Ngày GiờTrận ĐấuTỷ Lệ Châu ÁTài XỉuTỷ Lệ Châu Âu
29/0103h59  USA   vs Bosnia and Herzegovina  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h00[12] Leganes [12] vs Espanyol [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h00[2] Atletico Madrid [2] vs Las Palmas [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h00[1] Barcelona [1] vs Alaves [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h00[11] Athletic Bilbao [11] vs Eibar [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h00[10] Celta Vigo [10] vs Real Betis [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h00[18] Deportivo La Coruna [18] vs Levante [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h00[19] Malaga [19] vs Girona [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h00[6] Sevilla [6] vs Getafe [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h00[3] Valencia [3] vs Real Madrid [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h00[5] Villarreal [5] vs Real Sociedad [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[15] US Sassuolo Calcio [15] vs Atalanta [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[17] Spal [17] vs Inter Milan [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[13] Chievo [13] vs Juventus [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[18] Crotone [18] vs Cagliari [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[8] Fiorentina [8] vs Hellas Verona [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[14] Genoa [14] vs Udinese [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[11] AC Milan [11] vs Lazio [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[1] Napoli [1] vs Bologna [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[5] AS Roma [5] vs Sampdoria [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[10] Torino [10] vs Benevento [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h30[5] Bayer Leverkusen [5] vs Mainz [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0100h00[10] Hannover 96 [10] vs Wolfsburg [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0117h30[6] FC Utrecht [6] vs Ajax Amsterdam [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h30[5] Feyenoord Rotterdam [5] vs ADO Den Haag [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h30[17] Roda JC Kerkrade [17] vs SBV Excelsior [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h45[14] Willem II [14] vs AZ Alkmaar [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[12] Panaitolikos Agrinio [12] vs PAOK Saloniki [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h15[4] Atromitos Athens [4] vs AEL Larisa [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h15[5] Panionios [5] vs Pas Giannina [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h15[7] Xanthi [7] vs Levadiakos [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0100h30[6] Asteras Tripolis [6] vs Olympiakos Piraeus [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h00[6] Birkirkara FC [6] vs Senglea Athletic [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[1] Balzan FC [1] vs Hamrun Spartans [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0123h00[12] Akhisar Bld.Geng [12] vs Antalyaspor [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0123h00[6] Goztepe [6] vs Kayserispor [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0123h00[7] Trabzonspor [7] vs Fenerbahce [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0123h00[17] Genclerbirligi [17] vs Konyaspor [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0123h00[13] Alanyaspor [13] vs Bursaspor [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0123h00[1] Istanbul Buyuksehir Belediyesi [1] vs Karabukspor [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0123h00[10] Yeni Malatyaspor [10] vs Sivasspor [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0123h00[4] Besiktas JK [4] vs Kasimpasa [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0123h00[2] Galatasaray [2] vs Osmanlispor FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0116h30[7] Perth Glory FC [7] vs Western Sydney Wanderers [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h25[11] Al-Dhafra [11] vs Al Wahda [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0123h00[2] Al Wasl Dubai [2] vs Al-Sharjah [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[10] Defensa Y Justicia [10] vs Velez Sarsfield [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[4] Talleres Cordoba [4] vs San Lorenzo [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[11] Godoy Cruz [11] vs Chacarita Juniors [25]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[18] Argentinos Juniors [18] vs San Martin San Juan [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[21] Gimnasia LP [21] vs Rosario Central [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[6] Independiente [6] vs Estudiantes La Plata [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[23] Lanus [23] vs Patronato Parana [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[14] Atletico Tucuman [14] vs Temperley [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[20] Newells Old Boys [20] vs Arsenal de Sarandi [28]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[26] Olimpo [26] vs Belgrano [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[3] Union Santa Fe [3] vs Racing Club [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[27] Tigre [27] vs CA Banfield [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0102h00[5] CA Huracan [5] vs River Plate [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0101h00[16] Toluca [16] vs Cruz Azul [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0103h00[18] Lobos BUAP [18] vs Pumas UNAM [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0107h00[13] Veracruz [13] vs Santos Laguna [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0100h00[2] AD Carmelita [2] vs Guadalupe FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0100h00[11] Santos De Guapiles [11] vs Limon FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0100h00[5] Universidad de Costa Rica [5] vs Municipal Liberia [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0100h00[12] AD Grecia [12] vs Cartagines Deportiva SA [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0100h00[1] Deportivo Saprissa [1] vs Alajuelense [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0100h00[6] Herediano [6] vs Perez Zeledon [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h30[13] Alassiouty Sport [13] vs Ittihad Alexandria [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0122h00[8] Arab Contractors [8] vs Al Nasr Cairo [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h30[7] Bloemfontein Celtic [7] vs Cape Town City [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h30[10] Lamontville Golden Arrows [10] vs Baroka FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0118h30[8] SSV Jahn Regensburg [8] vs FC Ingolstadt 04 [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0118h30[5] SV Sandhausen [5] vs Dynamo Dresden [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0118h30[6] Union Berlin [6] vs FC Nurnberg [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0118h30[13] FC Erzgebirge Aue [13] vs Eintr. Braunschweig [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0118h30[12] Bochum [12] vs Arminia Bielefeld [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0118h30[7] MSV Duisburg [7] vs Heidenheimer [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0118h30[17] Greuther Furth [17] vs Holstein Kiel [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0118h30[18] FC Kaiserslautern [18] vs Fortuna Dusseldorf [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0118h30[10] St. Pauli [10] vs Darmstadt [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0101h00[16] Volendam [16] vs Go Ahead Eagles [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h00[14] Adana Demirspor [14] vs Samsunspor [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h00[1] Ankaragucu [1] vs Elazigspor [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h00[17] Denizlispor [17] vs Eskisehirspor [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h00[9] Altinordu [9] vs Balikesirspor [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h00[2] Umraniyespor [2] vs Adanaspor [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h00[8] Erzurum BB [8] vs Rizespor [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h00[15] Vestel Manisaspor [15] vs Gaziantepspor [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h00[4] Giresunspor [4] vs Istanbulspor [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h00[13] Gaziantep Buyuksehir Belediyesi [13] vs Boluspor [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0101h00[14] Leones Univ Guadalajara [14] vs CSyD Dorados de Sinaloa [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[A-2] S.S.D. Monza 1912 [A-2] vs Lucchese [A-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[B-10] Alto Adige/Sudtirol [B-10] vs Triestina [B-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[C-12] Trapani [C-12] vs Juve Stabia [C-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[C-15] Catanzaro [C-15] vs Bisceglie [C-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[C-13] US Siracusa [C-13] vs Fondi [C-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[B-13] Pordenone Calcio SSD [B-13] vs Bassano [B-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[C-8] Rende [C-8] vs Lecce [C-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[C-19] Paganese [C-19] vs USD Akragas [C-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[A-9] Cuneo [A-9] vs Giana Erminio [A-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[B-7] Santarcangelo [B-7] vs Albinoleffe [B-8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[C-3] Matera [C-3] vs Reggina [C-16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[C-14] Fidelis Andria [C-14] vs Cosenza Calcio 1914 [C-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[C-11] AC Monopoli [C-11] vs Sicula Leonzio [C-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[B-4] Sambenedettese [B-4] vs Gubbio [B-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[A-8] Viterbese [A-8] vs Pisa [A-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[A-10] Pro Piacenza [A-10] vs Pistoiese [A-15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[A-14] Olbia [A-14] vs Carrarese [A-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[A-11] Arezzo [A-11] vs Piacenza [A-18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[B-17] Alma Juventus Fano [B-17] vs FeralpiSalo [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[C-4] Catania [C-4] vs Virtus Francavilla [C-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[B-14] Vicenza [B-14] vs Padova [B-11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[A-1] Livorno [A-1] vs Alessandria [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[B-12] Ravenna [B-12] vs Teramo [B-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0121h00[A-5] Robur Siena S.S.D. [A-5] vs Gavorrano [A-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0111h30[5] Canberra United Women's [5] vs Newcastle Jets Women's [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0111h30[9] Adelaide United Women's [9] vs Brisbane Roar Women's [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0118h15[6] Perth Glory Women's [6] vs WS Wanderers Women's [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h30  Chemie Leipzig   vs Energie Cottbus  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0119h00[1-3] Sunderland(U23) [1-3] vs Arsenal(U23) [1-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0120h00[1-11] Liverpool(U23) [1-11] vs Derby County(U23) [1-12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
29/0106h30[A-1] Melbourne Victory FC Am [A-1] vs Perth Glory FC Am [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylebongda24h.net - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất