Gabela [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[8] Borac Banja Luka [8] vs Zrinjski Mostar [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[7] Cherno More Varna [7] vs Levski Sofia [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[11] Pirin Blagoevgrad [11] vs FC Dunav Ruse [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[10] Septemvri Sofia [10] vs Lokomotiv Plovdiv [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[9] Slavia Sofia [9] vs FC Vereya [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[5] Botev Plovdiv [5] vs Vitosha Bistritsa [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[4] Beroe [4] vs Ludogorets Razgrad [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[1] CSKA Sofia [1] vs Etar Veliko Tarnovo [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h30[4] Gent [4] vs KV Oostende [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h30[2] Sporting Charleroi [2] vs St.-Truidense VV [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h30[7] Royal Antwerp FC [7] vs AS Eupen [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h30[8] Standard Liege [8] vs KV Mechelen [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h30[11] Zulte Waregem [11] vs Anderlecht [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h30[12] Royal Excel Mouscron [12] vs KSC Lokeren [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h30[10] Red Star Waasland-Beveren [10] vs Genk [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h30[1] Club Brugge [1] vs Kortrijk [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[8] Istra 1961 [8] vs HNK Cibalia [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[1] Dinamo Zagreb [1] vs Slaven Belupo Koprivnica [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[4] NK Rijeka [4] vs NK Lokomotiva Zagreb [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[9] Rudes [9] vs Hajduk Split [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[3] NK Osijek [3] vs Inter Zapresic [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[6] Diosgyor VTK [6] vs Ferencvarosi TC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[5] Ujpesti TE [5] vs Mezokovesd-Zsory [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[8] Puskas Akademia Fehervar [8] vs Debreceni VSC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[11] Balmazujvaros [11] vs Paksi SE [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[4] Budapest Honved [4] vs Fehervar Videoton [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[10] Szombathelyi Haladas [10] vs Vasas [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h30[4] Limerick FC [4] vs Shamrock Rovers [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[12] F.C. Ashdod [12] vs Maccabi Tel Aviv [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[10] Maccabi Haifa [10] vs Hapoel Haifa [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[2] Beitar Jerusalem [2] vs Hapoel Acco [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[3] Maccabi Tel Aviv [3] vs Hapoel Beer Sheva [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[5] Maccabi Netanya [5] vs Hapoel Ashkelon [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[9] Hapoel Bnei Sakhnin FC [9] vs Bnei Yehuda Tel Aviv [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[7] Hapoel Ironi Kiryat Shmona [7] vs Hapoel Beer Sheva [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[8] Maccabi Petah Tikva FC [8] vs Hapoel Raanana [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[5] Floriana F.C. [5] vs Mosta FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[3] Birkirkara FC [3] vs Lija Athletic [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[11] St. Andrews [11] vs Naxxar Lions [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[4] FK Mladost Podgorica [4] vs FK Kom [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[7] FK Grbalj Radanovici [7] vs FK Buducnost Podgorica [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[3] FK Zeta [3] vs FK Sutjeska Niksic [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[9] OFK Petrovac [9] vs FK Iskra Danilovgrad [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[5] FK Rudar Pljevlja [5] vs Decic Tuzi [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[4] FC DAC 1904 Dunajska Streda [4] vs Spartak Trnava [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[9] Zemplin Michalovce [9] vs MSK Zilina [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[8] Zlate Moravce [8] vs Trencin [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[7] FC Nitra [7] vs Slovan Bratislava [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[11] 1. FC Tatran Presov [11] vs MFK Ruzomberok [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[12] FK Senica [12] vs FK Zeleziarne Podbrezova [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[15] Vysocina Jihlava [15] vs Teplice [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[16] Banik Ostrava [16] vs FC Viktoria Plzen [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[12] Mlada Boleslav [12] vs Slavia Praha [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[6] FC Bohemians 1905 [6] vs Dukla Praha [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[9] Zlin [9] vs FK Baumit Jablonec [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[2] SK Sigma Olomouc [2] vs Synot Slovacko [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[4] Sparta Praha [4] vs Brno [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[5] Slovan Liberec [5] vs MFK Karvina [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[6] Grasshoppers [6] vs Lausanne Sports [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[10] Sion [10] vs FC Luzern [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[4] FC Lugano [4] vs Young Boys [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[2] Basel [2] vs Zurich [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[9] FC Thun [9] vs St. Gallen [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[10] Zirka Kirovohrad [10] vs PFC Oleksandria [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[9] FC Karpaty Lviv [9] vs FC Shakhtar Donetsk [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[2] Dynamo Kyiv [2] vs Zorya [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[6] Illichivets FC Mariupol [6] vs Olimpik Donetsk [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[12] Stal Kamianske [12] vs Veres Rivne [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[3] FC Vorskla Poltava [3] vs Chernomorets Odessa [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/03Hoãn[11] Prestatyn Town FC [11] vs Barry Town United [9]
1/2 : 0
0.85
1/2 : 0
0.97
 
 
 
 
 
0.95
2 3/4
0.85
04/0300h30[1] Red Bull Salzburg [1] vs Rapid Wien [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0300h30[5] LASK Linz [5] vs Sturm Graz [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0300h30[7] Austria Wien [7] vs Wolfsberger AC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0300h30[10] St.Polten [10] vs Rheindorf Altach [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0300h30[6] Mattersburg [6] vs FC Trenkwalder Admira [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0313h35[2] Newcastle Jets FC [2] vs Sydney FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0315h50[7] Brisbane Roar FC [7] vs Adelaide United FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0312h00[7] Nagoya Grampus Eight [7] vs Jubilo Iwata [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0313h00[16] FC Tokyo [16] vs Vegalta Sendai [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0314h00[11] Kashima Antlers [11] vs Gamba Osaka [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0314h00[2] Vissel Kobe [2] vs Shimizu S-Pulse [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0317h00[6] V-Varen Nagasaki [6] vs Sagan Tosu [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0312h00[7] Pohang Steelers [7] vs Daegu FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0314h00[6] Gangwon FC [6] vs Incheon United FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0313h30[3] Wofoo Tai Po [3] vs Kitchee [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h30[9] Yuen Long FC [9] vs Southern District [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0310h35[3] Eastern Suburbs AFC [3] vs Waitakere United [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[8] Qatar SC [8] vs Umm Salal [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0300h10[10] Al-Arabi SC [10] vs Al Markhiya [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0317h45[16] Police Tero [16] vs Nakhon Ratchasima [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0318h00[7] Ubon UMT United [7] vs Air Force Central [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[4] Muang Thong United [4] vs Chiangrai United [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[9] Pattaya United [9] vs Navy FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h00[B-5] Aurora [B-5] vs CD San Jose [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0304h15[B-7] Sport Boys Warnes [B-7] vs The Strongest [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h00[10] 3 de Febrero [10] vs Club Libertad [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h00[8] Deportivo Santani [8] vs Olimpia Asuncion [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h00[12] Sportivo Luqueno [12] vs General Diaz [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h00[3] Club Guarani [3] vs Independiente F.B.C. [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h00[6] Cerro Porteno [6] vs Deportivo Capiata [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h00[7] FC Nacional Asuncion [7] vs Sol de America [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h30[11] Cerro Montevideo [11] vs Boston River [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h30[2] CA Progreso [2] vs Nacional Montevideo [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h30[6] Montevideo Wanderers [6] vs Danubio FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h30[13] El Tanque Sisley [13] vs CA Penarol [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h30[10] Liverpool P. [10] vs CA Atenas [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h30[5] Defensor SC [5] vs Centro Atletico Fenix [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h30[8] CA River Plate [8] vs CA Torque [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h30[14] Racing Club Montevideo [14] vs Rampla Juniors FC [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0308h00[7] Monterrey [7] vs Puebla [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0308h06[12] Club Leon [12] vs Pumas UNAM [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0310h00[6] Necaxa [6] vs Santos Laguna [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0310h06[16] Chivas Guadalajara [16] vs Club America [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h30[4] Orlando Pirates [4] vs Kaizer Chiefs FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0323h00[10] Supersport United [10] vs Maritzburg United [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h15[8] AmaZulu [8] vs Mamelodi Sundowns [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0301h15[16] Platinum Stars [16] vs Free State Stars [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[17] Nottingham Forest [17] vs Birmingham [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[3] Aston Villa [3] vs Queens Park Rangers [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[23] Barnsley [23] vs Norwich City [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[19] Bolton Wanderers [19] vs Preston North End [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[10] Brentford [10] vs Cardiff City [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[6] Bristol City [6] vs Sheffield Wed. [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[4] Derby County [4] vs Fulham [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[14] Ipswich [14] vs Hull City [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[8] Middlesbrough [8] vs Leeds United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[13] Millwall [13] vs Sunderland [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[7] Sheffield United [7] vs Burton Albion FC [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[1] Wolves [1] vs Reading [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[20] Pro Vercelli [20] vs Perugia [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[9] Spezia [9] vs Cesena [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[13] Foggia [13] vs Empoli [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[2] Frosinone [2] vs Novara Calcio [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[21] Ascoli [21] vs Salernitana [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[17] Avellino [17] vs FC Bari 1908 [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[16] Brescia [16] vs Virtus Entella [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[4] Cittadella [4] vs Delfino Pescara 1936 [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[10] Carpi [10] vs Venezia F.C. [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[8] Parma [8] vs Palermo [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[22] Ternana [22] vs Cremonese [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[4] Greenock [4] vs Dumbarton [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[5] Queen of South [5] vs Falkirk [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[6] Dunfermline [6] vs Livingston [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[3] Dundee United [3] vs St. Mirren [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[12] Podbeskidzie [12] vs Stomil Olsztyn [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[16] Olimpia Grudziadz [16] vs Stal Mielec [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[4] Miedz Legnica [4] vs Odra Opole [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[18] Gornik Leczna [18] vs Wigry Suwalki [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[1] Chojniczanka Chojnice [1] vs Rakow Czestochowa [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[8] Puszcza Niepolomice [8] vs GKS Katowice [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[13] Pogon Siedlce [13] vs Zaglebie Sosnowiec [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[14] Ruch Chorzow [14] vs Bytovia Bytow [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h45[2] Cobh Ramblers [2] vs Galway United  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[2] Fotbal Trinec [2] vs Frydek-Mistek [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[13] Viktoria Zizkov [13] vs Olymp.Hradec Kralove [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[5] Pardubice [5] vs Hradec Kralove [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[8] FK Graffin Vlasim [8] vs FK Pribram [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[11] FK MAS Taborsko [11] vs FK Banik Sokolov [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[1] Opava [1] vs Usti nad Labem [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[4] Ceske Budejovice [4] vs SK Slovan Varnsdorf [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[6] SC Znojmo [6] vs Vitkovice [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0312h00  Ventforet Kofu   vs Tokyo Verdy [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0313h00  Albirex Niigata   vs Matsumoto Yamaga FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0313h00[18] FC Gifu [18] vs Yokohama FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0314h00[4] Avispa Fukuoka [4] vs Kyoto Purple Sanga [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0312h00[2] Busan I'Park [2] vs Seongnam FC  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0313h00  Gwangju Football Club   vs FC Anyang [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0313h00[10] Daejeon Citizen [10] vs Bucheon FC 1995 [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h30[10] Deportes Quindio [10] vs Union Magdalena [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h30[2] Valledupar FC [2] vs Real Santander [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h30[11] Fortaleza F.C [11] vs Bogota FC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h30[1] Deportivo Pereira [1] vs Orsomarso [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h30[12] Llaneros FC [12] vs Cucuta [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h30[5] Barranquilla FC [5] vs Cortulua [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h30[6] Tigres FC [6] vs Universitario de Popayan [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0303h30[4] Atletico FC [4] vs Real Cartagena [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0308h00[1] Alebrijes de Oaxaca [1] vs Cimarrones de Sonora [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0309h00[10] FC Juarez [10] vs CF Atlante [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0309h00[6] Tampico Madero [6] vs Venados FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0310h00[3] CSyD Dorados de Sinaloa [3] vs Cafetaleros de Tapachula [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0318h00[E-1] Inter Turku [E-1] vs Klubi 04 [E-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[E-3] Pallohonka [E-3] vs TPS Turku [E-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00[D-5] PEPO [D-5] vs Honka [D-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00  Djurgardens   vs Jonkopings Sodra IF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00  Trelleborgs FF   vs Atvidabergs FF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00  Degerfors IF   vs IK Frej Taby  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0320h00  Ostersunds FK   vs Kalmar FF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00  Helsingborg IF   vs Tvaakers IF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00  Hacken   vs GIF Sundsvall  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00  IFK Norrkoping   vs Orebro  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00  IFK Varnamo   vs Norrby IF  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[13] Southend United [13] vs Walsall [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[23] Rochdale [23] vs Plymouth Argyle [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[2] Shrewsbury Town [2] vs Peterborough United [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[17] Blackpool [17] vs Northampton Town [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[22] Milton Keynes Dons [22] vs Bristol Rovers [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[18] AFC Wimbledon [18] vs Charlton Athletic [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[8] Bradford AFC [8] vs Portsmouth [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[16] Doncaster Rovers [16] vs Bury [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[11] Gillingham [11] vs Rotherham United [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[14] Oxford United [14] vs Fleetwood Town [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[5] Scunthorpe United [5] vs Oldham Athletic AFC [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[14] Sportfreunde Lotte [14] vs Karlsruher SC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[10] Wurzburger Kickers [10] vs VfR Aalen [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[18] Chemnitzer [18] vs SV Wehen Wiesbaden [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[1] 1. FC Magdeburg [1] vs FSV Zwickau [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[12] Preuben Munster [12] vs SC Paderborn 07 [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[20] Rot-Weiss Erfurt [20] vs VfL Osnabruck [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[9] SV Meppen [9] vs Carl Zeiss Jena [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[19] Werder Bremen (Am) [19] vs Hansa Rostock [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[13] Hallescher FC [13] vs Fortuna Koln [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[11] SG Sonnenhof Grobaspach [11] vs SpVgg Unterhaching [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[5] Forfar Athletic [5] vs Raith Rovers [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[4] Airdrieonians [4] vs Stranraer [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[3] Arbroath [3] vs Ayr Utd. [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[2] Alloa Athletic [2] vs East Fife [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[10] Albion Rovers FC [10] vs Queen's Park [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00  Bayswater City   vs Joondalup United [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00  Perth Glory FC Am   vs Balcatta  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0318h00  Inglewood United   vs Subiaco AFC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0318h00[6] Perth S.C [6] vs Sorrento F.C. [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0318h00[4] Cockburn City [4] vs Stirling Lions [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0318h00[2] Forrestfield United [2] vs Armadale  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0315h00[13] Brisbane Strikers [13] vs Gold Coast United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0315h30[10] Cairns FC [10] vs Brisbane City SC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00[3] Western Pride [3] vs Sunshine Coast FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00[2] Moreton Bay United [2] vs Queensland Lions FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00[5] North Queensland United [5] vs Moreton Bay United [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00[6] SWQ Thunder [6] vs Moreton Bay United [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0311h30[2] Adelaide City FC [2] vs West Torrens Birkalla [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0311h30[8] Para Hills Knights [8] vs Adelaide Panthers [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0311h30[6] Croydon Kings [6] vs Campbelltown City SC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0311h30[10] Sturt Lions [10] vs Adelaide Olympic [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0313h30[7] North Eastern Metrostars [7] vs Adelaide United FC Youth [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0300h00[4] Adelaide United FC Youth [4] vs Adelaide City FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0311h00[2] Avondale FC [2] vs Kingston City [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0315h00[9] Heidelberg United [9] vs FC Bulleen Lions [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0315h00[14] Dandenong Thunder [14] vs South Melbourne [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00[11] Hume City [11] vs Northcote City [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h00[6] Tupi FC [6] vs Boa Esporte Clube [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h00[2] America MG [2] vs Democrata [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h00[1] Atletico Paranaense [1] vs CE Uniao PR [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0302h00[5] Cianorte PR [5] vs Parana PR [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[6] Swindon [6] vs Yeovil Town [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[12] Carlisle [12] vs Grimsby Town [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[22] Morecambe [22] vs Colchester United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[14] Newport County [14] vs Accrington Stanley [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[13] Cambridge United [13] vs Luton Town [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[9] Crawley Town [9] vs Wycombe Wanderers [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[21] Crewe Alexandra [21] vs Forest Green Rovers [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[7] Exeter City [7] vs Chesterfield [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[24] Barnet [24] vs Port Vale [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[16] Cheltenham Town [16] vs Notts County [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[10] Coventry [10] vs Lincoln City [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0322h00[15] Stevenage FC [15] vs Mansfield Town [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[18] Greuther Furth II [18] vs Wacker Burghausen [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[16] FC Augsburg II [16] vs Nurnberg Am [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[10] FC Pipinsried [10] vs Bayern Munich (Am) [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0319h00[19] FC Unterfohring 1927 [19] vs FC Memmingen [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0321h00[2-6] Stoke City U23 [2-6] vs Blackburn Rovers U23 [2-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0317h00[4] Zenit St.Petersburg Youth [4] vs Amkar Perm Youth [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0317h00[1] FK Krasnodar Youth [1] vs FK Rostov Youth [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0317h00[2] CSKA Moscow Youth [2] vs FK Ural Youth [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0317h00[10] FK Anzhi Youth [10] vs Rubin Kazan Youth [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0317h00[5] Lokomotiv Moscow Youth [5] vs Spartak Moscow Youth [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0317h00[13] Arsenal Tula Youth [13] vs Akhmat Grozny Youth [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0317h00[8] Ufa Youth [8] vs Dinamo Moscow Youth [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0317h00[14] SKA Khabarovsk Youth [14] vs FC Tosno Youth [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00  Olympiakos Piraeus(U20)   vs Panathinaikos U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00  PAE Atromitos(U20)   vs Xanthi U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00  Asteras Tripolis(U20)   vs PAOK Saloniki U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00  AEK Athens U20   vs Panionios U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00  Kerkyra U20   vs Pas Giannina(U20)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00  PAE Levadiakos(U20)   vs AEL Larisa U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00  Platanias FC(U20)   vs Lamia U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
03/0316h00  Apollon Smirnis(U20)   vs Panaitolikos Agrinio(U20)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylebongda24h.net - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất