Ngày GiờTrận ĐấuTỷ Lệ Châu ÁTài XỉuTỷ Lệ Châu Âu
27/0120h00  Basel   vs FC Luzern  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h30[2] RB Leipzig [2] vs Hamburger [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h30[4] Borussia Dortmund [4] vs SC Freiburg [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h30[18] Koln [18] vs Augsburg [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h30[1] Bayern Munich [1] vs Hoffenheim [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h30[13] VfB Stuttgart [13] vs Schalke 04 [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0100h30[16] Werder Bremen [16] vs Hertha BSC Berlin [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h00[18] Angers SCO [18] vs Amiens SC [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h00[13] Bordeaux [13] vs Lyonnais [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h00[9] Dijon [9] vs Stade Rennais FC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h00[14] Saint-Etienne [14] vs Caen [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h00[7] Guingamp [7] vs Nantes [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h00[15] Lille OSC [15] vs Strasbourg [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h00[4] Marseille [4] vs AS Monaco [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h00[20] Metz [20] vs Nice [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h00[1] Paris Saint Germain [1] vs Montpellier HSC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h00[19] Toulouse [19] vs ES Troyes AC [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0100h45[4] FC Zwolle [4] vs Vitesse Arnhem [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0100h45[16] FC Twente Enschede [16] vs PSV Eindhoven [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h45[15] NAC Breda [15] vs VVV Venlo [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[1] Skenderbeu Korce [1] vs Vllaznia Shkoder [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[3] FK Kukesi [3] vs Flamurtari [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[10] Lushnja KS [10] vs Luftetari Gjirokaster [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[5] Partizani Tirana [5] vs FK Kukesi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[5] Partizani Tirana [5] vs Kamza [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[6] Kamza [6] vs Skenderbeu Korce [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[8] Vllaznia Shkoder [8] vs Teuta Durres [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[4] Flamurtari [4] vs Lushnja KS [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[2] KF Laci [2] vs Teuta Durres [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[2] KF Laci [2] vs Luftetari Gjirokaster [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[7] Glentoran FC [7] vs Coleraine [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[12] Ballinamallard United [12] vs Cliftonville [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[8] Dungannon Swifts [8] vs Ards FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[3] Glenavon Lurgan [3] vs Warrenpoint Town [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[6] Ballymena United [6] vs Linfield FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[1] Crusaders FC [1] vs Carrick Rangers [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0120h00[15] Kerkyra [15] vs Platanias FC [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h15[14] Apollon Smirnis [14] vs Panathinaikos [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0100h30[2] AEK Athens [2] vs Lamia [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0123h00[14] Hapoel Acco [14] vs Hapoel Haifa [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0123h00[2] Hapoel Beer Sheva [2] vs Hapoel Raanana [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0123h00[11] Hapoel Ashkelon [11] vs F.C. Ashdod [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0123h00[10] Maccabi Haifa [10] vs Maccabi Petah Tikva FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0123h00[5] Bnei Yehuda Tel Aviv [5] vs Maccabi Tel Aviv [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0123h00[6] Maccabi Netanya [6] vs Beitar Jerusalem [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0123h00[8] Hapoel Bnei Sakhnin FC [8] vs Hapoel Ironi Kiryat Shmona [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[13] Tarxien Rainbows F.C. [13] vs Mosta FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[14] Lija Athletic [14] vs Naxxar Lions [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[5] Hibernians FC [5] vs Gzira United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h15[12] St. Andrews [12] vs Floriana F.C. [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0120h00[11] Olympiakos Nicosia FC [11] vs AEL Limassol [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0120h00[6] AC Omonia Nicosia [6] vs Nea Salamis [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0120h00[14] Ethnikos Achnas [14] vs Aris Limassol [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0120h00[4] Apollon Limassol FC [4] vs APOEL Nicosia [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0120h00[8] Pafos FC [8] vs Anorthosis Famagusta FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0120h00[9] Alki Oroklini [9] vs Ermis Aradippou [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0120h00[1] AEK Larnaca [1] vs Doxa Katokopias [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0113h35[10] Wellington Phoenix [10] vs Adelaide United FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0115h50[8] Central Coast Mariners FC [8] vs Brisbane Roar FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0120h30[10] Al Khor SC [10] vs Al-Khuraitiat [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h30[5] Umm Salal [5] vs Al-Ahli Doha [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h40[1] Al Duhail SC [1] vs Al Rayyan [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0108h00[10] Tigres UANL [10] vs Pachuca [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0108h06[2] Club Leon [2] vs Necaxa [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0110h00[14] Chivas Guadalajara [14] vs Monterrey [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0110h00[5] Club America [5] vs Atlas [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0120h30[13] Platinum Stars [13] vs Orlando Pirates [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0120h30[12] Polokwane City FC [12] vs Ajax Cape Town [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0120h30[4] Kaizer Chiefs FC [4] vs Mamelodi Sundowns [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h15[11] Supersport United [11] vs Bidvest Wits [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[15] Nottingham Forest [15] vs Preston North End [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[19] Barnsley [19] vs Fulham [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[23] Birmingham [23] vs Sunderland [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[11] Brentford [11] vs Norwich City [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[5] Bristol City [5] vs Queens Park Rangers [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[22] Burton Albion FC [22] vs Reading [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[3] Cardiff City [3] vs Bolton Wanderers [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[20] Hull City [20] vs Leeds United [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[12] Ipswich [12] vs Wolves [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[9] Middlesbrough [9] vs Sheffield Wed. [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[16] Millwall [16] vs Derby County [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[6] Sheffield United [6] vs Aston Villa [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[13] Avellino [13] vs Cremonese [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[4] FC Bari 1908 [4] vs Empoli [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[7] Cittadella [7] vs Frosinone [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[10] Carpi [10] vs Spezia [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[1] Palermo [1] vs Brescia [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[5] Queen of South [5] vs Brechin City [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[2] Dundee United [2] vs Greenock [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[9] Falkirk [9] vs Inverness C.T. [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[4] Livingston [4] vs Dumbarton [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h30[2] Cercle Brugge [2] vs Roeselare [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h30[4] Lierse [4] vs St. Gilloise [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h30[3] K.F.C.O.Wilrijk [3] vs Tubize [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h30[1] Oud Heverlee Leuven [1] vs Westerlo [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h00[6] Aldosivi [6] vs Atletico Rafaela [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h00[10] CA Brown Adrogue [10] vs Sarmiento Junin [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h00[4] Agropecuario de Carlos Casares [4] vs Los Andes [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0101h00[19] All Boys [19] vs Deportivo Moron [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0111h00[13] Murcielagos [13] vs Zacatepec [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0108h00[5] Alebrijes de Oaxaca [5] vs Mineros de Zacatecas [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0109h00[2] FC Juarez [2] vs UAEM Potros [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0109h00[3] Tampico Madero [3] vs Correcaminos UAT [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[18] Southend United [18] vs Scunthorpe United [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[15] Blackpool [15] vs Charlton Athletic [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[24] Bury [24] vs Peterborough United [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[19] Milton Keynes Dons [19] vs Rotherham United [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[3] Blackburn Rovers [3] vs Northampton Town [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[5] Bradford AFC [5] vs AFC Wimbledon [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[17] Doncaster Rovers [17] vs Bristol Rovers [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[13] Gillingham [13] vs Fleetwood Town [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[20] Oldham Athletic AFC [20] vs Plymouth Argyle [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[7] Portsmouth [7] vs Shrewsbury Town [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[14] Walsall [14] vs Rochdale [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[1] Wigan Athletic [1] vs Oxford United [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[12] Carl Zeiss Jena [12] vs Hallescher FC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[16] FSV Zwickau [16] vs SG Sonnenhof Grobaspach [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[1] 1. FC Magdeburg [1] vs SV Meppen [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[17] Preuben Munster [17] vs Wurzburger Kickers [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[9] VfR Aalen [9] vs Chemnitzer [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[8] Karlsruher SC [8] vs Werder Bremen (Am) [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[15] VfL Osnabruck [15] vs Fortuna Koln [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[2] SC Paderborn 07 [2] vs Sportfreunde Lotte [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[4] Hansa Rostock [4] vs Rot-Weiss Erfurt [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0119h00[5] SpVgg Unterhaching [5] vs SV Wehen Wiesbaden [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[7] East Fife [7] vs Forfar Athletic [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[6] Airdrieonians [6] vs Arbroath [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[4] Queen's Park [4] vs Ayr Utd. [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[3] Alloa Athletic [3] vs Raith Rovers [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0122h00[8] Albion Rovers FC [8] vs Stranraer [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[6] Lincoln City [6] vs Newport County [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[22] Chesterfield [22] vs Stevenage Borough [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[9] Swindon [9] vs Crewe Alexandra [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[4] Wycombe Wanderers [4] vs Coventry [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[13] Carlisle [13] vs Forest Green Rovers [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[19] Morecambe [19] vs Mansfield Town [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[12] Cambridge United [12] vs Notts County [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[14] Crawley Town [14] vs Accrington Stanley [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[5] Exeter City [5] vs Yeovil Town [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[16] Cheltenham Town [16] vs Barnet [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[17] Grimsby Town [17] vs Luton Town [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[18] Port Vale [18] vs Colchester United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0121h00[2-9] Stoke City U23 [2-9] vs Southampton(U23) [2-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0112h30[B-2] Newcastle Jets FC Youth [B-2] vs Western Sydney Wanderers AM [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
27/0112h30[B-5] Canberra United AM [B-5] vs Sydney FC Youth [B-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
28/0107h00[A-4] Adelaide United FC Youth [A-4] vs Brisbane Roar FC Am [A-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylebongda24h.net - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất