Ngày GiờTrận ĐấuTỷ Lệ Châu ÁTài XỉuTỷ Lệ Châu Âu
05/0502h00[13] Brighton & Hove Albion [13] vs Manchester United [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h45[12] Partick Thistle [12] vs Ross County [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0521h00[2] Alashkert [2] vs Shirak [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0523h00[10] Cracovia Krakow [10] vs Slask Wroclaw [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h30[11] Lechia Gdansk [11] vs Bruk Bet Termalica Nieciecza [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0521h00[3] FC Slutsk [3] vs Smolevichi [11]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0500h00[3] Levski Sofia [3] vs Botev Plovdiv [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0502h30[4] Gent [4] vs Sporting Charleroi [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0500h00[5] Trans Narva [5] vs FC Kuressaare [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h45[2] Cork City F.C. [2] vs Limerick FC [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h45[10] Bray Wanderers [10] vs Derry City [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h45[6] St. Patrick's [6] vs Shamrock Rovers [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h45[3] Waterford United [3] vs Dundalk [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[4] FK Spartaks Jurmala [4] vs FK Liepaja [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0522h00[5] Caramba/Dinamo Riga [5] vs FK Valmiera [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[1] Hammarby [1] vs GIF Sundsvall [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[6] AC Horsens [6] vs Aalborg BK [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0515h45[12] Negeri Sembilan Matrix [12] vs Johor Darul Takzim [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0517h00[7] Thanh Hoa FC [7] vs Saigon FC [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0517h00[12] Song Lam Nghe An [12] vs Megastar Nam Dinh [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[14] Chamois Niortais [14] vs Le Havre [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[20] Tours FC [20] vs Lens [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[3] Nimes [3] vs Ajaccio GFCO [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[13] US Orleans [13] vs Chateauroux [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[7] Paris FC [7] vs Nancy [18]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[11] Auxerre [11] vs Ajaccio [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[8] Stade Brestois [8] vs Quevilly Rouen [19]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[6] Lorient [6] vs Bourg Peronnas [17]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[9] Sochaux [9] vs Clermont Foot [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[12] Valenciennes US [12] vs Stade Reims [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[14] Hapoel Ramat Gan FC [14] vs Maccabi Herzliya [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[11] Ironi Ramat Hasharon [11] vs Hapoel Petah Tikva [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[4] Hapoel Rishon Lezion [4] vs Hapoel Hadera [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[5] Maccabi Ahi Nazareth [5] vs Beitar Tel Aviv Ramla [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[3] Hapoel Katamon Jerusalem [3] vs Maccabi Ahi Nazareth [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[7] Hapoel Afula [7] vs Hapoel Tel Aviv [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[16] Ironi Nesher [16] vs Hapoel Bnei Lod [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0520h00[12] Hapoel Marmorek Irony Rehovot [12] vs Hapoel Kfar Saba [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0502h00[8] Chiasso [8] vs FC Schaffhausen [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0502h00[6] FC Wil 1900 [6] vs FC Rapperswil-Jona [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0502h00[10] Wohlen [10] vs Aarau [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0502h00[4] Servette [4] vs Vaduz [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0502h00[1] Neuchatel Xamax [1] vs Winterthur [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[14] IK Frej Taby [14] vs AFC Eskilstuna [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0523h30[4] SV Ried [4] vs FC Blau Weiss Linz [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0523h30[5] FC Liefering [5] vs TSV Hartberg [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0523h30[7] Kapfenberg Superfund [7] vs Austria Lustenau [6]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0523h30[1] FC Wacker Innsbruck [1] vs WSG Wattens [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0523h30[3] SC Wiener Neustadt [3] vs Floridsdorfer AC [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0514h45[12] UKM FC [12] vs PDRM FA [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0514h45[9] Terengganu B [9] vs Felcra FC [2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0519h00[1] Felda United FC [1] vs UiTM FC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0505h15[10] Sampaio Correa (MA) [10] vs Paysandu (PA) [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0507h30[5] Oeste SP [5] vs Coritiba (PR) [13]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0504h00[Nhóm 2-4] Phoenix Rising FC [Nhóm 2-4] vs Los Angeles Galaxy II [Nhóm 2-14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0504h00[Nhóm 1-14] Penn FC [Nhóm 1-14] vs Tampa Bay Rowdies [Nhóm 1-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0504h00[Nhóm 2-3] Real Monarchs SLC [Nhóm 2-3] vs Orange County SC [Nhóm 2-2]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[2] Rodez Aveyron [2] vs Avranches [15]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[6] Dunkerque [6] vs Cholet So [9]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[11] Entente Sannois [11] vs Bastia  
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[13] Les Herbiers [13] vs Stade Lavallois MFC [5]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[7] Concarneau [7] vs Grenoble [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[12] Chambly FC [12] vs Avenir Sportif Beziers [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[1] Red Star FC 93 [1] vs Lyon Duchere [10]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[8] US Boulogne [8] vs GS Consolat Marseille [16]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
05/0501h00[17] Creteil [17] vs Pau FC [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0517h15[2] Bentleigh Greens [2] vs Kingston City [12]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0517h15[5] Pascoe Vale SC [5] vs FC Bulleen Lions [14]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0517h15[9] Melbourne Knights [9] vs Avondale FC [1]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0517h30[11] Oakleigh Cannons [11] vs Dandenong Thunder [8]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0518h00[2] FC Shakhtar Donetsk(U21) [2] vs FC Karpaty Lviv(U21) [3]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0518h00[1] Dynamo Kyiv(U21) [1] vs FC Mariupol (U21) [4]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
04/0518h00[5] PFC Oleksandria(U21) [5] vs FC Vorskla (U21) [7]
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 
 

© Copyright by tylebongda24h.net - All rights reserved - Tổng hợp tỷ lệ bóng đá, kèo bóng đá các trận bóng đá mới nhất