Ngày GiờTrận ĐấuTỷ Lệ Châu ÁTài XỉuTỷ Lệ Châu Âu
05/0518h30[19] Stoke City [19] vs Crystal Palace [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[11] AFC Bournemouth [11] vs Swansea City [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[6] Arsenal [6] vs Burnley [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[9] Leicester City [9] vs West Ham United [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[12] Watford [12] vs Newcastle [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[20] West Bromwich(WBA) [20] vs Tottenham Hotspur [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h30[8] Everton [8] vs Southampton [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[7] AC Milan [7] vs Hellas Verona [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0501h45[1] Juventus [1] vs Bologna [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h30[6] RB Leipzig [6] vs Wolfsburg [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h30[11] Augsburg [11] vs Schalke 04 [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h30[12] Werder Bremen [12] vs Bayer Leverkusen [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h30[3] Borussia Dortmund [3] vs Mainz [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h30[7] Eintracht Frankfurt [7] vs Hamburger [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h30[13] Hannover 96 [13] vs Hertha BSC Berlin [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h30[18] Koln [18] vs Bayern Munich [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h30[8] Monchengladbach [8] vs SC Freiburg [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h30[10] VfB Stuttgart [10] vs Hoffenheim [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h30[10] Dundee [10] vs Hamilton Academical FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[3] Aberdeen [3] vs Hibernian FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[7] Motherwell FC [7] vs St. Johnstone [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[2] Glasgow Rangers [2] vs Kilmarnock [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[5] FC Pyunik [5] vs Banants [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h30[16] Sandecja [16] vs Piast Gliwice [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[13] Pogon Szczecin [13] vs Arka Gdynia [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0501h30[4] Wisla Plock [4] vs Lech Poznan [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[15] FC Gorodeya [15] vs FC Gomel [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[5] FC Vitebsk [5] vs FC Minsk [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[8] Torpedo Minsk [8] vs Luch Minsk [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[7] Radnik Bijeljina [7] vs FK Zeljeznicar Sarajevo [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[12] Vitez [12] vs Borac Banja Luka [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[6] Mladost Doboj Kakanj [6] vs GOSK Gabela [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[5] FK Krupa [5] vs FK Sarajevo [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[11] NK Celik [11] vs Sloboda Tuzla [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0502h00[1] Zrinjski Mostar [1] vs NK Siroki Brijeg [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[2] CSKA Sofia [2] vs Ludogorets Razgrad [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[7] Kortrijk [7] vs Zulte Waregem [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0502h00[18] Lierse [18] vs Oud Heverlee Leuven [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0502h00[15] AS Eupen [15] vs St.-Truidense VV [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0502h00[12] Red Star Waasland-Beveren [12] vs Royal Excel Mouscron [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0502h30[13] KSC Lokeren [13] vs Royal Antwerp FC [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[6] NK Lokomotiva Zagreb [6] vs NK Rijeka [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[5] Inter Zapresic [5] vs NK Osijek [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[2] Hajduk Split [2] vs Rudes [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[7] Slaven Belupo Koprivnica [7] vs Dinamo Zagreb [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[10] HNK Cibalia [10] vs Istra 1961 [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[1] Levadia Tallinn [1] vs Viljandi JK Tulevik [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[6] JK Tallinna Kalev [6] vs FC Flora Tallinn [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[2] Nomme JK Kalju [2] vs Parnu Linnameeskond [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[9] Diosgyor VTK [9] vs Mezokovesd-Zsory [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[2] Videoton FC [2] vs Ferencvarosi TC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[10] Balmazujvaros Sport KFT [10] vs Ujpest FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[5] Budapest Honved [5] vs Debreceni VSC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[12] Vasas [12] vs Paksi SE [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[8] Szombathelyi Haladas [8] vs Puskas Akademia Fehervar [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0501h45[8] Sligo Rovers [8] vs Bohemians [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[12] F.C. Ashdod [12] vs Maccabi Petah Tikva FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[14] Hapoel Acco [14] vs Hapoel Bnei Sakhnin FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[1] Hapoel Beer Sheva [1] vs Beitar Jerusalem [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[13] Hapoel Ashkelon [13] vs Hapoel Raanana [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[10] Maccabi Haifa [10] vs Hapoel Ironi Kiryat Shmona [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[6] Bnei Yehuda Tel Aviv [6] vs Hapoel Haifa [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[5] Maccabi Netanya [5] vs Maccabi Tel Aviv [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h00[4] Ordabasy [4] vs Irtysh Pavlodar [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h00[3] Tobol Kostanai [3] vs Kaisar Kyzylorda [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h00[10] Kyzylzhar Petropavlovsk [10] vs FC Akzhayik [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h00[11] FK Atyrau [11] vs FK Aktobe [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h00[7] FC Zhetysu Taldykorgan [7] vs FC Kairat Almaty [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h00[5] FC Shakhtyor Karagandy [5] vs FC Astana [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h00[2] FK Ventspils [2] vs Rigas Futbola skola [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0519h00[1] FC Sheriff [1] vs Zimbru Chisinau [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0519h00[3] CS Petrocub [3] vs Dinamo-Auto [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0519h00[8] FC Sfintul Gheorghe [8] vs FC Zaria Balti [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0519h00[2] FC Milsami [2] vs Speranta Nisporeni [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[3] FK Mladost Podgorica [3] vs FK Sutjeska Niksic [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[4] FK Grbalj Radanovici [4] vs FK Kom [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[7] FK Zeta [7] vs FK Iskra Danilovgrad [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[9] OFK Petrovac [9] vs Decic Tuzi [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[5] FK Rudar Pljevlja [5] vs FK Buducnost Podgorica [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[4] Rosenborg [4] vs Ranheim IL [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[4] FC Viitorul Constanta [4] vs AFC Astra Giurgiu [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[7] CSM Studentesc Iasi [7] vs Steaua Bucuresti [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[14] Juventus Bucharest [14] vs FC Botosani [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[12] Sepsi [12] vs Concordia Chiajna [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[1] CFR Cluj [1] vs CS Universitatea Craiova [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[11] ACS Poli Timisoara [11] vs FC Voluntari [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[13] Gaz Metan Medias [13] vs Dinamo Bucuresti [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[3] Cukaricki [3] vs FK Vozdovac [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[2] Partizan Belgrade [2] vs FK Napredak Krusevac [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[4] Radnicki Nis [4] vs Vojvodina [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[10] Mladost Lucani [10] vs Macva Sabac [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[9] Radnik Surdulica [9] vs Zemun [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[13] FK Backa Backa Palanka [13] vs FK Javor Ivanjica [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[15] Borac Cacak [15] vs FK Rad Beograd [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[1] Crvena Zvezda [1] vs Spartak Subotica [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[1] Spartak Trnava [1] vs FC DAC 1904 Dunajska Streda [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[7] MFK Ruzomberok [7] vs Slovan Bratislava [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[5] FC Nitra [5] vs Zemplin Michalovce [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[6] Trencin [6] vs MSK Zilina [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[11] 1. FC Tatran Presov [11] vs FK Zeleziarne Podbrezova [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0523h00[12] FK Senica [12] vs Zlate Moravce [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[12] Mlada Boleslav [12] vs Banik Ostrava [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[2] Slavia Praha [2] vs FC Viktoria Plzen [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[10] Synot Slovacko [10] vs Teplice [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[16] Brno [16] vs FK Baumit Jablonec [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[3] SK Sigma Olomouc [3] vs FC Bohemians 1905 [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[11] MFK Karvina [11] vs Dukla Praha [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[4] Sparta Praha [4] vs Zlin [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[5] Slovan Liberec [5] vs Vysocina Jihlava [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[3] FC Luzern [3] vs FC Lugano [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[9] Sion [9] vs Young Boys [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[4] St. Gallen [4] vs Basel [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[6] FC Thun [6] vs Grasshoppers [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[5] Zurich [5] vs Lausanne Sports [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[14] Ostersunds FK [14] vs IFK Norrkoping [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[6] PFC Oleksandria [6] vs Zirka Kropyvnytskyi [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[7] Olimpik Donetsk [7] vs Stal Kamianske [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[2] Dynamo Kyiv [2] vs FC Mariupol [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[12] Chernomorets Odessa [12] vs FC Karpaty Lviv [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[5] Veres Rivne [5] vs FC Vorskla Poltava [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[1] FC Shakhtar Donetsk [1] vs Zorya [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h30[1] Red Bull Salzburg [1] vs Sturm Graz [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h30[4] LASK Linz [4] vs Rapid Wien [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h30[6] Austria Wien [6] vs FC Trenkwalder Admira [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h30[10] St.Polten [10] vs Wolfsberger AC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h30[7] Mattersburg [7] vs Rheindorf Altach [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0513h00[3] Kawasaki Frontale [3] vs FC Tokyo [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0513h00[10] Kashiwa Reysol [10] vs Jubilo Iwata [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0513h00[4] Consadole Sapporo [4] vs Gamba Osaka [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0514h00[5] Cerezo Osaka [5] vs V-Varen Nagasaki [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0516h00[12] Kashima Antlers [12] vs Urawa Red Diamonds [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h00[18] Nagoya Grampus Eight [18] vs Yokohama F Marinos [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0513h00[12] Jeonnam Dragons [12] vs Jeonbuk Hyundai Motors [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0513h00[10] Incheon United FC [10] vs Jeju United FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0513h00[11] Daegu FC [11] vs Gyeongnam FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0513h00[8] Ulsan Hyundai FC [8] vs Pohang Steelers [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0515h00[9] FC Seoul [9] vs Suwon Samsung Bluewings [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0515h00[7] Sangju Sangmu FC [7] vs Gangwon FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0514h30[16] Dalian Yifang [16] vs Guangzhou Evergrande Taobao FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h35[6] Chongqing Lifan [6] vs Tianjin Quanjian [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h35[9] Guangzhou R&F [9] vs ShenHua SVA FC [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h35[1] Shanghai SIPG F.C. [1] vs Beijing Guoan [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h35[12] Hebei China Fortune Football Club [12] vs HeNan JianYe [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0515h45[11] Kelantan FA [11] vs Kuala Lumpur [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0515h45[4] Perak [4] vs Terengganu [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0515h45[2] PB Pahang [2] vs Kedah [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0515h45[10] Selangor FA [10] vs PKNP [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h00[5] Selangor PKNS [5] vs Melaka FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0516h30[6] Home United FC [6] vs Singapore Warriors [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0517h00[9] Becamex Binh Duong [9] vs Quang Nam [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0517h00[10] XM Hai Phong FC [10] vs Da Nang [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0502h00[4] Vasco da Gama(RJ) [4] vs America MG [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0505h00[7] Sao Paulo [7] vs Atletico Mineiro (MG) [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0507h00[17] Sport Club Recife (PE) [17] vs Esporte Clube Bahia [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0502h30[11] CA Progreso [11] vs CA Penarol [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0502h30[4] Defensor SC [4] vs Boston River [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0502h30[9] Centro Atletico Fenix [9] vs Danubio FC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0504h00[Tay-10] Minnesota United FC [Tay-10] vs Vancouver Whitecaps FC [Tay-6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0504h00[Dong-6] New York Red Bulls [Dong-6] vs New York City Football Club [Dong-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0504h00[Tay-3] Los Angeles FC [Tay-3] vs FC Dallas [Tay-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0504h00[Dong-7] Chicago Fire [Dong-7] vs Atlanta United FC [Dong-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0504h00[Dong-11] Toronto FC [Dong-11] vs Philadelphia Union [Dong-10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0504h00[Tay-12] Seattle Sounders [Tay-12] vs Columbus Crew [Dong-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0504h00[Dong-8] Montreal Impact [Dong-8] vs New England Revolution [Dong-4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[11] Spezia [11] vs Pro Vercelli [22]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[6] Venezia F.C. [6] vs Foggia [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[13] Salernitana [13] vs Virtus Entella [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[16] Novara Calcio [16] vs Delfino Pescara 1936 [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[4] Frosinone [4] vs Carpi [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[20] Ascoli [20] vs Avellino [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[7] FC Bari 1908 [7] vs Perugia [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[19] Cesena [19] vs Parma [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[8] Cittadella [8] vs Brescia [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[1] Empoli [1] vs Cremonese [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h00[21] Ternana [21] vs Palermo [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[11] Podbeskidzie [11] vs Rakow Czestochowa [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[16] Olimpia Grudziadz [16] vs Pogon Siedlce [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[9] GKS Tychy [9] vs Miedz Legnica [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[18] Gornik Leczna [18] vs Chojniczanka Chojnice [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[17] Stomil Olsztyn [17] vs GKS Katowice [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[14] Bytovia Bytow [14] vs Odra Opole [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[6] Chrobry Glogow [6] vs Zaglebie Sosnowiec [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[5] Stal Mielec [5] vs Wigry Suwalki [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[15] Ruch Chorzow [15] vs Puszcza Niepolomice [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0521h30[12] Ham-Kam [12] vs Strommen [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h00[3] Pardubice [3] vs Fotbal Trinec [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h00[13] FK MAS Taborsko [13] vs FC Sellier & Bellot Vlasim [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h00[1] Opava [1] vs Ceske Budejovice [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h00[14] Frydek-Mistek [14] vs SK Slovan Varnsdorf [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h00[16] Vitkovice [16] vs Olympia Praha [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h00[15] Usti nad Labem [15] vs FK Pribram [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h00[7] SC Znojmo [7] vs Viktoria Zizkov [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0520h00[10] FK Banik Sokolov [10] vs Hradec Kralove [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0522h00[4] Degerfors IF [4] vs Orgryte [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h00[15] Jonkopings Sodra IF [15] vs IK Brage [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0514h30[11] Heilongjiang Lava Spring [11] vs Meizhou Hakka [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0514h30[7] Yan Bian Fude FC [7] vs Shenzhen JiaZhaoye [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0515h00[16] Xinjiang Tianshan Leopard [16] vs Qingdao Yellow Sea pharmaceutical [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h30[5] Shijiazhuang Ever Bright FC [5] vs Beijing BeiKong [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h35[13] Inner Mongolia Zhongyou [13] vs Zhejiang Yiteng FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h35[4] Zhejiang Greentown [4] vs Wuhan ZALL [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0514h45[8] Pulau Penang FA [8] vs MISC-MIFA [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0514h45[10] Kuantan FA [10] vs Sabah FA [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0502h30[15] Avai FC (SC) [15] vs Sao Bento [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0502h30[18] Goias [18] vs Vila Nova (GO) [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0505h00[7] Guarani Futebol Clube [7] vs Ponte Preta [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0503h30[15] Real Cartagena [15] vs Deportivo Pereira [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0503h30[8] Deportes Quindio [8] vs Barranquilla FC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0503h30[2] Valledupar FC [2] vs Cucuta [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0503h30[6] Universitario de Popayan [6] vs Union Magdalena [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0503h30[10] Real Santander [10] vs Cortulua [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0503h30[7] Tigres FC [7] vs Llaneros FC [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0503h30[11] Orsomarso [11] vs Bogota FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0503h30[3] Atletico FC [3] vs Fortaleza F.C [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0504h00[Nhóm 2-12] San Antonio FC [Nhóm 2-12] vs Fresno FC [Nhóm 2-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0504h00[Nhóm 2-15] OKC Energy FC [Nhóm 2-15] vs Swope Park Rangers [Nhóm 2-5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0504h00[Nhóm 1-5] Indy Eleven [Nhóm 1-5] vs Louisville City FC [Nhóm 1-1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0504h00[Nhóm 2-7] Colorado Springs Switchbacks FC [Nhóm 2-7] vs Reno 1868 [Nhóm 2-13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0504h00[Nhóm 1-6] FC Cincinnati [Nhóm 1-6] vs Atlanta United FC II [Nhóm 1-9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0504h00[Nhóm 2-10] Las Vegas Lights FC [Nhóm 2-10] vs Tulsa Roughnecks [Nhóm 2-17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0504h00[Nhóm 1-12] Charleston Battery [Nhóm 1-12] vs Charlotte Independence [Nhóm 1-7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h30[13] Southend United [13] vs Bristol Rovers [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h30[4] Rotherham United [4] vs Blackpool [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h30[21] Rochdale [21] vs Charlton Athletic [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h30[14] Fleetwood Town [14] vs Walsall [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h30[3] Shrewsbury Town [3] vs Milton Keynes Dons [23]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h30[18] AFC Wimbledon [18] vs Bury [24]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h30[2] Blackburn Rovers [2] vs Oxford United [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h30[17] Doncaster Rovers [17] vs Wigan Athletic [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h30[16] Gillingham [16] vs Plymouth Argyle [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h30[22] Northampton Town [22] vs Oldham Athletic AFC [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h30[8] Portsmouth [8] vs Peterborough United [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0500h30[6] Scunthorpe United [6] vs Bradford AFC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h30[14] Carl Zeiss Jena [14] vs SpVgg Unterhaching [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h30[6] Wurzburger Kickers [6] vs SG Sonnenhof Grobaspach [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h30[16] FSV Zwickau [16] vs Fortuna Koln [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h30[2] 1. FC Magdeburg [2] vs Chemnitzer [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h30[12] Preuben Munster [12] vs Sportfreunde Lotte [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h30[8] SV Meppen [8] vs Rot-Weiss Erfurt [20]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h30[10] VfR Aalen [10] vs Karlsruher SC [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h30[17] VfL Osnabruck [17] vs Werder Bremen (Am) [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h30[1] SC Paderborn 07 [1] vs SV Wehen Wiesbaden [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h30[5] Hansa Rostock [5] vs Hallescher FC [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0514h00[12] Armadale [12] vs Sorrento F.C. [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0514h00[4] ECU Joondalup [4] vs Perth S.C [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0514h00[10] Stirling Lions [10] vs Balcatta [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0514h00[5] Cockburn City [5] vs Perth Glory FC Am [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0514h00[11] Subiaco AFC [11] vs Floreat Athena [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0516h00[14] Joondalup United [14] vs Inglewood United [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h00[13] Forrestfield United [13] vs Bayswater City [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0516h30[5] Sutherland Sharks [5] vs Sydney Olympic [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0517h30[3] Sydney United [3] vs A.P.I.A. Leichhardt Tigers [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0517h45[12] Sydney FC Youth [12] vs Marconi Stallions [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0512h00[10] Northcote City [10] vs Port Melbourne Sharks [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0516h00[13] Hume City [13] vs Heidelberg United [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0510h00[5] Imabari FC [5] vs Osaka FC [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0510h00[9] Mio Biwako Shiga [9] vs Ryutsu Keizai University FC [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0510h00[16] Verspah Oita [16] vs Tegevajaro Miyazaki [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0510h00[7] Reinmeer Aomori F.C. [7] vs Vanraure Hachinohe FC [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0510h00[13] Veertien Kuwana [13] vs FC Maruyasu Okazaki [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0510h00[10] Cobaltore Onagawa [10] vs Sony Sendai FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0510h00[3] Honda Lock SC [3] vs Tokyo Musashino City FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0510h00[1] Honda FC [1] vs Nara Club [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0514h00[5] Mokpo City [5] vs Changwon City [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0514h00[2] Gyeongju KHNP [2] vs Daejeon Korail [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0514h00[3] Cheonan City FC [3] vs Busan Transpor Tation [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0514h00[1] Gimhae City FC [1] vs Gangneung [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0507h00[9] Sky Blue FC Women's [9] vs Houston Dash Women's [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
06/0509h00[7] Utah Royals Women's [7] vs Washington Spirit Women's [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0517h00[7] Rubin Kazan Youth [7] vs Ufa Youth [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0517h00[2] CSKA Moscow Youth [2] vs Arsenal Tula Youth [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0517h00[11] FK Anzhi Youth [11] vs Akhmat Grozny Youth [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0517h00[4] Lokomotiv Moscow Youth [4] vs Zenit St.Petersburg Youth [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0517h00[5] Spartak Moscow Youth [5] vs FK Rostov Youth [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0517h00[16] FK Ural Youth [16] vs Amkar Perm Youth [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0517h00[10] FC Tosno Youth [10] vs Dinamo Moscow Youth [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0517h00[13] SKA Khabarovsk Youth [13] vs FK Krasnodar Youth [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0515h00  PAOK Saloniki U20   vs Platanias FC(U20)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0515h00  PAE Atromitos(U20)   vs Kerkyra U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0515h00  Panionios U20   vs PAE Levadiakos(U20)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0515h00  Pas Giannina(U20)   vs Olympiakos Piraeus(U20)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0515h00  Panathinaikos U20   vs Xanthi U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0515h00  Apollon Smirnis(U20)   vs AEK Athens U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0515h00  Panaitolikos Agrinio(U20)   vs Asteras Tripolis(U20)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0515h00  AEL Larisa U20   vs Lamia U20  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0517h00  Mlada Boleslav(U19)   vs Hradec Kralove(U19)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0517h00  FC Bohemians 1905 U19   vs Banik Ostrava(U19)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0517h00  Zlin(U19)   vs Viktoria Plzen U19  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0517h00  Pardubice(U19)   vs Frydek-Mistek(U19)  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h00[8] Chernomorets Odessa(U21) [8] vs Zorya(U21) [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h00[9] Olimpic Donetsk(U21) [9] vs Stal Kamianske(U21) [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0518h00[10] Veres Rivne(U21) [10] vs Zirka Kirovohrad(U21) [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylebongda24h.net - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất