Ngày GiờTrận ĐấuTỷ Lệ Châu ÁTài XỉuTỷ Lệ Châu Âu
17/0319h30[7] Burnley [7] vs Chelsea FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[16] Swansea City [16] vs Southampton [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[10] AFC Bournemouth [10] vs West Bromwich(WBA) [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[17] Huddersfield Town [17] vs Crystal Palace [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[8] Leicester City [8] vs Arsenal [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[19] Stoke City [19] vs Everton [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0300h30[3] Liverpool [3] vs Watford [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0320h30[5] RB Leipzig [5] vs Bayern Munich [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0320h30[8] Augsburg [8] vs Werder Bremen [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0320h30[2] Borussia Dortmund [2] vs Hannover 96 [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0320h30[3] Eintracht Frankfurt [3] vs Mainz [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0320h30[12] SC Freiburg [12] vs VfB Stuttgart [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0320h30[17] Hamburger [17] vs Hertha BSC Berlin [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0320h30[18] Koln [18] vs Bayer Leverkusen [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0320h30[10] Monchengladbach [10] vs Hoffenheim [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0320h30[14] Wolfsburg [14] vs Schalke 04 [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0301h00[19] Angers SCO [19] vs Caen [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0301h00[8] Bordeaux [8] vs Stade Rennais FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0301h00[11] Saint-Etienne [11] vs Guingamp [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0301h00[3] Marseille [3] vs Lyonnais [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0301h00[20] Metz [20] vs Nantes [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0301h00[18] Amiens SC [18] vs ES Troyes AC [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0301h00[2] AS Monaco [2] vs Lille OSC [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0301h00[6] Montpellier HSC [6] vs Dijon [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0301h00[9] Nice [9] vs Paris Saint-Germain [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0301h00[16] Toulouse [16] vs Strasbourg [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[9] St. Johnstone [9] vs Hibernian FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[12] Ross County [12] vs Hamilton Academical FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[3] Aberdeen [3] vs Dundee [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[5] Hearts [5] vs Partick Thistle [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[7] Motherwell FC [7] vs Celtic [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[2] Glasgow Rangers [2] vs Kilmarnock [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0323h30[16] FC Twente Enschede [16] vs Willem II [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0300h45[1] PSV Eindhoven [1] vs VVV Venlo [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0300h45[7] Vitesse Arnhem [7] vs Heracles Almelo [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0301h45[9] SC Heerenveen [9] vs FC Utrecht [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0319h00[6] Luftetari Gjirokaster [6] vs Lushnja KS [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0319h00[7] Kamza [7] vs Partizani Tirana [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0319h00[8] Vllaznia Shkoder [8] vs Skenderbeu Korce [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0319h00[9] Teuta Durres [9] vs KF Laci [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0319h00[4] Flamurtari [4] vs FK Kukesi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0317h00[4] Shirak [4] vs Gandzasar Kapan [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0320h00[5] FC Neftci Baku [5] vs Qarabag [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0323h00[15] Bruk Bet Termalica Nieciecza [15] vs Pogon Szczecin [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0323h00[1] Legia Warszawa [1] vs Wisla Krakow [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0323h00[6] Korona Kielce [6] vs Gornik Zabrze [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0323h00[2] Jagiellonia Bialystok [2] vs Arka Gdynia [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0323h00[12] Cracovia Krakow [12] vs Sandecja [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0323h00[3] Lech Poznan [3] vs Lechia Gdansk [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0323h00[10] Slask Wroclaw [10] vs Wisla Plock [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0323h00[13] Piast Gliwice [13] vs Zaglebie Lubin [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[8] Cherno More Varna [8] vs Lokomotiv Plovdiv [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[10] Septemvri Sofia [10] vs FC Vereya [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[12] Etar Veliko Tarnovo [12] vs Ludogorets Razgrad [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[9] Slavia Sofia [9] vs Pirin Blagoevgrad [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[5] Botev Plovdiv [5] vs FC Dunav Ruse [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[4] Beroe [4] vs Vitosha Bistritsa [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[2] CSKA Sofia [2] vs Levski Sofia [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[7] NK Lokomotiva Zagreb [7] vs Inter Zapresic [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[8] Istra 1961 [8] vs Slaven Belupo Koprivnica [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[1] Dinamo Zagreb [1] vs Rudes [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[4] NK Rijeka [4] vs HNK Cibalia [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[3] NK Osijek [3] vs Hajduk Split [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0301h30[4] Limerick FC [4] vs Cork City [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0319h00[5] Floriana F.C. [5] vs Naxxar Lions [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0319h00[1] Balzan FC [1] vs Mosta FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[8] Hamrun Spartans [8] vs Sliema Wanderers FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[11] St. Andrews [11] vs Valletta FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0323h00[6] FK Iskra Danilovgrad [6] vs FK Grbalj Radanovici [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0323h00[8] FK Kom [8] vs Decic Tuzi [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0323h00[3] FK Zeta [3] vs FK Mladost Podgorica [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0323h00[1] FK Sutjeska Niksic [1] vs FK Rudar Pljevlja [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0323h00[2] FK Buducnost Podgorica [2] vs OFK Petrovac [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[15] Vysocina Jihlava [15] vs FK Baumit Jablonec [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[16] Banik Ostrava [16] vs Dukla Praha [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[12] Mlada Boleslav [12] vs Synot Slovacko [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[6] FC Bohemians 1905 [6] vs Teplice [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[9] Zlin [9] vs FC Viktoria Plzen [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[2] SK Sigma Olomouc [2] vs MFK Karvina [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[4] Sparta Praha [4] vs Slavia Praha [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[5] Slovan Liberec [5] vs Brno [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[5] St. Gallen [5] vs Grasshoppers [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[4] FC Lugano [4] vs FC Luzern [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[2] Basel [2] vs Sion [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[9] FC Thun [9] vs Lausanne Sports [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[3] Zurich [3] vs Young Boys [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0300h30[1] Red Bull Salzburg [1] vs Austria Wien [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0300h30[5] LASK Linz [5] vs Mattersburg [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0300h30[2] Sturm Graz [2] vs Rheindorf Altach [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0300h30[10] St.Polten [10] vs FC Trenkwalder Admira [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0300h30[4] Rapid Wien [4] vs Wolfsberger AC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0313h35[10] Wellington Phoenix [10] vs Newcastle Jets FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0315h50[1] Sydney FC [1] vs Brisbane Roar FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h10[3] Al-Jahra [3] vs Al-Arabi Club [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0323h45[1] Al Kuwait SC [1] vs Al-Nasar [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0308h00[2] Team Wellington [2] vs Hamilton Wanderers AFC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0308h00[7] Waitakere United [7] vs Tasman United [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0317h45[12] Muang Thong United [12] vs Ubon UMT United [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0318h00[18] Bangkok Glass [18] vs Prachuap Khiri Khan [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0319h00[2] Sukhothai FC [2] vs Port FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0320h00[5] Suphanburi FC [5] vs Chiangrai United [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0320h45[7] Al-Sharjah [7] vs Ajman Club [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0320h50[10] Al-Dhafra [10] vs Al Wasl FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0323h30[5] Al-Jazira(UAE) [5] vs Al Ain [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0302h00[B-5] Aurora [B-5] vs Royal Pari [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0306h30[A-6] Destroyers [A-6] vs Jorge Wilstermann [A-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0303h00[9] Sol de America [9] vs Deportivo Capiata [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0303h00[10] 3 de Febrero [10] vs Olimpia Asuncion [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0303h00[8] Deportivo Santani [8] vs General Diaz [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0303h00[3] Club Guarani [3] vs Sportivo Luqueno [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0303h00[6] Cerro Porteno [6] vs Independiente F.B.C. [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0303h00[7] FC Nacional Asuncion [7] vs Club Libertad [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0302h30[11] Cerro Montevideo [11] vs CA Penarol [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0302h30[12] Boston River [12] vs CA Atenas [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0320h30[11] Chippa United FC [11] vs Free State Stars [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0320h30[1] Mamelodi Sundowns [1] vs Bidvest Wits [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0323h00[2] Kaizer Chiefs FC [2] vs AmaZulu [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0301h15[13] Lamontville Golden Arrows [13] vs Orlando Pirates [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[23] Barnsley [23] vs Millwall [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[20] Birmingham [20] vs Hull City [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[19] Bolton Wanderers [19] vs Aston Villa [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[10] Brentford [10] vs Middlesbrough [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[6] Bristol City [6] vs Ipswich [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[4] Derby County [4] vs Cardiff City [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[5] Fulham [5] vs Queens Park Rangers [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[12] Leeds United [12] vs Sheffield Wed. [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[14] Norwich City [14] vs Reading [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[7] Sheffield United [7] vs Nottingham Forest [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[24] Sunderland [24] vs Preston North End [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[1] Wolves [1] vs Burton Albion FC [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[18] Virtus Entella [18] vs Parma [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[13] Foggia [13] vs Cesena [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[12] Perugia [12] vs Spezia [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[14] Novara Calcio [14] vs Palermo [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[2] Frosinone [2] vs Salernitana [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[21] Ascoli [21] vs Ternana [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[17] Avellino [17] vs Delfino Pescara 1936 [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[16] Brescia [16] vs Cremonese [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[4] Cittadella [4] vs FC Bari 1908 [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[1] Empoli [1] vs Venezia F.C. [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[10] Carpi [10] vs Pro Vercelli [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0319h00[6] Baltika [6] vs Rotor Volgograd [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0319h00[9] Shinnik Yaroslavl [9] vs Volgar Astrachan [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0319h00[16] FC Tyumen [16] vs FC Tom Tomsk [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0319h00[11] Spartak Moscow II [11] vs Kuban Krasnodar [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0319h00[18] Zenit-2 St.Petersburg [18] vs Avangard Kursk [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0319h00[4] Spartak Tambov [4] vs Luch Energiya Vladivostok [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0319h00[2] Gazovik Orenburg [2] vs Volga Olimpiets [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0319h00[7] Sibir [7] vs Krylya Sovetov Samara [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0319h00[1] Yenisey Krasnoyarsk [1] vs Fakel Voronezh [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0319h00[5] Dynamo St. Petersburg [5] vs FK Khimki [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[16] Olimpia Grudziadz [16] vs Bytovia Bytow [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[4] Miedz Legnica [4] vs Wigry Suwalki [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[15] GKS Tychy [15] vs Stomil Olsztyn [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[18] Gornik Leczna [18] vs Chrobry Glogow [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[1] Chojniczanka Chojnice [1] vs GKS Katowice [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[8] Puszcza Niepolomice [8] vs Zaglebie Sosnowiec [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[13] Pogon Siedlce [13] vs Stal Mielec [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[3] Rakow Czestochowa [3] vs Odra Opole [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[14] Ruch Chorzow [14] vs Podbeskidzie [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0320h00[2] Fotbal Trinec [2] vs FK Banik Sokolov [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0320h00[13] Viktoria Zizkov [13] vs Hradec Kralove [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0320h00[5] Pardubice [5] vs Vitkovice [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0320h00[8] FK Graffin Vlasim [8] vs Frydek-Mistek [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0320h00[12] SK Slovan Varnsdorf [12] vs FK Pribram [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0320h00[11] FK MAS Taborsko [11] vs Opava [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0320h00[4] Ceske Budejovice [4] vs Olymp.Hradec Kralove [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0320h00[6] SC Znojmo [6] vs Usti nad Labem [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0312h00[10] Yokohama FC [10] vs Albirex Niigata  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0312h00  Tochigi SC   vs Kamatamare Sanuki [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0312h00[9] Oita Trinita [9] vs Tokyo Verdy [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0312h00[11] Yamagata Montedio [11] vs FC Machida Zelvia [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0312h00[4] Avispa Fukuoka [4] vs Ventforet Kofu  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0312h00[7] Tokushima Vortis [7] vs JEF United Ichihara [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0313h00[12] Kyoto Purple Sanga [12] vs FC Gifu [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0313h00[14] Mito Hollyhock [14] vs Renofa Yamaguchi [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0313h00[8] Matsumoto Yamaga FC [8] vs Fagiano Okayama [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0314h00  Omiya Ardija   vs Zweigen Kanazawa FC [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0314h00[15] Ehime FC [15] vs Roasso Kumamoto [21]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0303h30[9] Real Cartagena [9] vs Deportes Quindio [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0303h30[15] Bogota FC [15] vs Llaneros FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0303h30[13] Cortulua [13] vs Fortaleza F.C [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0303h30[8] Universitario de Popayan [8] vs Atletico FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0303h30[14] Union Magdalena [14] vs Barranquilla FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0303h30[16] Real Santander [16] vs Tigres FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0303h30[7] Orsomarso [7] vs Valledupar FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0303h30[3] Cucuta [3] vs Deportivo Pereira [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0318h00[B-1] Breidablik [B-1] vs KR Reykjavik [B-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0320h00[C-5] Vikingur Olafsvik [C-5] vs Keflavik [C-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0320h00[C-2] Haukar [C-2] vs Fjolnir [C-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[D-1] Grindavik [D-1] vs Fylkir [D-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0321h00[D-6] UMF Selfoss [D-6] vs HK Kopavog [D-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h15[B-6] IR Reykjavik [B-6] vs Magni Grenivik [B-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0300h00[D-4] Thor Akureyri [D-4] vs Hafnarfjordur FH [D-3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0300h15[B-5] Throttur Reykjavik [B-5] vs KA Akureyri [B-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[24] Rochdale [24] vs AFC Wimbledon [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[17] Blackpool [17] vs Southend United [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[22] Milton Keynes Dons [22] vs Bury [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[6] Charlton Athletic [6] vs Fleetwood Town [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[11] Gillingham [11] vs Blackburn Rovers [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[19] Northampton Town [19] vs Rotherham United [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[21] Oldham Athletic AFC [21] vs Portsmouth [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[14] Oxford United [14] vs Peterborough United [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[7] Plymouth Argyle [7] vs Bristol Rovers [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[5] Scunthorpe United [5] vs Shrewsbury Town [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[15] Walsall [15] vs Wigan Athletic [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0319h00[6] Fortuna Koln [6] vs SG Sonnenhof Grobaspach [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0319h00[15] Carl Zeiss Jena [15] vs 1. FC Magdeburg [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0319h00[18] Chemnitzer [18] vs Werder Bremen (Am) [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0319h00[3] SV Wehen Wiesbaden [3] vs Rot-Weiss Erfurt [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0319h00[7] VfR Aalen [7] vs Hansa Rostock [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0319h00[13] Hallescher FC [13] vs Sportfreunde Lotte [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0319h00[4] Karlsruher SC [4] vs SV Meppen [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0319h00[16] VfL Osnabruck [16] vs Preuben Munster [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0319h00[2] SC Paderborn 07 [2] vs FSV Zwickau [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0319h00[8] SpVgg Unterhaching [8] vs Wurzburger Kickers [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[5] Forfar Athletic [5] vs Ayr Utd. [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[7] Stranraer [7] vs Queen's Park [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[1] Raith Rovers [1] vs East Fife [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[2] Alloa Athletic [2] vs Airdrieonians [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0322h00[10] Albion Rovers FC [10] vs Arbroath [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0315h00[4] Queensland Lions FC [4] vs Sunshine Coast FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0315h00[13] Brisbane Strikers [13] vs Brisbane Roar FC Am [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0315h30[14] Brisbane City SC [14] vs Redlands United FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0316h00[3] Western Pride [3] vs Moreton Bay United [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0316h00[2] Moreton Bay United [2] vs SWQ Thunder [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0316h00[5] North Queensland United [5] vs Gold Coast United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0316h00[6] SWQ Thunder [6] vs Gold Coast United [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0311h30[7] North Eastern Metrostars [7] vs Adelaide Olympic [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0311h30[2] Adelaide City FC [2] vs West Adelaide SC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0311h30[6] Croydon Kings [6] vs Adelaide United FC Youth [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0311h30[1] Adelaide Comets FC [1] vs Sturt Lions [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
18/0302h00[3] Coritiba (PR) [3] vs Cianorte PR [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0317h00[4] Zenit St.Petersburg Youth [4] vs Dinamo Moscow Youth [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0317h00[6] Rubin Kazan Youth [6] vs Spartak Moscow Youth [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0317h00[1] FK Krasnodar Youth [1] vs Ufa Youth [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0317h00[2] CSKA Moscow Youth [2] vs Amkar Perm Youth [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0317h00[10] FK Anzhi Youth [10] vs FC Tosno Youth [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0317h00[5] Lokomotiv Moscow Youth [5] vs Akhmat Grozny Youth [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0317h00[13] Arsenal Tula Youth [13] vs FK Rostov Youth [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0317h00[14] SKA Khabarovsk Youth [14] vs FK Ural Youth [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0316h00  PAE Atromitos(U20)   vs PAOK Saloniki U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0316h00  Panionios U20   vs Xanthi U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0316h00  Asteras Tripolis(U20)   vs Platanias FC(U20)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0316h00  AEK Athens U20   vs Panathinaikos U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0316h00  Kerkyra U20   vs Lamia U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0316h00  PAE Levadiakos(U20)   vs Olympiakos Piraeus(U20)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0316h00  Apollon Smirnis(U20)   vs AEL Larisa U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
17/0316h00  Panaitolikos Agrinio(U20)   vs Pas Giannina(U20)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylebongda24h.net - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất