Ngày GiờTrận ĐấuTỷ Lệ Châu ÁTài XỉuTỷ Lệ Châu Âu
10/0501h45[5] Chelsea FC [5] vs Huddersfield Town [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0501h45[8] Leicester City [8] vs Arsenal [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0502h00[1] Manchester City [1] vs Brighton & Hove Albion [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0502h00[4] Tottenham Hotspur [4] vs Newcastle [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0522h00[1] Barcelona [1] vs Villarreal [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0522h00[7] Sevilla [7] vs Real Madrid [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0501h45[1] Celtic [1] vs Kilmarnock [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0501h45[6] Hearts [6] vs Hibernian FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0523h00[3] Legia Warszawa [3] vs Wisla Plock [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0523h00[5] Gornik Zabrze [5] vs Korona Kielce [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0501h30[7] Wisla Krakow [7] vs Zaglebie Lubin [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0501h30[1] Lech Poznan [1] vs Jagiellonia Bialystok [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0502h30[8] Royal Antwerp FC [8] vs AS Eupen [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0502h30[10] St.-Truidense VV [10] vs K.F.C.O.Wilrijk [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0502h30[11] KV Oostende [11] vs KSC Lokeren [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0500h00[9] Istra 1961 [9] vs Hajduk Split [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0500h00[1] Dinamo Zagreb [1] vs NK Lokomotiva Zagreb [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0500h00[3] NK Rijeka [3] vs Inter Zapresic [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0500h00[8] Rudes [8] vs Slaven Belupo Koprivnica [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0500h00[4] NK Osijek [4] vs HNK Cibalia [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0518h00[6] FC Akzhayik [6] vs FK Atyrau [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0518h00[1] FC Astana [1] vs Kyzylzhar Petropavlovsk [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0523h00[5] FK Palanga [5] vs Atlantas Klaipeda [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0521h00[8] Grasshoppers [8] vs Sion [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0521h00[3] St. Gallen [3] vs FC Luzern [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0521h00[2] Basel [2] vs Young Boys [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0521h00[7] FC Thun [7] vs Zurich [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0518h45[8] Geylang United FC [8] vs Young Lions [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0500h30[10] Bidvest Wits [10] vs AmaZulu [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0500h30[5] Free State Stars [5] vs Polokwane City FC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0500h30[7] Chippa United FC [7] vs Supersport United [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0500h30[12] Lamontville Golden Arrows [12] vs Platinum Stars [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0500h30[1] Mamelodi Sundowns [1] vs Ajax Cape Town [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0500h30[9] Baroka FC [9] vs Bloemfontein Celtic [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0500h30[6] Cape Town City [6] vs Orlando Pirates [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0500h30[4] Kaizer Chiefs FC [4] vs Maritzburg United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0506h15  Deportes Temuco   vs Estudiantes Merida FC  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0508h45  Botafogo (RJ)   vs Audax Italiano  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0508h45  Sao Paulo   vs Rosario Central  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0522h00[1] Miedz Legnica [1] vs Olimpia Grudziadz [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0522h00[4] GKS Katowice [4] vs Podbeskidzie [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0522h00[6] Chojniczanka Chojnice [6] vs Stal Mielec [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0522h00[12] Puszcza Niepolomice [12] vs GKS Tychy [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0522h00[7] Odra Opole [7] vs Stomil Olsztyn [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0522h00[5] Wigry Suwalki [5] vs Chrobry Glogow [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0522h00[13] Pogon Siedlce [13] vs Gornik Leczna [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0522h00[9] Rakow Czestochowa [9] vs Ruch Chorzow [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0522h00[10] Zaglebie Sosnowiec [10] vs Bytovia Bytow [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0502h00[3] Vaduz [3] vs FC Wil 1900 [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0502h00[2] FC Schaffhausen [2] vs Neuchatel Xamax [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0502h00[5] FC Rapperswil-Jona [5] vs Aarau [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0502h00[9] Winterthur [9] vs Chiasso [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0504h00[Nhóm 2-16] Los Angeles Galaxy II [Nhóm 2-16] vs Saint Louis FC [Nhóm 2-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0504h00[Nhóm 2-14] OKC Energy FC [Nhóm 2-14] vs Phoenix Rising FC [Nhóm 2-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0504h00[Nhóm 1-15] Toronto FC II [Nhóm 1-15] vs Penn FC [Nhóm 1-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0504h00[Nhóm 2-3] Real Monarchs SLC [Nhóm 2-3] vs Swope Park Rangers [Nhóm 2-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0504h00[Nhóm 2-7] Fresno FC [Nhóm 2-7] vs Rio Grande Valley FC Toros [Nhóm 2-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0520h00  Juventus   vs AC Milan  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0501h00  Balmazujvaros Sport KFT   vs Ujpest FC  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0517h59  FC Botosani   vs CS Universitatea Craiova  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0517h59  Gaz Metan Medias   vs Hermannstadt  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0523h30  Partizan Belgrade   vs Cukaricki  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0523h30  Mladost Lucani   vs Macva Sabac  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0518h00[B-3] Jubilo Iwata [B-3] vs Shimizu S-Pulse [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0518h00[D-1] Vissel Kobe [D-1] vs Shonan Bellmare [D-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0518h00[C-1] Sanfrecce Hiroshima [C-1] vs Gamba Osaka [C-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0518h00[A-3] Albirex Niigata [A-3] vs FC Tokyo [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0518h00[B-4] Consadole Sapporo [B-4] vs Ventforet Kofu [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0518h00[A-2] Vegalta Sendai [A-2] vs Yokohama F Marinos [A-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0518h30[C-2] Urawa Red Diamonds [C-2] vs Nagoya Grampus Eight [C-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
09/0519h00[D-4] Sagan Tosu [D-4] vs V-Varen Nagasaki [D-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0508h00[7] Houston Dash Women's [7] vs Portland Thorns FC Women's [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
10/0509h00[6] Utah Royals Women's [6] vs Orlando Pride Women's [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylebongda24h.net - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất